-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เส้น 2 สลึงขาดจะทำให้ K ยาวขึ้นจริงหรือปล่าวครับ  (อ่าน 3570 ครั้ง)

Magyver

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เส้น 2 สลึงขาดจะทำให้ K ยาวขึ้นจริงหรือปล่าวครับ

1. ใครที่เส้น 2 สลึงขาด แล้ว K ยาวขึ้น ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยครับ  ถ้าจริงผมจะได้ไปเอาออกกับเค้าบ้าง

2. ถ้าไม่มีเ้ส้น 2 สลึงแล้วยังจะเสียวดีเหมือนเดิมหรือปล่าวครับ รบกวนผู้มีประสบการณ์หรือผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ  dsgjsd

riviara

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ยาวเท่าเดิมน่ะ แต่..เด้ามันส์ขึ้นกว่าเดิม

MUMMYHARD

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

เท่าเดิมครับ  ljhgf

drekohp

• แอบหื่น

เท่าเดิมครับท่าน  ttu

gentleman_018

• แอบหื่น

prince

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *

เท่าเดิมครับ แต่มันส์กว่าเดิมมากครับ

เรียนท่าน gentleman_018 กรุณาอย่าโพสแต่ อีโม นะครับ

Magyver

• ว๊องแมน
  • *

เท่าเดิมครับ แต่มันส์กว่าเดิมมากครับ

เรียนท่าน gentleman_018 กรุณาอย่าโพสแต่ อีโม นะครับ

ที่คุณ Price ว่า เส้นสองสลึงขาดจะทำให้มันส์กว่าเดิมมาก เพราะมันช่วยให้อึดขึ้น ใช่หรือปล่าว รบกวนคุณ Price ช่วยแนะนำด้วยครับ ผมอ่อนประสบการณ์

ของผมเปิดแล้ว เพราะเล่นของตัวเองตั้งแต่เด็ก แต่เส้นสองสลึงยังไม่ขาด  อย่างนี้ควรจะไปให้หมอตัดให้ขาดดีหรือปล่าวครับ ช่วยแนะนำด้วย

elsvier

• เด็กหัดเสียว
  • **

ไม่ทำให้ยาวขึ้นคร้าบ ไม่ทำให้เกิดอะไรขึ้นด้วย  fdgdfdf fdgdfdf