-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านปิ่นแก้ว  (อ่าน 1325 ครั้ง)

sunprc

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านปิ่นแก้ว
« เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 20:42:41 »

วันนี้แวะเวียนไปคลายเมื่อยที่ปิ่นแก้ว ถามหาน้องเบอร์11 ตามลายแทงที่ท่านเทพแนะนำ พนักงานบอกว่าน้องไปเยี่ยมแม่ที่บ้าน โอ้พระเจ้าวันนี้ไม่สุขสมอารมณ์หมายแล้วมั่ง พอดีพนักงานแนะนำน้องหมายเลข 39 บอกสรรพคุณเสร็จ ว่าพูดดีใจดีเอาใจเก่ง แต่อวบนิดนึง สนใจนวดป่่าว เอาว่ะไหน ๆ มาแล้วไม่เสียเที่ยว เสี่ยงดวง พอขึ้นห้องน้องก็ทักทายด้วยคำพูดที่หวานมาก  เอาละวะ หน้าตาน่ารัก แต่อวบไปหน่อย คำพูดทดแทนกันกับหุ่น เลยบอกนวดตัวชั่วโมง น้ำมันชั่วโมง น้องเขาเริ่มนวด พอไปได้ ใจเราคิดอยากแล้ว ทำฟอร์มว่าต้องรีบไปธุระ ขอนวดน้ำมันเลย ต้องเขาก็บอกให้ถอดเลย ได้ยินอย่างนั้น เราก็เริ่มถอดเลย น้องเริ่มบรรเลงเพลงน้ำมันวนเวียนอยู่ตามน้องหนู สักพักไม่ไหวแล้วดึงเธอมากอดเริ่มบรรเลง ถอดทีล่ะชิ้น อุแม่เจ้านี้นมหรือมะละกอ ฮ่า ๆ มันแทบอุดจมูกหายใจไม่ออก จนถอดไม่เหลืออะไร เสร็จแล้วก็เผด็จศึก สุขสมอารมณหมาย ค่าเสียหาย รวมนวด 1,300 บาท สบายตัว

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: การบ้านปิ่นแก้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 21:38:45 »

ระดับ 3 เลยเหรอครับ
39 นี่อวบมากไหม ตุ้ยนุ้ยเลยเปล่า

Blueburn

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 23:19:43 »

เบอร์แนะนำ ก็ 11 ทอนเยอะครับดีมากๆ 33 ตัวเล็กๆ สาวเชียงใหม่แท้ๆคนดอยสะเก็ดนวดดีพูดน้อย 39 อวบตุ้ยนุ้ยแต่น่ารัก เสียงหวาน เน้นเลยคุยเรื่องบอลเรื่องดอกไม้ 77 นวดดีลีลาเ็ดแต่ตอนนี้ออกไปแล้วครับ 99 งานดีคุยเก่ง ทั้งหมดนี้เบอร์แนะนำเลย ได้สัมผัสมือทุกคนมาแล้วครับ(นวดนะ) จัดได้ทุกคน(อันนี้อาศัยว่าพูดมากเลยหาเรื่องคุยและหาเรื่องถามมา)อยู่ที่ความสามารถของท่่านแล้วว่าจะได้มั้ย แต่ผมไม่ได้ทำทุกคนนะ แล้วแต่พอใจครับ
แต่ว่าเราไปนี้ต้องดูสีหน้าและแววตา ถามก่อนเลยวันนี้ลูกค้าเยอะมั้ย ถ้าบอกว่าเยอะ อย่าเสี่ยงอาจหล่นได้เพราะน้องๆเหนื่อย (นวดมาแล้ว 3-4 คน) ก็นวดอย่างเดียวหายเมื่อยดีกว่า ถ้าคนน้อยหรือไม่มีลูกค้าเลยก็ลุย แต่ขอให้มารยาทดีๆกับน้องเค้านะครับ ที่สำคัญหาจุดสนใจโดยการไม่ใส่ข้างใน เค้าจะถือดอกาสสำรวจโลกตอนกดหว่างขา ที่เหลืออยู่ที่ความสามารถแล้ว แต่ที่สำคัญท่านตองเก็บเสียงหน่อยนะครับ ใครทำอะไรได้ยินกันหมด ตื่นเต้นดี

แนะนำอีกอันไปก่อน 6โมงถึง ทุ่มจะดีเพราะว่าอาจมีทัวร์ลงอาจได้อยู่กับน้องเขานานขึ้นอีกนิด แต่ส่วนมากทัวร์จะมา 3 ทุ่ม ง่ายๆว่า น้องๆเขาก็ไม่อยากขึ้นทัวร์แต่ต้องไป

ปล. ท่านได้ข้อมูลไปแล้ว อย่าเป็นพระเอก หรือเอะอะ อย่างน้อยขอให้ผมยังเข้าไปใช้บริการได้หน่อยก็ยังดี ไปมาเกือบปีเก็บข้อมูลมาให้แต่โดนตลบหลังมันเสียความรู้สึกนะครับ
ไม่ใช่เทพไม่ใช่เซียน เที่ยวเมื่อมีอารมณ์

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 00:38:29 »

ทุกท่านครับ  มาแล้วว เทพซุ่มๆ ห้องนี้มันเหงามานาน
  ตอนนี้ การจราจรเริ่ม ไหลลื่นแล้วครับ ขอบคุณท่าน sunprc และท่าน Blueburn
  และขอร้อง ไหว้ละครับ ท่านพระเอก ขอเว้นที่ห้อง นผบ.เถอะ เพราะทั้งหมอ ทั้งนักเที่ยวก็ อย่างรู้ๆกัน
  มันอยู่ในช่วงขาลง อาคารสถานที่ หมอ ล้วนแต่ เก่าแก่ ลายครามทั้งนั้น  พระเอกมาแต่ละที น้องระแวงไม่ให้เอาเป็นเดือนๆ
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 06:30:00 »

ทุกท่านครับ  มาแล้วว เทพซุ่มๆ ห้องนี้มันเหงามานาน
  ตอนนี้ การจราจรเริ่ม ไหลลื่นแล้วครับ ขอบคุณท่าน sunprc และท่าน Blueburn
  และขอร้อง ไหว้ละครับ ท่านพระเอก ขอเว้นที่ห้อง นผบ.เถอะ เพราะทั้งหมอ ทั้งนักเที่ยวก็ อย่างรู้ๆกัน
  มันอยู่ในช่วงขาลง อาคารสถานที่ หมอ ล้วนแต่ เก่าแก่ ลายครามทั้งนั้น  พระเอกมาแต่ละที น้องระแวงไม่ให้เอาเป็นเดือนๆ

hgjhg ที่นี่ผมไปนวดเส้นมาสองครั้ง เจออีป้านวดเส้นดี มือหนัก
เห็นห้องหับแล้ว ดูแล้วมันไม่เอื้ออำนวยต่ออย่างอื่น เว้นแต่นวดอย่างเดียว
red001
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 07:36:16 »

ขอบคุณสำหรับการบ้าน และข้อมูลลายแทงครับ  ;khhg

koop533

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012, 09:02:43 »

สั้นจบ อย่างรวดเร็ว

han21

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2012, 13:14:22 »

การบ้านดีครับ ขอบคุณ

cmx

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2012, 16:51:27 »

ต้องไปลอกแล้ว ท่านเทพช่วยบอกสถานที่หน่อยครับ

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2012, 17:47:46 »

ขอตามไปลอกการบ้านด้วยคนครับ
 eta04
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2012, 18:14:19 »

ตอบท่าน cmxสถานที่ หาง่าย เลี้ยวซ้ายผ่านเมอเคียว จอดรถแถวๆ ห้าง top เดินผ่าน top ไปด้านข้างอาคาร
 ( ทิศเหนือ)  จะแลเห็น ปิ่นแก้วนวดไทย  อยุ่ครับ  ( ถ้างงให้ถาม รปภ. หรือ แคชเชียร์ก็ได้ครับ
  การไป เน้นกลางวัน  ที่นี่  3  ทุ่มก็ปิดแล้ว เว้นบางช่วงที่ทัวร์ลง นานๆทีครับ ผมมมมมม
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

Blueburn

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2012, 02:26:50 »

ตอนนี้ ปิ่นแก้ว มีมาใหม่อีก สองสาว ครับ อยากรู้ก็หลังไมค์ละกันครับ .,mn
ไม่ใช่เทพไม่ใช่เซียน เที่ยวเมื่อมีอารมณ์

prisoner

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2012, 10:55:16 »

น่าสนใจ fhgj

oppo

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2012, 12:37:07 »

;khhg ;khhgขอบคุณสำหรับการบ้านครับ มาเก็บข้อมูลก่อนครับ มือใหม่กับสายนี้ ปกติไปแต่สาย นกป.ครับไม่กล้าไปสายนี้กลัว เจอ สว.มากๆแล้วทำใจไม่ได้   ;khhg ;khhg ;khhg

mad

• คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2012, 14:02:00 »

สายนี้ไม่ได้ไปนานแล้ว

cmx

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012, 09:23:23 »

ขอบคุณท่าน fcuk ต้องไปลอกแล้ว

Blueburn

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012, 15:36:50 »

จริงๆ ไม่ต้องทำเนียน บอกเบอร์ก็ได้ครับ ถามว่ามีหมอ สส มั้ย แค่นั้นก็จัดมาให้แล้ว ถ้าไม่ถามจะจัดตามคิว อันนั้น  eta20 อาจเจอ สวได้ ผมไปครั้งแรก ไม่ถึงกับ สว แต่ว่าไม่เปคอ่ะ เลยมาศึกษาข้อมูลในนี้เลยลองไปดู แล้วพอสนิทก็เริ่มถามมีใครก้ได้ข้อมูลมาให้นี้แหละ แต่ขออย่า เอาผมไปอ้างนะครับ ถึงผมไม่บอกชื่อผม แต่ถ้าท่านอ้างว่ารู้จากไหน วงมันมีแค่นั้นรู้หมดตายเลย ยิ่ง สาวๆ เขาจับกลุ่มกันอยู่แล้ว แต่แนวโน้ม คนเด็ดๆ อยู่ไม่นานเพราะจะไปทำอย่างอื่นต่อนะครับ ไม่บอกว่าเมื่อไหร่

cuteb

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012, 17:41:55 »

เคยนวดกับน้องต้า ผิวคล้ำๆหน่อย แต่นำเบอร์ไม่ได้ละ เด็ดมาก ไม่รู้ตอนนี้ยังอยู่ป่าวคับ

ladykiller

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012, 23:26:36 »

ตอนนี้ ปิ่นแก้ว มีมาใหม่อีก สองสาว ครับ อยากรู้ก็หลังไมค์ละกันครับ .,mn
น่าสนบ้านนี้ยังไม่เคยลุยเลย ต้องไปทำความคุ้นเคยครับ

Teeh

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012, 23:35:13 »

ละ ละ แหล่ม เลย eta04

tomhang99

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2012, 16:24:22 »

น่าสนใจจิง...เดวไปมาจะส่งการบ้านให้นะคับ  lowwww lowwww lowwww

lee884

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2012, 13:30:26 »

อยู่ใกล้บ้านแท้ๆ แต่เคยรู้เลย อะ eta32

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 15:21:37 »

เหอๆอยากไปๆๆๆ เขินนนนนน
สุคุง คนเดิมครับ

กัดจังวะ

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 23:47:28 »

pongzอยากไปจัง

skunnoi

• คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 06 กันยายน 2012, 15:55:50 »

เบอร์แนะนำ ก็ 11 ทอนเยอะครับดีมากๆ 33 ตัวเล็กๆ สาวเชียงใหม่แท้ๆคนดอยสะเก็ดนวดดีพูดน้อย 39 อวบตุ้ยนุ้ยแต่น่ารัก เสียงหวาน เน้นเลยคุยเรื่องบอลเรื่องดอกไม้ 77 นวดดีลีลาเ็ดแต่ตอนนี้ออกไปแล้วครับ 99 งานดีคุยเก่ง ทั้งหมดนี้เบอร์แนะนำเลย ได้สัมผัสมือทุกคนมาแล้วครับ(นวดนะ) จัดได้ทุกคน(อันนี้อาศัยว่าพูดมากเลยหาเรื่องคุยและหาเรื่องถามมา)อยู่ที่ความสามารถของท่่านแล้วว่าจะได้มั้ย แต่ผมไม่ได้ทำทุกคนนะ แล้วแต่พอใจครับ
แต่ว่าเราไปนี้ต้องดูสีหน้าและแววตา ถามก่อนเลยวันนี้ลูกค้าเยอะมั้ย ถ้าบอกว่าเยอะ อย่าเสี่ยงอาจหล่นได้เพราะน้องๆเหนื่อย (นวดมาแล้ว 3-4 คน) ก็นวดอย่างเดียวหายเมื่อยดีกว่า ถ้าคนน้อยหรือไม่มีลูกค้าเลยก็ลุย แต่ขอให้มารยาทดีๆกับน้องเค้านะครับ ที่สำคัญหาจุดสนใจโดยการไม่ใส่ข้างใน เค้าจะถือดอกาสสำรวจโลกตอนกดหว่างขา ที่เหลืออยู่ที่ความสามารถแล้ว แต่ที่สำคัญท่านตองเก็บเสียงหน่อยนะครับ ใครทำอะไรได้ยินกันหมด ตื่นเต้นดี

แนะนำอีกอันไปก่อน 6โมงถึง ทุ่มจะดีเพราะว่าอาจมีทัวร์ลงอาจได้อยู่กับน้องเขานานขึ้นอีกนิด แต่ส่วนมากทัวร์จะมา 3 ทุ่ม ง่ายๆว่า น้องๆเขาก็ไม่อยากขึ้นทัวร์แต่ต้องไป

ปล. ท่านได้ข้อมูลไปแล้ว อย่าเป็นพระเอก หรือเอะอะ อย่างน้อยขอให้ผมยังเข้าไปใช้บริการได้หน่อยก็ยังดี ไปมาเกือบปีเก็บข้อมูลมาให้แต่โดนตลบหลังมันเสียความรู้สึกนะครับ
ขอบคุณจากใจ...