-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขนมปัง ฟาร์มเฮาท์  (อ่าน 1287 ครั้ง)

คนในฝัน

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
ขนมปัง ฟาร์มเฮาท์
« เมื่อ: 07 สิงหาคม 2018, 21:24:17 »

เมื่อวานมีโอกาสได้เยือนดารินทร์ โทรไปกะจองน้องกันยา แต่ไน้องดันติดงานเจ๊หวานเลยแนะนำให้มาดูน้องที่ร้าน เลยบึ่งไปที่ร้านเมื่อถึงร้านปุ๊บก็มีน้องๆมาโชว์ตัว ผมยังไม่ตัดสินใจเลยให้น้องเข้าไปพักก่อนแล้วแอบถามคนเชียร์ว่าคนไหนงานดี คนเชียร์แนะนำน้องขนมปังเลยตกลงเลือก ตัดไปที่ห้องน้ำถอดเสื้อผ้าให้ดีมากฟิวแฟน เริ่มนัวเลยผมเกือบห้ามใจไม่ไหวลงนัวที่เตียงจนอยากจะให้เสร็จเลย จึงชวนน่องไปอาบน้ำงานอาบน้ำดีมาสะอาดทุกซอกทุกมุมนัวกันในห้องน้ำ น้องสเปย์สดเขื่อนแทบแตก จึงชวนน้องไปต่อที่ห้องน้องก็เริ่มนัวเลยครับจัดไปที่โซฟา น้องจัดการผมทุกอนูหลืบ ที่สำคัญมีทีเด็ดเสปย์น้ำเย็นต่อด้วยน้ำอุ่น(พึ่งเคยเจอ) และแล้วเราก็เริมกันที่โซฟา ต่อด้วยบนเตียงผมจัดการทุกท่วงท่าทั้งหน้าและหลัง จนเขื่อนแตก ขอบอกนะครับผมแตกแบบหนังAV จอดรถเลยครับน้องเต็มใจไม่ขัดขืนเลยน่องดูดจนหมดเลย แล้วเราก็นอนกอดกันเหมือนแฟนเลย แต่น้องชายผมไม่ยอมนอนเลยจัดน่องอีกรอบและไปต่อในห้องน้ำ(เสียดายรอบนี้ไม่ทันเสร็จเนื่องจากเวลาหมดก่อน งานนร่ผมประทับใจน้องขนมปังมากๆ ตอนเดินลงมาเราจูบกันลงมาแทบทุกขั้นบันไดเลยครับ
งานน้องให้10:10เลยครับ
ต่างกรรมต่างวาระนะครับ ที่สำคัญ สะอาดและสุภาพนะครับฝากน้องขนมปังด้วยนะครับ

hotpod

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ขนมปัง ฟาร์มเฮาท์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2018, 03:27:54 »

น้องหนมปังงานดีจริงครับ  โดยเฉพาะสเปสดน้ำเย็นและน้ำร้อนครับ

usher

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2018, 15:33:03 »

eta06งานดีต้องลอง

Superman68

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2018, 14:04:17 »

โอ้วจอจจจจ