-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาพเศษฐกิจแบบนี้คุณเลือกไปกินเหล้า ร้านไหนกัน  (อ่าน 2246 ครั้ง)

Perfect

• บุคคลทั่วไป

สภาพเศษฐกิจแบบนี้ เพื่อนชาว CMXSEED ไปเที่ยวไหนกัน

จะไปเที่ยวเอาเงินเป็นตัวกำหนดรึเปล่าวหรือว่าแล้วแต่พอใจ มีวีธีเที่ยวที่ไหนแบบ มันส์ๆและประหยัดบ้าง

zero_1

ร้านหวานแถวข่วงสิงห์ ร้านน้องฟลุ๊ก ตรงคลองชล   ถูก  PG เยอะ   ijn

golfmanu00

xseed  ต้องร้านสาวเยอะอย่างเดียวคับ  ร้านไหนสาวเยอะเจอกานนนนน mnb

oman

ร้านชิดลมแถวโลตัสคำเที่ยงสาวมีมากและที่สำคัญไม่พอใจก็มีร้านให้เลือกมากสาวแถวนี้มีมากให้ได้มองและ.......ด้วย mnb mnb

PumpkiN_KinG

ที่ไหนก้อได้คับไม่เกี่ยง

ขดแค่สาวเยอะเป็นพอคับ mnb

Varanus salvator

ร้านหวานแถวข่วงสิงห์ ร้านน้องฟลุ๊ก ตรงคลองชล   ถูก  PG เยอะ   ijn

ร้านหวาน เข้าซอยปั้มบางจากไปนิสหนึ่งก็ถึง ถูกดี พีจีเยอะ

แวะหากันโต๊ะหน้าจอ ศ-ส ทักทายกันได้นะ ฮิฮิ ijn

roonaldo

ไปซาเท่านั้นครับบบ

หล่นไม่หล่อนดูกันอีกมี

where

เน้นบรรยากาศ กินเหล้าไม่มีหญิง กินอยู่ห้องดีกว่า
ดังนั้นสาวๆ มาก่อนครับ

konlunglang

ถ้าเกินเหล้า ผมเน้นเงียบๆ เพลงเบาๆ มากกว่า

สุดสะแนนอ่ะครับ ร้านสไตล์เพื่อชีวิต แต่เป็นแบบอินดี้ๆ ไม่ใช่สามช่าจ๋าแบบตะวันแดง

ลองไปดูกันได้ครับ ถ้าใครชอบแบบนี้ ไม่แพงเท่าไหร่

ซอยเล็กๆ ฝั่งตรงข้ามศรีธนาอ่ะครับ

labk1200

killdeathnote

PLUS TEN  +10

ตรงใกล้ๆ โรงแรมเชียงใหม่ภูคำครับ

รับรองเหล้าถูกครับ

คอนเฟิร์ม

beat777

ตรงข้ามสินธนาเรียกว่า "สุดสะแนน" ครับผม เมื่อก่อนอยู่ตรงแยกภูคำ

zero_1

PLUS TEN  +10

ตรงใกล้ๆ โรงแรมเชียงใหม่ภูคำครับ

รับรองเหล้าถูกครับ

คอนเฟิร์ม

แถม hi5 ร้านให้ล่ะกันคับ ร้านคนรู้จัก  ijn  http://thisisplusten.hi5.com

akiko

ร้าน Click ค่ะ มิกซ์ถูกเจ้าของร้านสวย บริการดี ไม่ชาร์ตค่ะ อิอิ

ALONE

เศรษฐกิจแบบไหนก็ช่าง ทั่นเทพ เขาไม่สนใจกันหรอก
ดู ทั่น เจมส์ อิ ! ปรี้ เส้นข้าง เกือบทุกวัน  ijn

Kachinowa

ร้าน Click ค่ะ มิกซ์ถูกเจ้าของร้านสวย บริการดี ไม่ชาร์ตค่ะ อิอิ

อยู่แถวไหนครับพี่ !!!

albatross

อยู่แถวไหนครับพี่ !!!

..............ข้างๆดอยบอย.............. ijn

killdeathnote

มาช่วยดัน Plus Ten อีกที

เพราะเจ้าของร้านใจดี เด็กเสิร์ฟน่ารัก

กับแกล้มถูก เหล้าไม่แพง

;kljj

homecray

เบียร์ big c ครับ สาวสวย