-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากมีกิ๊ก ใช้เงินอย่างเดียวได้มั๊ย  (อ่าน 12650 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป

09876.....ขี้เกียจจีบเด็ก...เหนื่อยแล้ว..ตามเด็กไม่ทัน....
แต่อยากมีกิ๊ก สาวๆน่ารักๆ...ทำไงดี...ใช้เงินอย่างเดียวได้มั๊ย...เพราะมีแค่อย่างเดียว (เวลาและลีลาน้อย)...

....กามเทพ มาตอบด้วย..... :-[
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ธันวาคม 2008, 16:10:22 โดย Jim »

virgin_killer

Re: อยากมีกิ๊กแต่ขี้เกียจจีบ ใช้เงินอย่าง&#
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 16:11:12 »

กระทู้ล่อเป้า..
ตั้งขึ้นหวังเค้าจะแย้มลายแทงเหรอตะเอง

งั้นขอซัก 10 โพสต์ ข้างล่าง
แล้วน้องกามเทพจะมาเฉลยนะคะ
พร้อมปรากอบด้วยเอ๊า!!
 /jhtdc

acer2518

Re: อยากมีกิ๊กแต่ขี้เกียจจีบ ใช้เงินอย่าง&#
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 16:16:21 »

กระทู้ล่อเป้า..
ตั้งขึ้นหวังเค้าจะแย้มลายแทงเหรอตะเอง

งั้นขอซัก 10 โพสต์ ข้างล่าง
แล้วน้องกามเทพจะมาเฉลยนะคะ
พร้อมปรากอบด้วยเอ๊า!!
 /jhtdc

;D.....เกียจจริง พวกรู้ทัน...ฮาๆๆ...

GOWA

Re: อยากมีกิ๊ก ใช้เงินอย่างเดียวได้มั๊ย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 20:14:53 »

สบายเลยท่าน
แค่ออกค่าหอหรูๆให้ มีเงินเดือนให้ ยิ่งถ้ามีรถให้ขับแค่นี้ก็มีกิ๊กเป็นเด็กมหาลัยได้แล้ว
ผมเห็นหลายจ้าวแล้วครับ

coolman

Re: อยากมีกิ๊ก ใช้เงินอย่างเดียวได้มั๊ย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 20:37:05 »

ได้ครับ

เเต่เจ๋งกว่านั้น คือ ไม่ต้องใช้เงินครับ

mmppp

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 21:13:34 »

นะ....ท่านจิม? hssd อิ อิ

อยากได้เหมือนกันครับ ผมมันคนเวลาน้อยอ่ะ? fsdf

ช่วยโพสจะได้ครบสิบไวๆๆ อิ อิ? khgkfg

ahcomputer

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 21:19:48 »

ผมก็ชอบคับ แบบนี้ ขอด้วยๆ

อาตี๋

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 22:20:23 »

ผมว่านะครับท่านจิมเนี่ย น่าจะมีอยู่แล้วละครับ เพียงแต่ว่าจะหาเพิ่มมากกว่าละมั่งครับ ฮ่าๆๆๆ

acer2518

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 23:20:09 »

ผมว่านะครับท่านจิมเนี่ย น่าจะมีอยู่แล้วละครับ เพียงแต่ว่าจะหาเพิ่มมากกว่าละมั่งครับ ฮ่าๆๆๆ
::).....ที่เชียงใหม่ยังไม่มีเลยอ่ะ....หาอยู่คร๊าบบบบ.....

ZOIDS

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2008, 03:49:56 »

ตามมาฟังด้วยล่ะ  เขิน

acer2518

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 11:33:13 »

09876.....ขี้เกียจจีบเด็ก...เหนื่อยแล้ว..ตามเด็กไม่ทัน....
แต่อยากมีกิ๊ก สาวๆน่ารักๆ...ทำไงดี...ใช้เงินอย่างเดียวได้มั๊ย...เพราะมีแค่อย่างเดียว (เวลาและลีลาน้อย)...

....กามเทพ มาตอบด้วย..... :-[

พี่จิมออกจะหร่อเมพฯดูดี สาวๆที่ชอบเทรนด์นี้มีตั้งเยอะ แบบผู้ใหญ่ดูดีมีอายุอ้ะ(นี่ตรูชมหรือด่าฟะ  uhy สรุปว่าชมนะคับเนี่ย) มากกว่าชอบเด็กเคป๊อปกะโหลกกะลา(อันนี้แนวน้องด๋อย)

ด๋อยว่าไม่เหงต้องใช้ตัง เวลา ลีลามากมาย .......คำให้การจากด๋อยฟันทิ้ง!!
uy65tf
ijn...น้องคนนี้พูดดี....คบยาวๆ...อิอิ..

ZOIDS

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 12:08:24 »

ครบสิบแล้ว

รอกามเทพมาตอบ  เขิน

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 12:28:03 »

กิ๊ก นั้นน่ะครับ  คืออะไรที่สรุปง่ายๆก็คือ "มากกว่าเพื่อน แต่ไม่ใช่แฟน" ครับ
ปัจจุบันการมีกิ๊ก เรื่งเป็นเรื่องปกติ ที่ผุ้ใหญ่หัวโบราณในบ้านเมืองเป็นห่วงใยครับ
แต่สำหรับกามเทพแล้ว กามเทพคิดว่าเป็นเรื่องสุดแสนจะนอมอลลี่ครับ
"มันช่างธรรมดาเสียนี่กระไร จ๊อด..."

คนเรามีสทธิคบหาดูใจกันก่อนเป้นแฟนครับ
บางคนมีแฟนแล้ว มีกิ๊กอีก เลิกกะแฟนมาเป็นแฟนกิ๊กแทน
หรือกิกกันแล้วไม่ค่อยจะคลิ๊กเท่าไหร่ ก็เลิกกิกกัน เป้นเพื่อนดีกว่า ฯลฯ
"มันช่างธรรมดาเสียนี่กระไร จ๊อด..."

วิธีหากิก นั้นก็ทำได้หลายวิธีครับ
แต่กามเทพขี้เกียจสาธยายน่ะครับ
เอาตรงตามคำถามของ จข.กท. เลยละกันนะครับ
น้องจิม เอเซอร์  เข้าเขียนจดหมายมาถามว่า

ขี้เกียจจีบเด็ก...เหนื่อยแล้ว..ตามเด็กไม่ทัน....

เอ๊า!! ฟังครับ
กิ๊กประเภทนี้ เค้าเรียกกิ๊กผลประโยชน์ร่วมครับ!
เป็นอะไรที่ win-win กันทั้งคู่  เมื่ออุปสงค์-อุปทาน มาตัดกันตรงที่ไหน ตรงนั้นก็จะมีการกิ๊กกันเกิดขึ้น
ดูตามรูปด้านล่างเลยนะครับ

แกน x คือแกนที่ชื่อว่า "แกนwe"ครับ คือพวกเรา
แกน y คือแกนที่ชื่อว่า "แกนshe"ครับ คือพวกเธอ
ยิ่งเราอยาก"สอยเธอ"จำนวนครั้งมาก ราคาค่าใช้จ่ายก็จะมากตามนะครับ
จุดที่ตัดกันคือจุดสมดุลย์ ที่happy ทั้งสองฝ่ายครับ
กามเทพ เรียก จุดกิ๊ก นะครับ

ดังนั้น สำหรับคำถามที่ว่า "อยากมีกิกใช้เงินอย่างเดียวได้หรือไม่?"
ตอบฟันธงเลยครับ  ได้ และก็จะเป้นกิกผลประโยชน์ครับ
เฮาม่วน น้องก็สบาย...
แต่จะให้ตอบว่า  แล้วจะไปหาที่ไหนเนี่ย... พอดีเค้าไม่ได้ถามด้วยสิ
เดี๋ยวตอบไป จะหาว่าตอบเกินคำถามอีก!!!
 ijn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ธันวาคม 2008, 12:30:39 โดย virgin_killer »

medsms

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 12:37:15 »

โห รบกวน ท่าน Jim มาถามด่วนเลยครับ

ผมรอคำตอบอยู่ อิอิ  ::) ::) ::)

ท่า่นอาจารย์ โปรดชี้แนะ ด้วยก้าบ

GOWA

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 12:51:10 »

จุดดำๆนั่นแถวบ้านผมเรียกว่าจุดอึ๊บครับ

sanop

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 13:16:22 »

มันก็ขึ้นอยู่กับความต้องการครับ ถ้าน้องเค้าต้องการแค่นั้นมันก็จบ ผลประโยชน์ลงตัว

แต่ถ้าบางคนอาจจะต้องการความรักด้วย

และที่ต้องระวังให้มากที่สุดคือ บางคนอาจจะยอมเป็นกิ๊กเพื่อหวังจะเป็นหลวงในอนาคต ถ้าควบคุมไม่ดี ระวังบ้านแตก

ZOIDS

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 13:31:50 »

พี่จิมคร้าบ

มาถามเพิ่มเร็ว ๆ คร้าบ ค้างคา  uhy

tak2000

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 15:09:53 »

ปูเสื่อรอด้วยคน

acer2518

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 15:21:42 »

ijn....กระแสแรงมาก สำหรับคำถามนี้...
งั้นขอถามให้เลย....

ท่านกามเทพครับ...ไหนๆก็เปิดประเด็นมาแล้ว...
ไม่ทราบว่า ที่เชียงใหม่ เค้าไปหากิ๊กกันที่ไหนครับ...(ที่ไม่ใช่ กิ๊กเกรดเอแบบใช้เงินนะ..เพราะเดี๋ยวจะซ้ำกับ กระทู้อื่น...)

จาก
จิมผู้ใสซื่อบริสุทธ์

Tor

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 15:42:45 »

ตังก้อไม่มี หน้าตาก้อไม่ได้

แย่แล้วซิเรา   zad

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 16:01:28 »

ท่านกามเทพครับ...ไหนๆก็เปิดประเด็นมาแล้ว...
ไม่ทราบว่า ที่เชียงใหม่ เค้าไปหากิ๊กกันที่ไหนครับ...(ที่ไม่ใช่ กิ๊กเกรดเอแบบใช้เงินนะ..เพราะเดี๋ยวจะซ้ำกับ กระทู้อื่น...)

แหม.. น้องคนนี้คำถามเยอะจริงๆครับ
เอ๊า!! กามเทพใจดี จะตอบให้นะครั๊บ...
กิ๊กธรรมดาทั่วไป เหมือนกับอากาศธาตุนี่แหละครับพี่น้องครับ
เราสามารถหาได้ทุกที่ รอบตัวเรา
เริ่มจากใกล้ที่สุดเลยนะครับ ใกล้ที่สุดเลย...
ก็คือ....

ตัวเราเองครับ!!

เพราะอะไร กามเทพ จึงบอกเหมือน เชิญชวนให้ทุกท่าน สาวแหนม สไลด์ด้วง เช่นนี้หรือครับ
ก็เพราะว่า เราต้องเริ่มสนใจตัวเองก่อนครับ
เรามักจะมีแฟน แล้วพอเอาใจใส่ได้ในระดับหนึ่ง ช่วงเวลาหนึ่ง
แล้วเราก็จะถึงจุดครับ จุดที่เดินไปทางไหนก้จะเจอแต่คนสวย
จุดนั้นและครับ ที่เรียกว่า จุดอยากมีกิ๊ก
เมื่อเรารู้สึกอยากมีกิ๊ก กิ๊กคนแรกที่กามเทพแนะนำก็คือ จงเป็นกิ๊กกับตัวเองก่อน
ดูแล เอาใจใส่ตัวเองก่อนครับ
ตอนเรามีแฟนใส่เราใส่เสื้อแถมปุ๋ย แถมสีทาบ้าน มันก็ยังเป็นแฟนเราครับ
เพราะเธอรักเราไปซะแล้ว  แต่!!
ถ้าพี่ๆน้องๆ อยากมีกิ๊ก แล้วยังใส่เสื้อผ้า หน้าผม แบบนั้น
อย่างหวังครับ ซูโม่กิ๊ก ก้ไม่อยากคุยกับเราครับ

ภาพลักษณ์ สำคัญครับ ไม่หล่อแต่สะอาดสะอ้าน แต่งตัวดี แบบนี้สิถึงจะมีโอกาสได้กิ๊ก
เริ่มเลยครับ ส่องกระจกครับ  แต่งตัวดีๆ ไปร้านตัดผม หาเสื้อผ้าใหม่มาสวมใส่ครับ
แฟนถาม ก็ตอบไปว่า  "แล้วไม่ดีหรือไง ไม่อยากได้แฟนหล่อหรืออี่ป้า!!"

ถ้าทำได้ละ เดี๋ยวจะมาต่อ step 2 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ธันวาคม 2008, 17:49:16 โดย virgin_killer »

cooltea79

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 16:38:18 »

Step 2 มาเร็ว เร้วววววววววว  yhgb  yhgb

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 16:43:41 »

step 2  ออกจากรัง..
เมื่อเรามั่นใจละว่า กรูหล่อ ก็ออกจากบ้านได้ละครับ วิธีโกหกแฟนเอาไว้โม้วันหลัง
สมมุติว่าออกบ้านได้แล้ว และมั่นใจว่าหล่อได้ที่ละ
แต่ถ้าไม่มั่นใจให้ถามยามหน้าหมูบ้าน หรือสังเกตอาการของหมาแถวนั้น ถ้ามันเห่า แสดงว่า เราหล่อละครับ!!

ทำไม กามเทพ ถึงย้ำนักย้ำหนาว่า ต้องดูดี เพราะน้องจากจะทำให้เรามั่นใจแล้ว
เราก็จะมีแรงดึงดุดพิลึก ที่ออกมาจากตัวเราครับ
เหมือนพลังคอสโม่ หรือ รังสีออร่า น่ะครับ
อย่าลืมครับ นอกจากเราจะดูดีในการเข้าหาสาวแล้ว
เรายังดูดี แล้วทำให้สาวๆเข้าหาเราได้ด้วยครับ

มีครั้งหนึ่ง กามเทพ ไปวอมอัพ เพื่อนๆรุมจีบสาวคนหนึ่งอยู่ กามเทพนั่งที่โต๊ะเฉยๆ
เมื่อร้านปิดกามเทพกลับได้ไปส่งเธอที่หอครับ
ถามเธอภายหลัง เธอบอกว่า
เพราะเธอชอบเสื้อที่กามเทพใส่และอาการที่ดูไม่เจ้าชู้เหมือนคนอื่นๆ (ทั้งๆที่กามเทพนี่แหละ ตัวพ่อเลย)
แค่นั้นจริงๆครับ

ดังนั้น ดูดีครับ คือสิ่งสำคัญ "ไม่หล่อ แต่ขอดูดีครับ"
แล้วอะไรๆมันจะง่ายขึ้น....

ทีนี้ก็ออกจากบ้านได้ละครับ
ปกติคนมักจะไปร้านเหล้าครับ เมื่อคิดจะไปหากิ๊ก
โอ๊วว....  มันก็จริงครับ แต่แถวร้านเหล้ามันมีโอกาสที่คนจะไปหาแบบเราเหมือนกันครับ
ดังนั้น ฝีมือ จึงต้องมีและอาศัยอีกหลายสิ่ง
เอางี้ เอาเป็นว่า ร้านเหล้าเนี่ย เดี๋ยวโม้ใน step 3
ตอนนี้ จะลองยกตัวอย่างสถานที่ที่ไม่น่าเชื่อ  
แต่ไปแล้ว มีโอกาสเจอกิ๊ก (ยกเว้นร้านเหล้านะ... ร้านเหล้านั่น step3)

1. สถานที่ออกกำลังกายต่างๆ ไม่ว่าจะเป็น สวนสุขภาพ ฟิตเนส สปา สระว่ายน้ำ ฯลฯ  สาวๆสมัยนี้ห่วงสวยห่วงงามครับ
พวกเธอมักจะไปในที่แบบนี้ และที่สำคัญ พวกเธอมักมีสิ่งหนึ่งที่เหมือนๆกัน คือ
เธอจะเป็นพวกห่วงสุขภาพครับ กินน้ำสะอาด นอนไม่ดึก ไม่เที่ยวกลางคืนเท่าไหร่นัก
สาวๆแบบนี้ มักจะหลุดรอดสายตามัจจุราชยามราตรีไปเสมอ เพราะพวกเทพพวกนั้น มันไปจีบในร้านเหล้าครับ
น้องๆเหล่านี้จึงหลุดรอดมาได้ครับ และที่สำคัญนำครับ  สาวๆเหล่านี้เพดานบินต่ำครับ ไม่เขี้ยวไม่เก๋ามาก
น่าสนป่ะครับ??

2. สถานที่ประกอบพิธีกรรมทางศาสนา ไม่ว่าจะเป็น วัด โบสถ์ มัสยิด และรวมถึงสำนักทรงเจ้าเข้าผี หมอดูหมอเดาก็นับหมด
สาวๆที่ไม่ค่อยสบายใจ มักจะเพิ่งสิ่งเหล่านี้เป็นตัวช่วยครับ เมื่อเธอหวั่นไหว เธอมักจะไม่ระวังจุดอ่อนของเธอครับ
เธอพร้อมจะพุดคุย ให้กับคนที่พร้อมจะรับฟังปัญหาของเธอครับ  
แบบนี้ก้แหล่มน๊า... ใครว่าคนเข้าวัดไม่สวย  กามเทพเถียงตายเรย   หึหึหึ

3. สถานที่จับจ่ายใช้สอย จำพวก ห้างสรรพสินค้า ตลาดนัด ตลาดสด ถนนคนเดินต่างๆ ฯลฯ  
ที่เหล่านี้ไม่อยากเซดคร๊าบบบ.. สาวตรึม!! และส่วนใหญ่ที่มาเนี่ย จะเวลาเหลือเยอะครับ
ส่วนใหญ่เธอจะไม่รีบร้อนครับ มีเวลาเดินดูนั่นนี่ อีอยอิ่ง เอื่ยเฉื่อย  ชิวๆครับ ชิวๆ
แบบนี้ก็น่าสน

4. IT area หมายถึง แหล่งที่ประมาณว่า ร้านเน็ต ร้านเกมส์ ICOM CM IT-City ฯลฯ
สาวแบบนี้ไฟแรงสูงน๊า.. ขอบอก

ฯลฯ

มีอีกหลายสถานที่ ที่พวกเรามักจะลืมครับ
ลืมที่จะใส่ใจว่า อาจจะมี ว่าที่กิกเรา เดินสวนมา
แล้วเราก็โง่เลย ดันใส่รองเท้าแต่ เสื้อยืดเก่า น้ำก้ไม่ได้อาบมา
เพราะห่วงคิดแต่ว่า "แต่งตัวดี ตอนเที่ยวกลางคืน" เท่านั้น
คิดใหม่ครับ ลองแต่งตัวหล่อๆ ไปเดินที่ข้างบนดู  ไม่แน่น๊า...
เบอร์โทรอาจได้ติดมือมา ตอนกลับบ้านก้ได้!!

to be continue เด้อ

rg_cnx

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 17:02:30 »

นี่ใช้หน้าตาเป็นอาวุธ นิครับ

mormor1973

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 20:23:32 »

น่าฉึกฉาเจงๆ

medsms

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 21:03:05 »

กลับไปรอบนี้ ป๋ม จะไปวิ่งที่ สวนสุขภาพ ทุกเย็นเลย

เอาไว้ เผื่อได้มาเป็นการบ้าน

แต่นะ สงสัยต้องไปทำ ศัลยกรรม ก่อน เฮ้ออออ  vbnn vbnn vbnn

ZOIDS

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 22:26:48 »

step 3 ละคร้าบบบบบบบบบ  ,mnb

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 23:28:39 »

อืมๆๆ Step 3 ล่ะก๊าบ

golfmanu00

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2008, 10:00:11 »

ตัวพ่อมาเอง uhb

donsong

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2008, 10:02:55 »

เขียนเป็นตำราหากิ๊กได้เลยนะครับเนี่ย แจ่มจริง ๆ รอตอน 3 ด้วยความระทึกในดวงหทัยครับ  ,mnb

acer2518

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2008, 10:43:29 »

ijn....จดๆๆ...ไปเชียงใหม่เมื่อไหร่ จะเก็บให้เรียบบบบบบ.... ijn

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2008, 11:04:37 »

step 3 ร้านเหล้าแหล่งรวมกิ๊ก!!

ร้านเหล้า คือ ร้านที่ขายเหล้าให้ดื่ม (กรูจะบอกทำไม)
กามเทพขอแบ่งร้านเหล่านี้เป็นประเภทๆดังนี้นะครั๊บ..
1. เหล้าตอง!! คนล้านนาเนี่ย เป็นปราชญ์หลายด้าน เหล้าตองก้เป็นอีก 1 สิ่ง
ฝรั่งขายเหล้าค็อกเทล/ม็อกเทล เป้นแก้ว ขายเหล้าแบ่งเป้นช้อต  คนเมืองคิดได้ก่อนครับ
เค้าเรียกเหล้าตอง  ตอง 1 ก้จะเท่ากับ 2/3 แก้วครับ เข้มๆแบบนั้นเลยมีสแน็คด้วยน๊า ร้านแบบนี้  ก็จะพวก มะยม มะขาม
จะไปหากิ๊กแถวนี้เนี่ยนะ??  ใช่สิครับ..
เราไม่ได้ไปจีบคนกินครับ ร้านแบบนี้  เราจีบคนขายครับ
ร้านเหล้าตอง ซุ้นเหล้า อะไรก็ตามแต่  สาวงามเน้อ.. แล้วคู่แข่งเราจะมีดังนี้
1. ช่างแอร์ 2. แซ๊บ 3. ลุงขี้เมา
อ่ะนะ.. เห็นป่ะละครับ  อนาคตสดใจ  วิธีการเตรียมตัวก็ไม่ยากครับ สรุปๆก้ดังนี้
- ฟังเพลงไอน้ำ โซคูล มาจากบ้าน พวกคัทลียา มารศรี หลวงไก่ ต้อย หมวกแดง ก็ด้วยเน้อ เดี๋ยวจะไม่เข้าใจแนวเพลงร้านเค้า เราต้องศึกษาไปก่อนครับ
- ใส่รองเท้าผ้าใบ หรือรองเท้าหุ้มส้น จอดรถพร้อมออกตัว ถ้าเป็นมอไซค์ก็หันหน้าออกถนนนะครับ  เพื่อมีอะไร วิ่งปรู๊ด ถึงรถก็ปร๊าดด เผ่นแน่บ
- ครองสติครับ นอกจากจะทำให้เราปลอดภัยแล้ว เรายังจะดูดีในสายตาแม่ค้า เพราะทั้งวัน เธอต้องเจอกับขี้เมาแทะโลมนับไม่ถ้วน
เจอหล่อๆ พูดสุภาพๆ อ๊ะ ดดนแน่ๆเยย

2. ร้านเหล้านั่งกิน แบบนี้เยอะนะครับ ไล่เกรดมาตั้งแต่ กู๊ดวิว ริเวอร์ไซด์ นี่ดีหน่อย  ร้านทั่วไปๆแทรกตัวอยู่ทุกมุมเมืองนี่ก็ใช่
ร้านพวกนี้จะมีกิ๊กรอเราอยู่ สองสามจุดครับ  
ประเภทแรกก็ พนักงานเสริฟและพีจีครับ  น้องๆเหล่านี้จีบได้ทุกคนครับ น้องเค้ารู้ตั้งแต่เลือกอาชีพมาละ วิธีจีบต้องสาธยายยาวครับ ติดไว้ก่อน
ประเภทสองก็คือ ลุกค้าที่มานั่งกินครับ ประเภทนี้ก็น่าสนใจ ต้องมีความกล้ามากกว่าจำพวกแรก แต่โอกาสได้ ไม่น้อยไม่กว่ากัน

3. คาราโอเกะ มีหลายที่ครับ เปิดดึกๆดื่นๆไม่เกรงใจชาวบ้าน น้องๆหนูๆเยอะแยะมากมาย
จีบได้เลยครับ แต่ต้องมีตังค์หน่อยนะเพราะค่าเหล้าและมิกเซอร์มันแพง  มีหลายที่ที่กามเทพอยากจะแนะนำ
แต่เอาไว้คุยกันวันหลังเด้อ

4. ผับ...  ฟังชื่อ ก็เป็นมงคลแล้วครับ  "ผั่บๆๆๆๆ"  ไปหาเอาเหอะครับ สาวๆเต้น ที่เบียดเสียด มืดๆมัวๆ อยางนี้มีเฮ
ฝากนิดเดียวครับ หนึ่ง ทำเลที่ยืนสำคัญ สอง ใจเย็นๆเลือกเป้าหมาย สาม ระวังตุ๊ด
ท่องไว้ๆๆๆ

5. อื่นๆ เช่น โคโยตี้ผับ อะโกโก้ หน้าเซเว่น ร้านข้าวต้มโต้รุ่ง   แบบนี้ก็มีนะกิกน่ะ หาเอาๆๆ

จบสเตป 3  
สำหรับสเตป 4 เนี่ย  กามเทพจะขออนุญาตส่งเป็นหัวข้อๆ โดยขึ้นกระทู้ใหม่ไปเลย เช่น
- วิธีเกี่ยวสาวคาราโอเกะให้คุ้มค่า
- สาวมังกี้ ไม่ยากอย่างที่คิด
- สถานที่ที่ควรไปต่อตอนดึก แล้วมีโอกาสได้เยอะที่สุด
ฯลฯ

ต้องคอยติดตามอ่านในห้อง ถามกามเทพ นี่แหละนะค๊า....
สำหรับหัวข้อนี้ ก็ขอปิดด้วยเอวัง ละฉะนี้ฯ
 mnb mnb
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธันวาคม 2008, 11:07:58 โดย virgin_killer »

LeeJK

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2008, 16:31:27 »

เยี่ยมครับ สุดยอกกูรู เหอๆๆ

ZOIDS

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2008, 18:35:13 »

มิเสียทีที่ รอ  hgjhg

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2008, 19:14:38 »

เทพจิงๆคร๊าบ Stepเทพ

Tunr2008

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2008, 19:23:43 »

ข้าน้อยจอคาระวะท่านเทพ ..... ท่านมันเทพจริงๆ

ให้ตายสิ .....ทำไมเทพยังงี้ว้า .......  pongz pongz

ERIC

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2008, 00:54:13 »

ขอบคุฌท่านจิ้นมากอยากแหกคุกจัง ss

sssk

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2008, 03:31:21 »

เทพพพพพพพ

cooltea79

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2008, 06:31:43 »

คุ้มค่ากับการรอคอย  นรี นรี

zero_1

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 14:17:30 »

สาระเต็มเปี่ยมจิงๆ กระทู้นี้  ;kljj

macma

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 19:00:31 »

::) รักไม่คงนาน ผลาญเงินไปปล่าวๆ ครับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 18 มกราคม 2009, 04:45:39 »

กิ๊ก อยู่ไกล้ตัวครับ

เพื่อนแฟนไง อิอิ
เสียวไปหน่อยมั้ยครับ  :-X

watbox

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 18 มกราคม 2009, 06:45:27 »

แล้วตกลงใช้เงินอย่างเดียวแบบที่พี่จิมเค้าต้องการ มันต้องทำไงอ่ะ พี่จิมเค้ามีเวลาน้อยอ่ะท่านจิ้น เอิ้กกกก :-X :-X

jojoo

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 18 มกราคม 2009, 22:37:22 »

ขอบคุณเทพ จะมีกิ๊กละทีนี้ ไม่หล่อแต่จะเท่ และสะอาด แจ่ม...

Sylar

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 19 มกราคม 2009, 04:40:07 »

อยากได้แบบไม่เสียตัง ทำไงอ่ะ oijuhgfd

watbox

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 19 มกราคม 2009, 07:55:28 »

อยากได้แบบไม่เสียตัง ทำไงอ่ะ oijuhgfd
ก็มีแล้วไม่ใช่หยอ kjhg

kon62

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 27 มกราคม 2009, 16:49:46 »

ขอคารวะ คุ้มค่าที่รอคอยอ่านข้อมูล ขอบคุณจริงๆจากข้อมูลดีครับ

atubo69

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 27 มกราคม 2009, 17:22:18 »

:( kjhgfอยากมีเหมือนกันคร้าบแต่ไม่มีเวลาครับ [poiuy [poiuy

labk1200

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 27 มกราคม 2009, 19:48:04 »

เนื้อหายอดเยี่ยม pongz
แต่
ตอนนี้กำลังเศร้า uyiวันเสาร์ก่อนงานกีฬาได้รับโทรศัพท์จากกิ๊กที่เชียงรายจะแต่งงาน
เลยต้องไปงานแต่งที่เชียงราย
ไว้ว่างจะมาส่งการบ้านพาลคลับนะครับ
ตอนนี้ขอเวลา lkkjjhนิดหนึ่งนะครับ

kobmoi

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 28 มกราคม 2009, 16:12:20 »

สุดยอดลีลาเทพเลยเว๊ย... ;kljj