-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบ เกี่ยวกับ ร้าน เกี่ยวก้อย นวดแผนโบราณ ถนนช้างคลานครับ  (อ่าน 23598 ครั้ง)

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

เห็นแล้วคับเจ๊ก้อยกับเพื่อนแก เมื่อวานขับรถผ่านตอนเย็น พอดีรถไปติดอยู่หน้าร้านเจ๊แกพอดี เห็นเจ๊ก้อยนั่งคุยกะเพื่อนแกหน้าร้าน แนะนำเลยสำหรับคนที่ชอบแนวสาวใหญ่ไฟแรง รับรองว่าสาวใหญ่จริงๆ จากการแต่งตัวดูแล้วไฟแรงมั่กๆ (ท่าทางจะแรงจนร้อน) เหมาะสำหรับท่านที่ขาดความอบอุ่น (ล้อเล่นนะครับ) แต่ไม่แนะนำสำหรับคนที่ชอบแนวเด็กๆสาวๆใสๆ เพราะท่านอาจจะผิดหวังอย่างแรง อิอิ ก็แล้วแต่รสนิยมของแต่ละคนครับ ชอบแนวไหนก็ลองคิดกันดู  kjhg kjhg
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

.,mn พี่แกระดับเทพครับ  บางคนลืมเด็กๆ ไปเลย หุหุ

manutd2520

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สองจิตสองใจครับ  ,mnnb ใจยึงก็อยากลองใจนึงก็ไม่อยากเจอ สว.

eroticman

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
  • Country: 00

วันนี้ไปถึงหน้าร้านแล้ววนหาที่จอดแป้ปเดียว มีหนุ่มยาริสมาถึงก่อนผมแล้วขึ้นไปกะพี่ก้อยแล้ว อดเลย ljhgf คราวหน้าค่อยหนีผบไปใหม่ mbvc

แอบเห็นพี่ก้อย ขาวๆ เอ็กๆ คราวหน้าโทรฯไปก่อนดีกว่า uilo

ดูจากวันเวลาและรถแล้ว น่าจะเป็นผมแล้วหล่ะ  ขอโทษครับที่ตัดหน้าก่อนในวันนั้น   โอกาสหน้าไปเจอพี่ก้อยให้ได้นะครับ    ....ที่สุดอ่ะ  ผมไปมา 3 ครั้งแล้ว ล่าสุดเมื่อคืนนี้   เล่นกับพี่เขาที่เก้าอี้หน้าเคาเตอร์เลย  ต่อจากนั้นพี่ก้อยในชุดซีทรูที่ถลกขึ้นมาเหนือเอวก็มานั่งพิงกำแพงรอที่ตรงทางเดินเข้าห้องนวดน่ะครับ  เล่นกันตรงทางเดินนั่นล่ะ    พี่ก้อยครับเมื่อคืนผมตื่นเต้นมากเลย

kadook

• เด็กหัดเสียว
  • **

วันนี้ไปถึงหน้าร้านแล้ววนหาที่จอดแป้ปเดียว มีหนุ่มยาริสมาถึงก่อนผมแล้วขึ้นไปกะพี่ก้อยแล้ว อดเลย ljhgf คราวหน้าค่อยหนีผบไปใหม่ mbvc

แอบเห็นพี่ก้อย ขาวๆ เอ็กๆ คราวหน้าโทรฯไปก่อนดีกว่า uilo

ดูจากวันเวลาและรถแล้ว น่าจะเป็นผมแล้วหล่ะ  ขอโทษครับที่ตัดหน้าก่อนในวันนั้น   โอกาสหน้าไปเจอพี่ก้อยให้ได้นะครับ    ....ที่สุดอ่ะ  ผมไปมา 3 ครั้งแล้ว ล่าสุดเมื่อคืนนี้   เล่นกับพี่เขาที่เก้าอี้หน้าเคาเตอร์เลย  ต่อจากนั้นพี่ก้อยในชุดซีทรูที่ถลกขึ้นมาเหนือเอวก็มานั่งพิงกำแพงรอที่ตรงทางเดินเข้าห้องนวดน่ะครับ  เล่นกันตรงทางเดินนั่นล่ะ    พี่ก้อยครับเมื่อคืนผมตื่นเต้นมากเลย

โห...เล่นกันตรงเก้าอี้เลยเหรอครับ กระจกใสๆ ตื่นเต้นซะ.....สุดยอดเลยครับ  เขิน

saypastian

• ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
  • **

ตี 3 นี่ร้านเกี่ยวก้อยเปิดอยู่หรือเปล่าครับ พอดีเมื่อยช่วงนี้ตลอด  ghjk
ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
MAGIC M Coffee, กาแฟสำหรับผู้ชาย, ชลอการหลั่งไว, อยู่นาน, อยู่ทน, ชายชาตรีนกเขาไม่ขัน
ขนาดบรรจุ : 4 ซอง/กล่อง = 700 บาท
* * แบ่งขายด้วยครับ 1 ซอง = 175 บาท * *

eroticman

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *

ตี 3 นี่ร้านเกี่ยวก้อยเปิดอยู่หรือเปล่าครับ พอดีเมื่อยช่วงนี้ตลอด  ghjk

ปิดแล้วครับท่าน  แต่โทรนัดก่อนดีกว่า...มีลุ้น 

saypastian

• ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
  • **

ยังไม่เคยไปหาพี่ก้อย คงต้องแวะไปรับเบอร์พี่ก้อยซะหน่อยแล้วสิ  fhgj
ไม่มีปลากอบของพี่ก้อยบ้างเหรอคับ แบบโอโม่ กับ ส่วนเว้าโค้ง  mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 พฤษภาคม 2011, 01:28:24 โดย saypastian »
ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
MAGIC M Coffee, กาแฟสำหรับผู้ชาย, ชลอการหลั่งไว, อยู่นาน, อยู่ทน, ชายชาตรีนกเขาไม่ขัน
ขนาดบรรจุ : 4 ซอง/กล่อง = 700 บาท
* * แบ่งขายด้วยครับ 1 ซอง = 175 บาท * *

impossible

• แอบหื่น

ว่าจะไปวันนี้ ไปกี่โมงดี ครับผม ถึงจะเจอพี่ก้อยครับ

• *

ไปแล้วถ้าไม่เจอ เบอร์โทรอยู่ที่ป้ายชื่อร้านเลยครับ  kjhg kjhg

tigerboy

• *

หายากมาก หรือ ว่าปิดกิจการไปแล้วนี่

superknty

• *

ขอบคุณครับ

tigerboy

• *

หาเจอแล้วครับใกล้กับ บริษัททัวร์ แต่ไม่สบโอกาส ป้าย ทำใหม่ได้แล้วครับ .,mn

cosmix

• แอบจิต
  • **

อ่านกระทู้แล้วอยากไปบ้างอ่ะครับ ใครมีเบอร์โทร้านบ้างครับช่วงบอกหน่อย จะได้โทรนัดก่อน ขอบคุณครับ pongz

modem666

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

uiuo uiuo uiuo

สงสัยปีนี้ปีทองพี่ก้อยแก บานๆๆๆแน่ๆๆๆ
ที่บานอ่ะเงินทองน่ะครับบบบ

entaneer18

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

uiuo uiuo uiuo

สงสัยปีนี้ปีทองพี่ก้อยแก บานๆๆๆแน่ๆๆๆ
ที่บานอ่ะเงินทองน่ะครับบบบ
ถ้าเป็นตรงนั้น ไม่บานรับรอง ฟิตเปรี๊ยะ ข้างในตอดตุ๊บๆๆๆๆ สาวๆชิดซ้ายไปเลย pongz

modem666

• *

fhgj มีทอนจริงๆๆเกาะติดลายแทงงงงงงงงง มาแล้วท่าน

flowerbeng

• *

เขิน pongz pongz ชอบพี่ก้อยมาก ไปทุกครั้ง จัดให้หนักทุกครั้งเลย  สุดยอดมากเลย

Barball

• **

กระแสแรงซะขนาดนี้สงสัยต้องไปให้รุ่นใหญ่สอนวิทยายุทธกันหน่อยแระ  jljhl

devilbelta

• V.I.P.
  • *

.,mn เปิดทางให้คนอื่นครับ ผมหลีกให้เทพทั้งหลายละกัน  ส่วนผมไปให้คนอื่นจัดหนักบ้าง คริคริ

fhgj fhgjส่งการบ้านเลยท่านจะได้ไปลอกบ้าง คิคิ
รับจัดนำเที่ยวทั้งในประเทศและต่างประเทศ
รับจองตั๋วเครื่องบินทุกสายการบิน ทุกเส้นทางการบิน
รับจองที่พัก ร้านอาหาร สปา กลอฟ
ยินดีให้คำปรึกษาด้านวีซ่าทุกประเทศ

happy1928

• แอบหื่น

ต้องแวะเวียนไปน่ะครับ ของพี่เค้าดีจริง

bahamutt

• แอบจิต
  • **

รบกวนหน่อยครับ ถ้ามาจากไนท์บาร์ซ่า ไปทางไหนต่อครับ เอาแบบส่งถึงหน้าร้านเลยนะครับ หรือไม่ก็ จะบอกรถแดงไงให้ไปถึงร้านพี่ก้อยครับ รบกวนด้วยนะครับ อีกอาทิตย์นึงจาไปเชียงใหม่ครับ fdgdfdf

outdoor

• เด็กทะลึ่ง

สนใจขึ้นมาทันทีเลยฮะ
ช่างภาพ อิสระโคด รับงานถ่ายภาพ ทุกประเภท

papan_xp

• ว๊องแมน
  • *

uiuo  เดี๋ยวจะตามไปลอกการบ้าน น่าลอง

jutisak

• แอบจิต
  • **

เขิน  ซตพ.  ซึ่งต้องพิสูจน์

newlancer

• **

เขินเข้าไปที่ไรป้าก้อยนวดจนหมดแรงเลยครับ ;kljj

modem666

• *

เจ๊ก้อยช่วงนี้hot มาแรงจริงๆ  gsdgdgs gsdgdgs

alex_cmi

• V.I.P.
  • *

เห็นเทพทั้งหลายไปก็อยากตามไปลอก โฮมเวิร์คนะครับแต่สง+สัยมากมาย ระดับสามนี่ต้องพกนวมไปเองรึทางเจ้ แกเตรียมไว้....ติดอยู่ตรงนี้แหละ.....ขอบคุณครับ khjhgg

newlancer

• **

Cheater11

ทางร้านมีนวมให้ครับ แต่พกไปเองก็ดีครับ
ก่อนเข้าโทรเชคกับแกก่อนนะครับ เบอร์ติดอยู่ป้ายหน้าร้าน

jimebboy11

รบกวนขอเบอร์ร้านหน่อยครับ
ผมอยู่ต่างจังหวัดจะได้โทรนัดร้านเ้ค้าได้ครับ
ขอบคุณมากๆครับ

konlunglang

• แอบจิต
  • **

แสดงว่าผมไม่ใช่สไตล์เจ๊ก้อยเลยครับนิ

ไปมาสามที  โดนปฎิเสธหมดสามทีเลย

ค่ำๆ ประมาณสามทุ่ม สามรอบ ห่างกันสองเดือน

รอบแรก  เจ๊บอกว่า หมอไม่มี ปิดประตูเลย

รอบสอง เจ๊บอกว่า  ห้องเต็ม

รอบล่าสุด วันเสาร์ที่ผ่านมา บอกว่า หมอเต็ม ผมบอกว่า นวดกะเจ้าของก็ได้ เจ๊บอกว่า ไม่สบาย ไม่นวด

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เศร้าใจในชะตากรรมที่โดนปฎิเสธสามรอบติดครับ lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

Glock19c-Lover

• แอบจิต
  • **

แสดงว่าผมไม่ใช่สไตล์เจ๊ก้อยเลยครับนิ

ไปมาสามที  โดนปฎิเสธหมดสามทีเลย......
...........กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เศร้าใจในชะตากรรมที่โดนปฎิเสธสามรอบติดครับ lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh
ไม่เปนไร ให้กำลังใจ อย่าท้อคับ  ลองดูใหม่ อีกทีน่ะ

คราวนี้โทรนัดเวลาก่อนขึ้นรถ หรือ ก่อนหันหัวรถไป

มีเบอร์ยังคับ เด๋วจะส่งPm ไปให้

อยากให้สำเร็จตามความมุ่งหวังน่ะคับ สู้ๆ คับ พี่น้องงงงงงงงงงงง

Seedman

• **

ขอเบอร์ด้วยคับ กลัวพลาดต้องโทรฯไปนัดก่อน ljhgf

gajulife

• แอบหื่น

ท่านใดมีเบอร์รบกวนขอเบอร์ด้วยก๊าบบ จะไปอาทิตย์หน้านี้กลัวพลาด  ghjk ghjk ghjk

tao-hoo

• *

น่าเห็นใจคุณkonlunglangนะครับที่ผิดหวัง แต่ผมว่านะพยายามเข้าใว้ซักวันต้องสมหวัง เป็นกำลังใจให้นะครับ

evo 3

• แอบหื่น

ผ่านหลายรอบละแต่ยังไม่เจอ  ต้องพยายามอีก55

Seedman

• **

อาทิตย์หน้าช่วงบ่ายใครจะไปชวนผมด้วยนะคับ จะแอบไปสังเกตกรานณ์ เดด

toc-680

• **

ต้องแอบไปซักครั้งให้ได้ครับ

gajulife

• แอบหื่น

สรุปไม่มีใครให้เบอร์เลยหรือนี่  zad zad zad ไปก็ไม่ค่อยจะถูกซะด้วยซิสงสัยจะฟาวส์ซะแร้น  piuyty piuyty piuyty

Seedman

• **

สรุปไม่มีใครให้เบอร์เลยหรือนี่  zad zad zad ไปก็ไม่ค่อยจะถูกซะด้วยซิสงสัยจะฟาวส์ซะแร้น  piuyty piuyty piuyty

อย่าน้อยใจไปท่าน พรุ่งนี้ผมผ่านเด๋วผมจะจดเบอร์มาให้คับ mbvc
มีข้อแม้ว่าจะไปต้องชวนด้วยเน้อ จะไปสำรวจคนอื่น

gajulife

• แอบหื่น

อย่าน้อยใจไปท่าน พรุ่งนี้ผมผ่านเด๋วผมจะจดเบอร์มาให้คับ mbvc
มีข้อแม้ว่าจะไปต้องชวนด้วยเน้อ จะไปสำรวจคนอื่น

ขอบพระคุณมากๆเลยครับ uiuo uiuo uiuo แต่ว่าต้องเป็นอาทิตย์หน้าแล้วครับเพราะว่าตอนนี้ป่วยอยู่คาดว่าจะหายทันอาทิตย์หน้ากลางๆสัปดาห์ซึ่งก็น่าจะสิ้นเดือนพอดี  kjhg kjhg kjhg

party

• *

อ่ะ เบอร์ร้านเกี่ยวก้อย เอาลงหน้าเวบไม่รู้จะผิดหรือเปล่า เอาจากป้ายหน้าร้านเค้าเลย
0819527103 โทรหากันเองเน้อ

aom_sin

ยังเปิดอยู่เหรอครับ
เพราะ ขับรถผ่านดูเงียบมากๆๆ ดูแล้ววังเวงมากๆๆ คาบ

ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk

alex_cmi

• V.I.P.
  • *

-จากเมื่อวานกะจะไป..จอดรถลงไปอ่าวประตูล็อก...... lkkjjh

วันนี้สายๆมีโอกาสได้ผ่านไป ค่อยๆฉลอ.....ดูพี่ก้อ...เจอพี่แกกะลังก้มกวาดร้าน...โอโม่มาก..วันนี้ใส่ เดรสสีเขียวสั้นๆ...โชวร่องนม....วันนี้ท่านใดไปคิดว่าไม่น่าพลาด..... mbvc