-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบ เกี่ยวกับ ร้าน เกี่ยวก้อย นวดแผนโบราณ ถนนช้างคลานครับ  (อ่าน 23597 ครั้ง)

flowerbeng

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

pongz pongz เขิน  ครั้งนี้ ครั้ง ที่ 2  ตอนบ่ายๆๆ ไปถึงร้าน เจอ พี่ก้อย กะเพื่อนแก  เลยบอก ขอนวดกะพี่ก้อยน่ะ  พอเข้าไปถึงห้อง บอกพี่ก้อยว่า ขอเป็นนวดน้ำมันกับพิเศษน่ะ  พี่ก็อย เซเยส  ทันที  หลังจากถอดเสื้อผ้า ลงออยเสร็จ  พี่ก้อยแกก็ถามว่า ได้ยินจากผู้ใดมาถึงที่นี้ ก็บอกว่า ได้ยินจากเพือนๆๆ มา  เสร็จไม่ทันไร พอหันไปข้างหลังพี่ก้อยแก ถอดเสื้อผ้า เหลือแต่ บิกินี่ตัวจิ๋ว โฮเท่านั้นแหล่ะ ปี๊ดเลย  หลังจากนวดออยข้างหลัง  แกก็ให้เราหันมาข้างหน้า  โฮพี่ก้อยแกนวดดีมากถึงเส้นเลย  แล้วสิ่งที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น  พี่ก้อยแกคงมีอาร์มณ์ แกถอดบิกินี่ตัวจิ๋วออก แล้วใช้ นิ้วเท้าของเราแหย๋ไปที่น้องแก สลับกับนวดให้ผมเพื่อให้เกิดอาร์มณ์  สุดยอดฮ่ะ  ไม่เคยไปที่ไหนแล้วเป็นแบบนี้  ซักพักแกก็นวดไปเรื่อยๆๆ จนถึงน้องชายเรา แกก็ สเปสด เฉยๆๆ เลย โดยไม่ทันตั้งตัว โฮ  สุดยอดเบาหวิวไปทั้งตัว  แกจัดให้ 2 ดอก คับ  ออกมาตัวเบาหวิวเลย ค่าเสียหาย แกบอกแล้วแต่จะให้น่ะ  ผมก็เลยให้พันตามปกติ  รวมออยกับชั่วโมงด้วย  วันหน้าจะไปหาพี่ก้อยอีก

• *

อืมมม ท่าทางพี่ก้อยจะเซกซ์จัดน่าดูนะ

สงสัยต้องไปลองดู เตรียมจัดหนักไปเลย

doggy_style_man

• *

pongz pongz เขิน  ครั้งนี้ ครั้ง ที่ 2  ตอนบ่ายๆๆ ไปถึงร้าน เจอ พี่ก้อย กะเพื่อนแก  เลยบอก ขอนวดกะพี่ก้อยน่ะ  พอเข้าไปถึงห้อง บอกพี่ก้อยว่า ขอเป็นนวดน้ำมันกับพิเศษน่ะ  พี่ก็อย เซเยส  ทันที  หลังจากถอดเสื้อผ้า ลงออยเสร็จ  พี่ก้อยแกก็ถามว่า ได้ยินจากผู้ใดมาถึงที่นี้ ก็บอกว่า ได้ยินจากเพือนๆๆ มา  เสร็จไม่ทันไร พอหันไปข้างหลังพี่ก้อยแก ถอดเสื้อผ้า เหลือแต่ บิกินี่ตัวจิ๋ว โฮเท่านั้นแหล่ะ ปี๊ดเลย  หลังจากนวดออยข้างหลัง  แกก็ให้เราหันมาข้างหน้า  โฮพี่ก้อยแกนวดดีมากถึงเส้นเลย  แล้วสิ่งที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น  พี่ก้อยแกคงมีอาร์มณ์ แกถอดบิกินี่ตัวจิ๋วออก แล้วใช้ นิ้วเท้าของเราแหย๋ไปที่น้องแก สลับกับนวดให้ผมเพื่อให้เกิดอาร์มณ์  สุดยอดฮ่ะ  ไม่เคยไปที่ไหนแล้วเป็นแบบนี้  ซักพักแกก็นวดไปเรื่อยๆๆ จนถึงน้องชายเรา แกก็ สเปสด เฉยๆๆ เลย โดยไม่ทันตั้งตัว โฮ  สุดยอดเบาหวิวไปทั้งตัว  แกจัดให้ 2 ดอก คับ  ออกมาตัวเบาหวิวเลย ค่าเสียหาย แกบอกแล้วแต่จะให้น่ะ  ผมก็เลยให้พันตามปกติ  รวมออยกับชั่วโมงด้วย  วันหน้าจะไปหาพี่ก้อยอีก

แจ่มเลยครับ  pongz

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

เจ๊ก้อย..
สร้างความประทับใจ รายได้ตามมา
อิจฉาเจ๊แกจริงๆ มีหนุ่มแก่เรียงหน้าหา ใครจะทำได้ขนาดนี้

rabbit

• เด็กหัดเสียว
  • **

เมื่อวานโทรไปพี่ก้อยไม่รับสาย แต่ผ่านไปเห็นร้านเปิด ไม่รู้ติดงานกับท่านใดรึป่าว อิอิ ผมเลยอดเลย lhgfr

topgli

• แอบจิต
  • **

นั่นน่ะสิท่านผมได้ยินโทรศัพท์พี่แกดังตั้งหลายครั้งตอนที่ผมกำลัง....
อยู่กับพี่เค้า พี่เค้าบอกว่าเอาไว้ก่อนเดี๋ยวค่อยรับนวดผมให้เสร็จก่อน อิ ๆๆๆ
บอกได้เลยว่าพี่ก้อยสุดยอดมาก ๆๆ เหนื่อยเลย

kadook

• **

ไปหาพี่ก้อย 3  ครั้ง ประทับใจทุกครั้งเลยครับ......สุดยอดเลย  uiuo

sama

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

อ่านแล้ว ทนไม่ไหวอ่ะ

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ขอบคุณครับ... ;kljj
สุคุง คนเดิมครับ

monkeywf

• เด็กทะลึ่ง

ทั้งร้านมีแต่พี่ก้อยเด็ดอยู่คนเดียวเหรอครับ หรือทั้งร้านมีคนเดียวครับ

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

09876 ผมเห็นมีแต่แกนะ  แต่อยากได้คนอื่น ต้องหนิทกะแกก่อน ถึงออเดอร์ไ้ด้

kadook

• **

ถ้าเจอลีลาพี่ก้อย รับรอง ลืมสาวๆไปเลยอ่ะครับ 555+  uiuo

inoxpa500

• *

ถ้า จะดังจริงๆนะเนี๊ยะ  kjhg

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ได้เวลา .. ไปหา เกี่ยวก้อย .. อีกแล้ว

panuf

• ว๊องแมน
  • *

ขอบคุณครับ ต้องหาเวลาซะแล้ววว

inoxpa500

• *

ผ่านไปเห็นเจ็เเก่แล้วครับ ขอผ่านนะไม่ช่ายเป็กหน่ะ  ghjk

ptnp

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

แก่แต่ผิวเนียน ตึงมือ
ทำนบน้ำเยอะนะ  จะบอกให้

kadook

• **

ใครหล่นกะพี่ก้อยนี่ เลิกเที่ยว นผบ ได้เลยครับ 5555   .,mn

rabbit

• **

จนถึงวันนี้แกก้อยังไม่ยอมเรียกคนอื่นให้จัดเต็มเองคนเดียว สุดยอดเหมือนเดิม

tricnx

• **

อืม เก็บข้อมูล ผ่านไปต้องสำรวจหน่อย

Seedman

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

พี่ก้อยนี่ได้ระดับไหนบ้างคับ 3ได้ป่าวท่านแล้วจะบอกไงคับกลัวเค้าว่าหื่น vbnn

the_noir

• **

ใครหล่นกะพี่ก้อยนี่ เลิกเที่ยว นผบ ได้เลยครับ 5555   .,mn

ขนาดนั้น เลยหรอ ท่าน อืมต้องไปลองซะแล้ว
WTF : Want To Fuck

Seedman

• **

วันนี้ไปถึงหน้าร้านแล้ววนหาที่จอดแป้ปเดียว มีหนุ่มยาริสมาถึงก่อนผมแล้วขึ้นไปกะพี่ก้อยแล้ว อดเลย ljhgf คราวหน้าค่อยหนีผบไปใหม่ mbvc

แอบเห็นพี่ก้อย ขาวๆ เอ็กๆ คราวหน้าโทรฯไปก่อนดีกว่า uilo

it_s_shine

• ว๊องแมน
  • *

.,mn เมื่อวานแวะไปมาละ นวดไทย 130 น้ำมัน 250 ผมเลือกนวดน้ำมัน
พี่ก้อยใส่ชุดแดง ซีทรู กางเกงขอสั้นจู๋ จิ๊มแลบ  kick kick
นวดไปได้ซักพัก ผมบอกแกถอดออกเลยจะได้นวดถนัด
ว่าง่ายครับ ถอดออกหมด
หน้าตาให้ 3
ไฟหน้า 5
หลอดให้ 7
ช่วงล่าง 5 แต่หนึบมาก

แกเร่ิมด้วยสเปร์ยสดครับ สุดยอด นมแข็งเป็นไต ล้วงช่วงล่างน้ำไหลเยิ้ม ครับ
จากนั้นก็จัดการตามระเบียบ ไม่ได้ถามค่าเสียหาย แกบอกแล้วแต่จะให้

สนนราคา ผมให้ไป พันถ้วน รวมค่านวดน้ำมัน
กลับบ้านตัวเบาหวิว ไว้จะไปซ้ำ

pongz pongz
อยากลองไปบ้างจังครับ แต่ไม่กล้าอะครับ  zad

entaneer18

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

.,mn เมื่อวานแวะไปมาละ นวดไทย 130 น้ำมัน 250 ผมเลือกนวดน้ำมัน
พี่ก้อยใส่ชุดแดง ซีทรู กางเกงขอสั้นจู๋ จิ๊มแลบ  kick kick
นวดไปได้ซักพัก ผมบอกแกถอดออกเลยจะได้นวดถนัด
ว่าง่ายครับ ถอดออกหมด
หน้าตาให้ 3
ไฟหน้า 5
หลอดให้ 7
ช่วงล่าง 5 แต่หนึบมาก

แกเร่ิมด้วยสเปร์ยสดครับ สุดยอด นมแข็งเป็นไต ล้วงช่วงล่างน้ำไหลเยิ้ม ครับ
จากนั้นก็จัดการตามระเบียบ ไม่ได้ถามค่าเสียหาย แกบอกแล้วแต่จะให้

สนนราคา ผมให้ไป พันถ้วน รวมค่านวดน้ำมัน
กลับบ้านตัวเบาหวิว ไว้จะไปซ้ำ

pongz pongz
อยากลองไปบ้างจังครับ แต่ไม่กล้าอะครับ  zad

ลองแล้วจะติดใจ..คอนเฟิร์ม pongz

Disco

Cheater11

ไปมาแล้วครับ หน้าตาไม่เท่าไหร่ แต่หุ่นแล้วกลิ่นกายยั่วอารมณ์ใช่เล่น
ผิวเนียนมาก ช่วงล่างใช้ได้
นวดไปแป๊บเดียวผมก็จัดการ ...เรียบร้อย
ไม่อยากจะบอกราคาเลยครับ แต่ผมว่าผมได้ถูกที่สุดในกระทู้นี้ก็แล้วกัน  uiuo

ปล. แกถามด้วยว่ารู้ได้ไง ผมบอกว่าเพื่อนแนะนำมา (อย่าบอกว่ามาจากเวปนะครับ)

flowerbeng

• *

pongz pongz  ไปมาเป็นครั้งที่ 4 คับ ร้านพี่ก้อย  ประทับใจทุกครั้ง เรื่องมีอยู่ว่า ไปชม. แต่เผอิญมีเวลาเลยไปเยี่ยมเยือนพี่ก้อย แต่ไปไม่เจอพี่ก้อย เจอแต่เพื่อนแก ก็เลยขึ้น นวดกะเพื่อนพี่แก  นวดไปได้สักพัก พี่ก้อยกับมา ทักทายเราในห้อง เสร็จปุ๊ปแกถามมาคำหนึ่งว่า ขึ้นนวดอีกคนได้ไหม  เราก็เลยอยากลองดู ก็ให้พี่ก้อย กะเพื่อนแกนวดดู เผื่อจะได้  อาร์มณ์อีกแบบ เพื่อนแกนวดขา  แกก็นวดมือเรา ไปได้สักพัก พี่ก้อยแกพูกไปเรื่อยๆ  เราก็เอามือไปแหย่น้องแก  ไปเรื่อยๆ จนน้ำเยิมได้ที  แกก็เปลี่ยนมานวดมือเราอีกข้าง เราก็ใช้นิ้วแหย่น้องแกอีกที  จนแกมีอาร์มร์อ่ะ บอกให้เพื่อนแก ไม่ต้องอายน่ะ  ให้เพื่อนแก จัดการน้องของเรา แกก็จัดการ เปสดเลย สุดยอดเสียวทั้งตัวเลย  แล้วพี่ก้อยแกก็จัดการ โดยใช้ชิวหาที่ปากกับเรา ไซร้เราไปเรื่อย ๆ สลับ กับเพือนแก ได้ฟิวส์ไปอีกแบบ  สลับ 69 ไป จนเขื่อนพังอ่ะ  แกก็บอกว่ายังไม่เสร็จอ่ะ ก็เลยนวดเราไปต่อ จนแกอาร์มณ์ได้ที ทีนี้ ขึ้นขย่มเราเลย ส่วนเพื่อนแก ก็ให้เราชิวหาไปเรื่อยๆ  จนเราไม่ไหวเขื่อนพังเสียก่อน รู้สึกดีอ่ะ  ประทับใจจัง  ได้ฟิวส์อีแบบเลย  เนื้อตัว พีก้อยเนียน ขาว หอมน่ะ ถ้าไม่นับหน้าล่ะกัน สนนราคาก็ พันนิดๆๆ เหลือเชื่อป่ะได้นวดตั้ง 2 คนเลย

focusman

• ว๊องแมน
  • *

อยากได้เบอร์พี่ก้อยมั้งครับ เบอร์ส่วนตัวแก ท่านเทพใครมี ขอด้วยครับ  zad

rabbit

• **

ใช้เบอร์ที่ติดอยู่ที่ป้ายหน้าร้านแกได้เลยครับ

samalahave

น่าไปลองจริงๆ

entaneer18

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

pongz pongz  ไปมาเป็นครั้งที่ 4 คับ ร้านพี่ก้อย  ประทับใจทุกครั้ง เรื่องมีอยู่ว่า ไปชม. แต่เผอิญมีเวลาเลยไปเยี่ยมเยือนพี่ก้อย แต่ไปไม่เจอพี่ก้อย เจอแต่เพื่อนแก ก็เลยขึ้น นวดกะเพื่อนพี่แก  นวดไปได้สักพัก พี่ก้อยกับมา ทักทายเราในห้อง เสร็จปุ๊ปแกถามมาคำหนึ่งว่า ขึ้นนวดอีกคนได้ไหม  เราก็เลยอยากลองดู ก็ให้พี่ก้อย กะเพื่อนแกนวดดู เผื่อจะได้  อาร์มณ์อีกแบบ เพื่อนแกนวดขา  แกก็นวดมือเรา ไปได้สักพัก พี่ก้อยแกพูกไปเรื่อยๆ  เราก็เอามือไปแหย่น้องแก  ไปเรื่อยๆ จนน้ำเยิมได้ที  แกก็เปลี่ยนมานวดมือเราอีกข้าง เราก็ใช้นิ้วแหย่น้องแกอีกที  จนแกมีอาร์มร์อ่ะ บอกให้เพื่อนแก ไม่ต้องอายน่ะ  ให้เพื่อนแก จัดการน้องของเรา แกก็จัดการ เปสดเลย สุดยอดเสียวทั้งตัวเลย  แล้วพี่ก้อยแกก็จัดการ โดยใช้ชิวหาที่ปากกับเรา ไซร้เราไปเรื่อย ๆ สลับ กับเพือนแก ได้ฟิวส์ไปอีกแบบ  สลับ 69 ไป จนเขื่อนพังอ่ะ  แกก็บอกว่ายังไม่เสร็จอ่ะ ก็เลยนวดเราไปต่อ จนแกอาร์มณ์ได้ที ทีนี้ ขึ้นขย่มเราเลย ส่วนเพื่อนแก ก็ให้เราชิวหาไปเรื่อยๆ  จนเราไม่ไหวเขื่อนพังเสียก่อน รู้สึกดีอ่ะ  ประทับใจจัง  ได้ฟิวส์อีแบบเลย  เนื้อตัว พีก้อยเนียน ขาว หอมน่ะ ถ้าไม่นับหน้าล่ะกัน สนนราคาก็ พันนิดๆๆ เหลือเชื่อป่ะได้นวดตั้ง 2 คนเลย
ซู๊ดยอดดเลย..ได้กินแซนวิชด้วย mbvc

artten1911

• แอบหื่น

จะไปลองแซนวิสบ้างดีกว่า
"ถึงแม้จะไม่ถึงดวงจันทร์ แต่ก็ยังอยู่ท้ามกลางหมู่ดาว"

jojoo

• *

ห่วงความปลอดภัยด้วยนะครับ nears

kadook

• **

อยากกินแซนวิซจัง..... เขิน

rookie

• V.I.P.
  • *

พี่ก้อย เก็บแต้มผู้ชาย CMX เกือบไปครึ่งเว็บแล้วมั้งเนี่ย  dgd

kadook

• **

คาดว่าน่าจะ 70% ของเวปแล้นครับ 555+

focusman

• ว๊องแมน
  • *

ไปดูมาแล้วครับ สูงวัยเกินจะรับได้  ghjk ghjk

jojoo

• *

ไปดูมาแล้วครับ สูงวัยเกินจะรับได้  ghjk ghjk

อ้าวกะลังจะไป  ทำให้ชะงักอีกแล้วตรู

livestoned

• **

พี่ก้อยนี่ที่ขาวๆอวบๆหน่อยใช่ไหมคับ
วันก่อนผ่านไปเห็นแว๊บๆ

metro868

ทำยังไงถึงจะได้นวดกะพี่ก้อย ไปที่ไรไม่เคยได้นวดกะแกสักที

Seedman

• **

ทำยังไงถึงจะได้นวดกะพี่ก้อย ไปที่ไรไม่เคยได้นวดกะแกสักที

กับคนอื่นได้ระดับไหนคับ หน้าตาผ่านมั้ยท่าน

kadook

• **

วันก่อนกะไปกินแซนวิช...แต่พี่เค้าบอกว่าเพื่อนเค้าไม่อยากลงคู่แล้ว...มีพี่ที่ส่งการบ้านได้ไปเคสเดียว
อดเลยอ่ะ....  T.T

จะสุดยอดมากถ้าได้แซนวิซกะพี่ก้อย ฮิๆๆ

chucky

• *

พี่ก้อยเนียะ ประมาณรุ่นไหนอะครับ ร้านอยู่แถวตรงๆข้ามร้านอาหารริเวอร์ อะไรสักอย่างรึเปล่าอะครับ

zokmok

• ลั้ลล้า ♩~♪ ♬~♥♥
  • *

เจ๊ก้อย อายุประมาณ 40 นะ คนที่เรียกเจ๊ก้อยว่าพี่ อายุต้อง 30+ นะครับ

สำหรับที่นี่ ใครที่เคยดูหนังเรื่อง "American Pie" น่าจะรู้จัก Stifler
เจ๊ก้อยก็เหมือนแม่ Stifler นั่นแหละครับ (ที่เพื่อนพระเอกมันชอบ)
ฝรั่งเค้าจะเรียกว่า Milf (Mother I'd like to fuck)
อายุยิ่งเยอะ ประสบกามยิ่งสูง คนที่ยังไม่เคยก็ไปลองดูซะ ระวัง! จะติดใจ!

*   ปิดไฟหรือหรี่ไฟหน่อยก็ดีนะ สำหรับที่นี่
** เจ๊เค้าไฟแรง จัดเต็มตลอด ยังไงเจ๊เค้าเสนอ ก็สนองแกหน่อยละกัน

Love me - Love my cock! ✌

topgli

• แอบจิต
  • **

ไปมาครั้งที่ 2 พี่ก้อยยังจัดหนักเหมือนเดิมครับ สุดยอด

p_mini

• *

กระดังงาลนไฟ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *

ขับรถผ่านทุกวัน ชะเง้อมองหลายรอบละ ไม่เคยเห็นเจ๊แกออกมานอกร้าน เห็นนั่งอยู่ในร้านเลยมองไม่ถนัด เดี๋ยววันไหนว่างๆต้องลองแวะไปใช้บริการดู   kjhg
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

devilbelta

• V.I.P.
  • *

เคยเห็นเจ๊ก้อยอยู่ทีนึงครับ แต่อยู่ระหว่างเวลางาน ไม่มีโอกาสได้แวะซักกะที  uilo
รับจัดนำเที่ยวทั้งในประเทศและต่างประเทศ
รับจองตั๋วเครื่องบินทุกสายการบิน ทุกเส้นทางการบิน
รับจองที่พัก ร้านอาหาร สปา กลอฟ
ยินดีให้คำปรึกษาด้านวีซ่าทุกประเทศ

Seedman

• **

ยังไม่ได้ไปลองสักที piuyty