-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องร้านนวดแบบเซ๊กซี่ กะที่เที่ยวกลางคืนแบบเร้าใจ  (อ่าน 1644 ครั้ง)

saoant

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

พอดีมีญาติผู้ใหญ่มาจากต่างประเทศ อยากพาไปนวดไทย แต่อยากให้สาวๆ สวยๆ เซ๊กซี่ นุ่งน้อยห่มน้อย นวดให้ แต่ไม่ต้องทำอะไรเลย แค่นวดอย่างเดียว เนื่องจากญาติคนนี้แก่มากจนไม่ขันแล้วค่ะ แต่ก็ยังเจ้าชู้ชอบสาวๆสวยๆ อยู่ เราจะพาไปร้านไหนดีค่ะ
อีกเรื่อง ตอนกลางคืน ก็อยากไปเที่ยวดื่มๆ ว่าจะพาไปร้านบางแสน เห็นมีโคโยตี้ด้วย ร้านแบบนี้ ไปกัน 2 คนจะแปลกไหมค่ะ คือ เราเป็น หญิงสวย แต่ชอบผู้หญิง (งงปะ) ถ้าเราไปกะญาติชายแก่ๆ จะแปลกไหมค่ะ

croroku

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
    • 12oom.net

ลองดูตามสปอนเซอเว็ปก็ได้ครับ^^ บางที่มีนวดกษัยเริ่มต้นที่599 ถ้านวดตัวก็เพิ่มอีกหน่อยก็โอเคครับ
ส่วนเรื่องไปเที่ยวนี่ บางแสนก็ดีครับหรือจะไปย่านฝรั่งเที่ยวตรงเส้นแถวๆท่าแพก็น่าจะได้อยู่ครับ มีชกมวยโชว์ ฟิวแบบพัทยาแหละครับแถวนั้น ส่วนเรื่องแปลกไหมที่ไปกัน2คนอันนี้แล้วแต่เรามากกว่าครับ แต่ส่วนตัวผมก็ว่าไม่แปลกนะครับเดี๋ยวนี้มีผู้หญิงเที่ยวแนวนี้เยอะเหมือนกันนะ^^แต่ก็ต้องระวังตัวเหมือนกันนะครับ