-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ความคุ้มค่าที่น้องสาวคนสุดท้อง เธอจัดให้  (อ่าน 2911 ครั้ง)

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

;khhg   มีคนพูดว่าหากจากนารี ฝีมืิอดีเกินเจ็ดวัน ฝีมือนั้นอาจแปรผันไปก็ได้
 สำหรับเธอคนนี้ ผมเจอเธอครั้งแรกทีสภาพงบประมาณไม่พร้อม แต่อยากเจอ
 เป็นจริงสมคำร่ำลือหรือไม่ ครั้งแรกแค่อยากไปรู้จัก แต่มันได้มากกว่าการรู้จัก
 แค่ไปนวดไทย หนึ่งชั่วโมง แต่คราวนั้นเธอมิไำด้สำแดงฝีมือ การนวดให้ดีนัก
 เพราะเป็นครั้งแรก หรือว่าเธออยากเจอ บรูส วิสลิส อย่างผมก็ไม่รู้ อัพกระทู้ให้
 ครบเกณฑ์แล้วตามเข้าดูในห้องพาราไดซ์ เลยเจอเธอจัดหนักให้ มาคราวนี้ครบ
 7 วันแล้ว ด้วยงบประมาณที่พร้อมอย่างเต็มที่ เดิมทางมาถึงท่านกาเต้ยเจ้าเก่า
 เข้ามาต้อนรับ แล้วอาสาจะไปเิปิดห้องให้ เราบอกอย่าให้น้องจัดการเลือกห้องดีกว่า
 ข้อนรู้แกวเจ้าแล้ว ถ้าไปเปิดห้อง เดี๋ยวจะแอบจับจุดสองห้อยอีก จากนั้นเดิน
 ตามน้องไปเจอห้องที่เข้าท่าหน่อย มีห้องน้ำในตัว น้องบอกอ้ายไปอาบน้ำก่อนเน้อ
 เดี๋ยวไปเอาครัวขึ้นมา แล้วน้องรอเลยเน้อ วันนี้เอานวดน้ำมันน้อเจ้า จากนั้นก็ไป
 นอนรอที่เตียง เธอไปเอาของพร้อมคงล้างเนื้อตัวมาด้วย เดินมาพร้อมใส่ผ้าเช็ดตัว
 ถือชุดนอกชุดในติมือมาด้วย
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

nump

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ความคุ้มค่าที่น้องสาวคนสุดท้อง เธอจัดให้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 11:56:40 »

น่าลุ้นตามไป

Barball

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
Re: ความคุ้มค่าที่น้องสาวคนสุดท้อง เธอจัดให้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 12:24:29 »

มาปู๋สาด กิ๋นข้าวรอครับ

เพราะผมเป็น "เจ้าหน้าที่ฝ่ายติดตามการบ้านเทพ"  jljhl

mondang

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 13:20:13 »

มาติดตาม eta03

topseries

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 13:52:58 »

มาลุ้นด้วย  dgd

JuBei

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 14:48:09 »

.,mn ... หุหุ นวดไทย นี่ต้องอาบน้ำด้วยเหรอครับพี่ ยังกะจะไป นกป. เลย

madcatz

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 14:54:04 »

มาติดตามด้วยคนค้าบ

starblink

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 15:34:11 »

รอเก็บข้อมูลครับ

Adepoju

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 17:01:15 »

จัดมาหลายชุดๆเลยครับ
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

kogmupa

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 17:11:53 »

เหมือนเปิดดู DEMO ของเกมส์เลย น่าลุ้นยาวๆๆๆๆๆๆ  pongz

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 17:23:10 »

มารอคับ จัดมาเลยคับท่าน ;khhg

newlancer

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 18:44:52 »

น้องหล้าอีกแล้วครับท่าน เย็นตาโฟ hgjhg hgjhg hgjhg

pjew

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 18:53:08 »

อินโทร เมินแต้น้อ  scary scary scary

civilpo

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 20:19:16 »

ตามด้วยคนครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 00:34:44 »

.,mn ต้องขอโทษที เพราะมีภาระกิจสำคัญ น้องขอการสนับสนุนเงินทุน
ค่าใช้จ่ายประจำวัน แล้วไปหาทุนเพื่อมาสนับสนุนน้องๆกันต่อไป
        จากที่นอนรอน้องแล้ว บอกว่าวันนี้ปวดแขนปวดหลัง น้องลองนวด
ให้พี่หน่อยเตอะ น้องก็บรรจงนวดใช้มือใช้ศอกกดลง ไปที่หลังแนวไหล่
สบักหลัง แม่นเส้นดีนัก แล้วก็นวดมาที่แขน แล้วมาที่ท้ายทอยเป็นเวลาเนินาน
ราว 40 นาที ปรากฏว่าที่มันตึงนี่คลายลงเยอะเลย นี่เป็นการนวดเส้นครั้งแรก
ในชีวิต ที่ผู้นวดเรา และเราผู้ถูกนวดไร้สิ่งปกปิดทั้งคู่ มันได้อารมณ์ไปอีกแบบ
จากนั้นเธอก็ให้นอนคว่ำ แล้วก็ชะโลมน้ำมันของเธอเอง ซึ่งมีกลิ่นหอมพิเศษ
บนแผ่นหลังเรา จากนั้นเธอก็ค่อย เอามือลูบไล้น้ำมันใ้ห้ทั่วเรือนร่าง จากนั้น
เวลาแห่งการรอคอก็มาถึง เธอขึ้นประกบเราด้านหลังแล้วใช้โนม สาหร่ายถูก
สัมผัสร่างกายเรา เรียกว่าบอดี้ จนผมนึกว่ามาเที่ยว นกป. เธอก็สไลด์ตัวไปมา
บนแผ่นหลัง พร้อมทั้งใช้ชิวหาพาหลงใหลเล็กๆน้อยๆ แถวติ่งหูซอกคอ ที่มันไม่
โดนน้ำมัน ลีลาไม่ต่างจากเด็ก นกป.นวดให้ จากนั้นเธอให้หันมานอนหงาย
เจ้าน้องชายน้อย ชื่อมังกรทองตื่นตัวรออยู่แล้ว เธอก็ทาน้ำมันพร้อมลูบไล้
แล้วสไลด์ตัวไปมา ทำบอดี้ด้านหน้าซึ่งลีลาเยี่ยมกว่าเด็ก นกป.บางคน
ที่เจอมาซะอีก ที่ต่างจาก นกป.เธอไม่จับมังกรกระตุก แต่เธอค่อยๆจับแบบ
ทนุถนอม ประคับประคองไว้ ใช้น้ำยาของเธอเช็ดทำความสะอาดมังกร
แล้วจับยัดเข้าไปในปากอย่างไม่รอช้า เธอดูเหมือนจะชอบมังกรมาก ขอใช้ปาก
ให้มันหน่ำใจ ผมก็เลยบอกแบบนี้แลกเปลี่ยนกัน หันก้นมาเต็มตาเลยครับพี่น้อง
โมจิของหล่อน ไม่สึกไม่หลอแถมยังสวยดูดีกว่า เด็กสาวหลายคนที่ผมเคยเห็นมา
จากนั้นวิญญาณช่างสีสิ่งสถิตร่างผมแล้ว ไม่รอช้าใช้ชิวหาพาสยิวตอบโต้เธอไป
ทันที เธอสะท้านไปพร้อมปากก็อู้อี้กะเจ้ามังกรทอง ไอ้เราก็ใช้ชิวหาชิมโมจิไป
เรื่อยๆไม่มีเหนื่อยหรอก สักพักน้องทนไม่ไหวลุกขึ้น ใส่เสื้อฝนยางให้แก่มังกรทอง
อย่างเร็วไว พร้อมทั้งจับมังกรเล็งตรงร่องโมจิ แล้วก็นั่งลงไป บัดนี้มังกรทองโดน
โมจิกลืนไปจดมิดซะแล้ว

tum_dtk

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 02:55:56 »

รออ่านต่อคับกะลังลุ้นเลย pongz

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 09:51:24 »

ไอย๊ะ!!!  fhgj

ycom2004

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 10:05:39 »

รอตอนต่อไปครับ  บรรยายได้สุดจริงๆ ขอบคุณครับ

madcatz

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 10:47:15 »

สุดยอด มาต่อไวๆนะคับ

nump

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 10:47:35 »

โมจิไส้มังกร

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 10:51:30 »

mbvc มาต่อเลย หลังจากโมจิกลืนมังกรเข้าจนมิด เธอขยับก้นขึ้นลง เพื่อให้เจ้าโมจิ
และมังกรยักษ์ ได้สนุกสนานต่อกัน ส่วนมือไม้ของผมมันเป็นไปโดยอัตโนมัติ ไปบี้ยอด
ปทุมถันของเธอ ให้เสียวสะท้านทรวง เธอควบคุมจังหวะไปเรื่อย ปากก็ส่งเสียงเหมือนกิน
พริกมา แต่รสชาติมังกรยักษ์ท่าจะเผ็ดกว่า เลยดังกว่าปกติ จากนั้นเธอบอกว่าไม่ไหวแล้ว
ขอถึงฝั่งก่อนนะ ผมก็ไม่ว่าอะไร จากนั้นเธอนอนลงแล้วแล้วดึงผมขึ้นไป โดยมังกรกับ
โมจิยังผูกพันกันอยู่ไม่หลุดจากกัน เธอนอนหงายผมนอนคว่ำ เปลี่ยนท่าเป็นจระเข้กบดาน
แสดงว่า ถึงเวลาผมรุกแล้ว ปากมือชิวหา ทำหน้าที่สร้างความสยิวกิ้ว ให้เธอไปเรื่อย จน
ร้องครางครวญไม่ได้ศัพท์ แล้วบอกกระหน่ำแรงๆ กำลังมันส์สุดๆ ใช้ท่านี้จนเนินนาน
มันพาลปวดเมื่อย แต่ต้องทนเพื่อความหฤหรรษ์ สักพักเธอบอกไม่ไหวแล้วขอถึงฝั่งก่อน
พร้อมโมจิบีบมังก่อนอย่างแรง เลยขอพักท่านี้ก่อนซักนาที จากนั้นเปลี่ยนเสื้อฝนยางให้
มังกรใหม่ เธอก็ไม่รอช้า โก้งโค้งมาเลย มังกรพร้อมแล้วเข้าประกบโมจิ สานสัมพันธ์
ต่อกันทันที มังกรก็ทำหน้าที่กระหน่ำไป โมจิก็รองรับอย่างเต็มที่ ท่านี้มันเมื่อยช้าก็เลย
ทำท่านี้ได้นาน จนเวลาผันผ่าน มันก็ไม่มีวี่แววที่มังกรอยากจะพ่นพิษมาซักที่ ชักเมื่อย
ชักเหนื่อยซะแล้ว บอกน้องขอหยุดดีกว่า แล้วถามน้องเป็นไง น้องบอกว่าถึงฝั่งอีกแล้ว
แต่น้องก็อยากให้พี่ถึงบ้าง จากในโมจิ เอาแบบนี้ดีกว่า แบบเด็ก นกป.ทำให้ พี่นอนหงาย
แล้วน้องนั่งทับพี่ แล้วกระตุกมังกรให้ เธอดึงเสื้อฝนมังกรออกแล้ว ก็เข้าจัดการทันที
กระตุกขึ้นลง พร้อมโน้มตัวลงมา ใช้ชิวหามาชิมยอดถันของผม ไปๆมาๆ มันไม่มีวี่แววอีก
ผมบอกน้องนอน ผมนอนข้างแล้วขอกระตุกเองดีกว่า มือขวากระตุก มือซ้ายไปเขี่ยเม็ด
ละมุดให้เธอที่โมจิ เธอก็เขี่ยของเธอเองด้วยมือขวา มือซ้ายก็บี้ยอดถันของตนไป ผ่านไป
เนินนาน มันคงยากที่จะออกก่อนหน้านี้หนึ่งวัน น้องหน้าเหมือนดาราแห่งบ้านใกล้ครัวจีน
จัดการผมไปซะสองรอบ มันคงหมดพิษผลิตไม่ทัน น้องก็บี้ของตนไปพร้อมร้องบอกไม่
ไหวแล้ว มาอีกแล้วถึงฝั่งอีกรอบ มองดูเวลามันเกือบครบแล้ว บอกน้องพอเถอะ คราวหน้า
ค่อยเจอกันใหม่ จะสะสมพิษไว้่ิก่อนค่อยมาปล่อยใส่โมจิ จานั้นก็นอนคุยกันสักพักถึงรู้ว่า
เธอมาทำงานที่นี้ได้ปีกว่า เพราะต้องมีภาระดูแลที่บ้านอีกสามปากท้อง เดือนละ 10 k
หนึ่งในนั้นคือเรือพ่วงของเธอ ก็ต้องประหยัดโดยพักอยู่ทำงานนั่นแหละ ผมก็ลุกไปหยิบกระเป๋า
แล้วล้วงตังค์ออกมาก่อน 4 แดง ค่านวดน้ำมัน แล้วดึงมาอีกเทา บอกค่ากินตับที่อร่อยมากๆ
ใส่ในกระเป๋าเธอ บอกวันนี้ไม่มีต่อรอง แถมลุกไปหยิบอีกแดงในกระเป๋าเสื้อให้เธอบอกทิปจ้า
เธอเข้ามากอดแล้วหอมแก้มฟอดใหญ่ บอกว่าเจออย่างพี่ทุกๆคนนี่ก็ดี ไม่ต่อรองอะไรมาก
แล้วว่าวันหลังมาหาน้องอีกนะโทรมาจองก่อนก็ได้ จากนั้นผมก็ไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า
เธอบอกว่าวันนี้พอแล้วเหนื่อยอาบน้ำแล้วจะนอนพักแล้ว ท่านที่ตั้งใจไปหาน้องวันนั้นแล้ว
ไม่เจอก็อย่าเคืองผมนะครับ
             นี่แหละเรื่องของน้องเค้า ที่สุดคุ้มค่าอย่างไรในสายตาผม
     1. เธอนวดไทยได้ แถมนวดเส้นได้เก่งอีกด้วย ที่ปวดมันคลายหายได้
     2. เธอนวดน้ำมันได้ดีไม่แตกต่าง จากเด็ก นกป.นวดให้ แถมยังดีกว่าบางคนอีก
     3. ลีลาที่เธอมอบให้ี่เด็ดสุดแล้ว ถ้าไม่มองเรื่องอายุและน่าตา แถมได้ครบเครื่อง
ทุกอย่างสำหรับผม ที่พอชดเชยกับน่าตาของเด็กเส้นข้างได้ ซึ่งบางคนไร้ลีลา นอนแผ่
ให้เราเตรียมเสียบอย่างเดียว ถ้าแรงยังไหวมีแถมให้อีก
              ถ้าใครไปหาเธอเธอช่วยทนุถมอนเธอไว้ด้วย และก็อย่าต่อรองอะไรเธอมานักเลย
เพราะเธอต้องรับภาระในการดูแลคนแ่ก่สอง เด็กอีกหนึ่ง ท้ายนี้ก็ให้ท่านโชคดีที่ไปเจอเธอขอให้
สุขสมหวังดังตั้งใจด้วย  mbvc

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 11:23:02 »

อึดสมชื่อจริงๆ  อยากไปบ้างแล้วเชียว mbvc

Barball

• **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 21:43:54 »

ยังคงสุดยอดตลอดเวลาครับสำหรับน้องคนนี้  hgjhg

ตั้งใจไว้เลยว่ากลับเชียงใหม่เมื่อไหร่จะต้องไปจัดให้ได้

ขอบคุณท่าน Pol สำหรับการบ้านดีมีคุณภาพครับ  ;khhg

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 05:30:35 »

น้องคนสุดท้อง ?
น้องห.... รึเปล่าครับ?

น่าสนใจมากการบ้านนี้ จัดเต็มเลยนะนั่น

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 06:50:47 »

น้องคนสุดท้อง ?
น้องห.... รึเปล่าครับ?

น่าสนใจมากการบ้านนี้ จัดเต็มเลยนะนั่น
แม่นแล้วแล้วครับท่าน ติดตามการบ้านเก่าๆของท่าน FCUK และท่าน toc-680
ประกอบการตัดสินใจ ในการไปทดสอบฝีมือของน้องได้ครับ แล้วจะรู้ว่าจริงหรือไม่ eta32

Love_CM

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 09:09:12 »

ขนาดนี้ เขื่อนไม่แตกอีก สุดยอดแต้ๆ hgjhg

gopy_cm

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 09:42:45 »

hgjhg ขอบคุณข้อมูลครับ

guitar

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 13:57:12 »

การบ้านเยี่ยมมาก pongz

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 16:46:09 »

สุดคุ้มอะครับ
ทั้ง นปก และ ออน ไปในตัว
 eta03
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

rabbit

• **
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 16:57:42 »

มาสนับสนุนน้องสุดท้องอีกคน เธอเด็ดจิง อะไรจิง mbvc

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2012, 14:45:05 »

มาสนับสนุนน้องสุดท้องอีกคน เธอเด็ดจิง อะไรจิง mbvc
roister ช่วงนี้น้องดังแล้ว หาเวลาว่างยากหน่อย วันนั้นโทรไป
บอกว่าน้องทำงานอยู่  วันหลังต้องเปลี่ยนเวลาไปก่อนเที่ยงบ้างแล้ว mbvc

tigerboy

• *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 04:07:05 »

ต้องไปช่วยแบ่งเบาภาระเธอบ้างแล้ว mbvc

Moobill@cm

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 10:25:46 »

ต้องไปช่วยเธอแล้ว

JuBei

• **
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2012, 14:44:40 »

pongz ... ยังกับมหากาพย์ไตรภาคเลยครับ

winnerwin

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2012, 03:46:51 »

อ่านการบ้้านพี่แล้ว อยากลอกการบ้านเลยครับ ขอลายแทงหลังไมค์ได้ไหมครับ เขินนนนนน

babyboy

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2012, 09:31:50 »

งานดีไม่มีตก จริง ๆ คนนี้ กำลังมาแรงในบอร์ดเรา เลยท่าน

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2012, 12:57:57 »

น้องเป็นคนไม่เรียกร้องอะไรครับ แต่ขอร้องอย่าไปเป็นพระเอกบอกน้องนะครับ เป็นห่วงครับเรื่องนี้ eta08
สุคุง คนเดิมครับ

chokun

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2012, 13:15:55 »

เคยไปครั้งนึงแต่ยังไม่เคยเจอน้องเล็กเลยอะท่านพอจะมีเบอร์โทรไปจองก่อนปะครับ

ปล.เกลียดอีกกระเทยอะ

xmannarak

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2012, 10:53:21 »

ไปมาแล้วครับ ไปก็บอกน้องสาวสุดท้อง บอกนวดน้ำมัน 1 ชม 250 บาท สำหรับน้องจัดเต็มครับ แต่ผมว่าน้องเค้าค่อนข้าง สว. ครับ ไม่ใช่สเป็ก เลยเล่าสู่กันฟังครับ

aloha

• คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 02 กันยายน 2012, 23:11:13 »

โมจิ มังกร  ผมชอบครับ ๆ วลีนี้

Big Man

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 07 กันยายน 2012, 18:38:44 »

eta32 ที่ไหนคับ เนี้ยะ ท่านเทพ ผมไม่อยู่สะนาน ตกข่าวไปเยอะ
 scary

Team_then

• **
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 09 กันยายน 2012, 08:27:05 »

คนนี้ อายุประมาณเท่าไรครับ fdgdfdf
ลำปาง หนาาาาา

Yessss

• **
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 14 กันยายน 2012, 23:45:13 »

การบ้านเยี่ยม ขอชมว่าสุดยอดความอึด อยากรู้ว่าน้องเค้าอยู่ร้านไหนครับ จะได้ตามไปช่วยเหลือบ้าง

nuang

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 15 กันยายน 2012, 10:27:07 »

สุดยอดเลยครับ

punjapol

• ไม่หล่อ ไม่รวย แต่ถ้าอยู่ด้วยแล้วมีความสุข
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 15 กันยายน 2012, 19:28:17 »

ของเขาดีจริงครับผมไปมา 2 ครั้งไม่ผิดหวัง

Setworm

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 17 กันยายน 2012, 10:14:24 »

สุดยอดครับ ใจดีอิกต่างหากแบบนี้ผมว่าได้ใจหมอไปเลย มาคราวหน้ารับรองได้รับบริการที่สุดยอดเหมือนเคย...

cuteb

• *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 19 กันยายน 2012, 22:22:56 »

เร็วๆนี้้เจอกันแน่คับ

alex_cmi

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2012, 09:25:55 »

รบกวนสอบถามลายแทง น้องหล้าทีครับ ผมวนไปหลายๆๆๆๆ รอบละ..หาไม่เจอครับ eta08 eta08

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2012, 09:51:57 »

รบกวนสอบถามลายแทง น้องหล้าทีครับ ผมวนไปหลายๆๆๆๆ รอบละ..หาไม่เจอครับ eta08 eta08

roister ร้านนครเชียงใหม่นวดแผนโบราณ ถนนโชตนา ฝั่งเดียวกับตลาดธานินทร์ แต่ถึงก่อน

อยู่ตรงข้ามร้านเย็นตาโฟ ปากทางจะเป็นบริษัทหนึ่ง ที่ขายมอเตอร์ไซด์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

punjapol

• ไม่หล่อ ไม่รวย แต่ถ้าอยู่ด้วยแล้วมีความสุข
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2012, 13:40:34 »

ได้ใจมากครับการบ้ายละเอียดสุดๆๆ