-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเทรนหน่อยครับ ไม่เคยลองที่ไหนมาก่อน เริ่มต้น นผบ ครั้งแรกที่ไหนดีคับ  (อ่าน 2656 ครั้ง)

comerin

• ArTiOzA
  • แอบหื่น
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

zad ขอความกรุณาด้วยครับ ไม่ประสาเลยเรื่งนี่ แต่อยากลองมั้งคับ
สถานะ-นักบินฝึกหัด

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ถ้าไม่เกี่ยงหน้าตาและอายุ ไปหาพี่ก้อย จัดหนักๆเลย  ghfg

magic

• แอบหื่น
  • Country: 00

ต้องถามก่อนว่าจะนวดอย่างเดียวหรือว่ามีของแถมครับ

ถ้านวดอย่างเดียว ไปนวดที่ร้านไหนทั่วๆไปก็ได้ทั้งหมดเลยครับ ไม่ต้องกล้วเค้าจะทำไร บอกนวดตัว 2 ชั่วโมง เปลี่ยนชุด
นอนให้เค้านวดให้ จบแบบสบายตัวสบายตังค์ ราคาทั่วไป 200-300 บาท

ถ้าอยากมีของแถม เข้าไปดูที่น้องสปอนเซอรเลย ไปถึง เลือกน้องๆที่พอใจ จากนั้นก็ปล่อยไปตามกรรม สบายปู๋ แต่อาจเมื่อยตัว ราคาทั่วไป 1000-1500 บาท

ชอบแบบไหนก็ตามใจเลือกเลยฮับ fsdg

comerin

• ArTiOzA
  • แอบหื่น

อยู่สันป่าตองที่ดีๆใกล้สุดอยู่ที่ไหนครับ  เดดหากมีแนวรวมสมคัรด้วยคนนะครับ ;khhg ไม่กล้าบินเดียว อายุยังน้อยครับ กลัวโดนชาร์ตครับ ghjk

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

รอท่านเทพมาชี้แนะครับ ;khhg

shava.tommy

• *

มีหลายที่ครับ ดูที่ สปอนเซอร์ ก็ไปแทบจะไม่หมดแล้ว
ลองดูๆ  ;khhg

inoxpa500

• *

ลองค้นการบ้านเก่าๆ เก็บข้อมูลดูนะ

จำไว้ทุกอย่างต้องมีครั้งแรก(แล้วครั้งต่อๆไปจะตามมาเอง)  .,mn

kadook

• เด็กหัดเสียว
  • **

ระวังจะติดใจนะคร้าบ......บ... ;khhg

comerin

• ArTiOzA
  • แอบหื่น

ttuได้แนวรวม เพื่อนแถวบ้านเคยไปมาบ้าง จะไปลุยกันวันหฤหัสนี้ล่ะครับ fdgdfdf กะว่าจะไปลอง kickที่ บอสโซเทล ก่อนจากที่เก็บข้อมูลมาไม่ค่อยหล่น +หน้าตากับคารม ลอกการบ้านพี่ เพื่อมีทอนมัง แนะนำหน่อยครับเบอร์ ที่น่าจะเหมาะกับหนุ่ม 27 ถ้าได้ลักษณะและสรรพคุณด้วยจะดีมาเลยครับ รบกวนถามอีกนิดครั GF นี่มันคืออะไร งง หาไม่เจอคำอธิบายเลยครับ ขอบคุล่วงหน้าเลยนะครับพี่ๆ ;khhg

Hellboy

• -->>รักแท้น่ะมีจริง แต่ที่จริงกว่านั้นคือกิเลส<<--
  • เด็กทะลึ่ง

อ่านการบ้านจากร้านสปอนเซอร์เป็นแนวทางแนวทางเลยครับ แนะให้ไปร้านที่ถอดหมดไม่ต้องเรียกออฟชั่นเพิ่ม คอร์สเดียวจบไปเลยหมดกังวลเรื่องค่าใช้จ่ายบานครับ 09876

แต่ถ้ากะถึงระดับ 3 สายนวดปู๋เลยเตรียมเงินไปเพิ่มด้วยนะครับท่าน ต่างกรรมต่างวาระแ้ล้วแต่อารมณ์และบุคคล ss

comerin

• ArTiOzA
  • แอบหื่น

ไม่รู้ว่าจะเป็นคำถ้าโง่อ่ะ ป่าวครับคือว่า ร้านสปอนเซอร์ ที่ไม่ใช่ มีร้านไรมาง หรือดูอย่างไง และก็ GF คือไรครับ ;khhg

kadook

• **

ไม่รู้ว่าจะเป็นคำถ้าโง่อ่ะ ป่าวครับคือว่า ร้านสปอนเซอร์ ที่ไม่ใช่ มีร้านไรมาง หรือดูอย่างไง และก็ GF คือไรครับ ;khhg

GF คือ girl friendly  ประมาณได้อารมณ์เหมือนแฟนทำให้อ่ะครับ  ง่ายๆคือความขี้เล่นของน้องนั่นเอง   mbvc

ร้านสปอนเซอร์ ก็คือ ร้านที่ให้การสนับสนุนเวป  ที่มีโฆษณา และมีห้องของตัวเองอ่ะครับ...

ที่บอสก็โอเคนะครับ  อ่านการบ้านก่อนนะว่าควรเลือกเบอร์ไร จะได้ไม่หล่นครับ...
แต่ทุกวันพฤหัส ที่นั่นจะมีประชุมธุรกิจไรไม่รู้ ข้างๆนั่น....คนเยอะมาก ถ้าโอกาสดีก็จะลงมาเจอพวกนั้น
ทำให้เราดูหื่น...ทันทีครับ   fdgdfdf

comerin

• ArTiOzA
  • แอบหื่น

เหอะๆ ดะครับที่รู้ก่อน ขอบคุนครับไว้เร็วจะเอาการบ้านแรกมาส่ง...ครับ ;khhg

comerin

• ArTiOzA
  • แอบหื่น

dsgjsd รู้สึกว่า ส่วนใหญ่ สปอนเซอร์เป็น นกป. ใช่หรือ ป่าวครับ b2b อ่ะครับ

jojoo

• *

ลองดูเถอะครับ  ติดทุกราย หึหึหึหึ uiuo

Hellboy

• -->>รักแท้น่ะมีจริง แต่ที่จริงกว่านั้นคือกิเลส<<--
  • เด็กทะลึ่ง

ขอพลังความเสี้ยนจงอยู่กับท่าน ss
แล้วจะรอการบ้านครั้งแรกนะครับ

Chefbb

• แก๊งต์ติดอ่างอยู่แล้ว อ่างและ นกป ให้ความสุขได้
  • กรรมการเวป
  • *

ลองไปเที่ยวดูซิครับ  รับรองได้ว่า ท่านต้องมีติดใจบ้างซักที   แนวนผบ.  ช้างแดงสาขาแรก  ช้างคลานโพธิเวช  บอสโซเทล สามแห่งนี้มีทั้งสามระดับ อยู่ที่ท่านเจรจา  หรือจะไปนกป ก็ดูที่สปอนเซอร์  หรือไม่ก็ลองหาอ่านจากการบ้านที่แต่ละท่านเคยส่งแล้วตามไปลอก

เวลาไปลอกการบ้านไม่ต้องไปบอกนะครับว่าดูมาจากเวป  ให้บอกว่าเพื่อนแนะนำมา แค่นั้นจบ 

มีอีกหลายที่ ครับผม ลองหาดู

kadook

• **

ลองไปเที่ยวดูซิครับ  รับรองได้ว่า ท่านต้องมีติดใจบ้างซักที   แนวนผบ.  ช้างแดงสาขาแรก  ช้างคลานโพธิเวช  บอสโซเทล สามแห่งนี้มีทั้งสามระดับ อยู่ที่ท่านเจรจา  หรือจะไปนกป ก็ดูที่สปอนเซอร์  หรือไม่ก็ลองหาอ่านจากการบ้านที่แต่ละท่านเคยส่งแล้วตามไปลอก

เวลาไปลอกการบ้านไม่ต้องไปบอกนะครับว่าดูมาจากเวป  ให้บอกว่าเพื่อนแนะนำมา แค่นั้นจบ 

มีอีกหลายที่ ครับผม ลองหาดู

เห็นด้วยครับ  ห้ามบอกว่ามาจาก web นะครับ
เดี๋ยวท่านจะกลายเป็น พระเอก ทันที   ให้บอกไปว่าเพื่อนแนะนำมา...
ถ้าน้องถามก้ อ้างโน่นอ้างนี่ครับ 
เพราะถ้าบอกว่ามาจาก web นี้ ท่านอาจได้บริการอีกแบบน้า...555+  fdgdfdf

ช่วยกัน save สังคมเราไว้หน่อยนะครับ จะได้อยู่กันยาวๆ  uiuo

inoxpa500

• *

ระดับ3 แนะนำบอสครับ แต่ถ้า นกป ก็เลือกๆเอาเลย  jljhl

comerin

• ArTiOzA
  • แอบหื่น

แน่นอนครับ ผมก็พึ่งท่านเทพทั้งหลายนี่ล่ะครับ ใครจะทุบหม้อข้าวตัวเองล่ะครับ 555+ kjhg ว่าแต่วันนี้คนจะเยอะไหมน้อวันหยุดด้วยสิ  jljhl

kruam

• แอบหื่น

อยากลองเหมือนกัน ปกติไปแต่ ออน.  หรือไม่ก็ Sl เขิน

tumgio

• แอบจิต
  • **

ไปแล้ว อยากไปอีกตลอด แต่งบประมาณไม่ค่อยมี  zad zad

kadook

• **

ผมก็รู้สึกว่าผมเริ่มติดแล้นอ่ะ....ต้องไปเจอหมอทุกคืน แต่ไม่ซ้ำคน ฮิๆๆๆ  เขิน

jojoo

• *

ติดทุกรายครับ  ถ้าเป๋าตุงต้องไปทุกที  แก้ไม่หายโรคนี้ kjhg

alesandro

• *

uiuo  ที่แรกผมก็อายคับบุกเดียวแถมเดินไปพอดีอยู่ใกล้หอ

artto2you

• *

ผมก่อคิดว่า ผมติดเหมือนกัน แต่ก่อติดที่ว่า ออกบ้านยากคับ  uilo  uilo  uilo  uilo

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

;khhg บอสหรือโอวตี่ ก็ได้ครับ

potface_6969

• *

;khhg บอสหรือโอวตี่ ก็ได้ครับ
ตามท่านเทพคนนี้เลย

newlancer

• **

newlancer

• **

ไปหาพี่ก้อยดีกว่าครับนวดแล้วจะรู้ว่านวดแผนโบราณที่แท้จริงคืออะไร fdgdfdf