-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งพิกัดแถวนิยมหน่อยครับ  (อ่าน 1108 ครั้ง)

arnut

• I Am The BOSS
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: england
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
แจ้งพิกัดแถวนิยมหน่อยครับ
« เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011, 09:33:17 »

วันนี้ตอนบ่ายจะเอารถไปเข้าศูนย์ที่นิยม แอร์พอร์ท มีเวลาว่างซัก2-3ชั่วโมง แนะนำไปที่ไหนดีครับ ใกล้ ๆ แบบไม่มีรถไปอ่ะ ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ  ;khhg ;khhg

Alexis

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
Re: แจ้งพิกัดแถวนิยมหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011, 10:09:11 »

lowwww  เดินไปนวดที่โกลด์สตาร์ 

1. ถามแคชเชียร์มีเบอรืไหนที่เด้กๆ มั่ง

2. เลือกจากรูป

arnut

• I Am The BOSS
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: england
Re: แจ้งพิกัดแถวนิยมหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011, 10:33:28 »

ขอบคุณคร้าบ ผมก็เล็งๆไว้ที่นั่นแหละ แต่ทุกทีขับรถผ่านเห็นมีแต่ทัวร์จีนมาลง ไม่รู้ว่าที่นี่มีแบบไหนบ้างอะครับ จะได้เตรียมตังค์ไปถูก  eta32