-->

ผู้เขียน หัวข้อ: บอลรอง ราคาดี จัดเต็ม  (อ่าน 541 ครั้ง)

tay

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
บอลรอง ราคาดี จัดเต็ม
« เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2014, 14:14:00 »

วันนี้บอลรองหน้าสนครับ(ชาลเก้ 04 vs ไมนซ์) จากการที่ดูระบบการเล่นและตัวผู้เล่นเองซึ่งเจ้าถิ่นต่อถึง 0.5-1 ซึ่งเป็นราคาที่แพงครับ dsgjsd
ทืมรองจะแพ้คงไม่ถึง 2เม็ด เสียก็เสียแค่ครึ่ง สวนรองไปเลยครับ ไมนซ์  ทีมเยือนไม่แพ้ครับเล่นรับเต็มตัว รอโอกาสแล้วสวนกลับครับ ชาลเก้ก็ชาลเก้เจอแบบนี้ ไม่แพ้ก็เสมอครับ kjhg dgd