-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามผู้รู้คับ ร้าน นผบ ร้านไหนจบด้วยราคา1Kบ้างคับ ที่ไม่ใช้พี่ก้อย  (อ่าน 1847 ครั้ง)

gemini

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ที่ไม่ใช่ร้านพี่ก้อย กับ นครเชียงใหม่คับ

poyatts39

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-5

doggyrun

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

หายากครับ คงต้องอยู่คารมและอารมร่วมของหมอครับ

hotpod

• **

ช้างคลาน69  จบด้วย1000

ตูดดำ

• แอบจิต
  • **

น้องแป้ง ร้านดอกไม้ จ่ายค่าคอส แล้วจบกับน้องได้ในราคาไม่เกิน1000 ครับ

kokpoo

• เด็กทะลึ่ง

dlux_4

• **

น้องแป้ง ร้านดอกไม้ จ่ายค่าคอส แล้วจบกับน้องได้ในราคาไม่เกิน1000 ครับ
ร้านดอกไม้???
ร้านใหนครับ รบกวนด้วยครับ

doggyrun

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ลิลลี่ครับ แถวหายยา

Empire13

• **

ร้านดอกไม้จ่ายค่าคอสแล้วต้องตกลงกับน้องเองนะครับ ไม่ใช่ราคารวมเบ็ดเสร็จ เดี๋ยวจะมีพวกที่เป็นพระเอกไปอ้างกับน้องอีก เวลาตอบเพื่อนสมาชิกตอบให้เคลียร์ ไม่ใช่ตอบแบบนี้1,000เดี๋ยวนี้ขนาดพี่ก้อยยังไม่อยากรับเลยครับ นวดน้ำมันร้านดอกไม้ค่าคอส 1 ชั่วโมงก็ 400 บาท ส่วนพิเศษต้องตกลงราคากับน้องเองอยู่ที่คารมว่าจะตกลงกับน้องเท่าไหร่ ไม่ใช่ราคาเหมารวมเพราะร้านนี้เราต้องจ่ายค่าคอสก่อนนวดทุกครั้ง

dlux_4

• **

ร้านดอกไม้จ่ายค่าคอสแล้วต้องตกลงกับน้องเองนะครับ ไม่ใช่ราคารวมเบ็ดเสร็จ เดี๋ยวจะมีพวกที่เป็นพระเอกไปอ้างกับน้องอีก เวลาตอบเพื่อนสมาชิกตอบให้เคลียร์ ไม่ใช่ตอบแบบนี้1,000เดี๋ยวนี้ขนาดพี่ก้อยยังไม่อยากรับเลยครับ นวดน้ำมันร้านดอกไม้ค่าคอส 1 ชั่วโมงก็ 400 บาท ส่วนพิเศษต้องตกลงราคากับน้องเองอยู่ที่คารมว่าจะตกลงกับน้องเท่าไหร่ ไม่ใช่ราคาเหมารวมเพราะร้านนี้เราต้องจ่ายค่าคอสก่อนนวดทุกครั้ง

ถูกต้องแล้วครับ 1,000 (ก็ราคาถูกมากๆ แล้ว) ต้องไม่รวมค่าชั่วโมงครับ

เรท ราคามาตรฐานสำหรับทำพิเศษครับ (ไม่รวมค่าชั่วโมง)
ระดับ 1 500 (อาจจะจับต้อง ล้วงลึกได้ ขึ้นอยู่กับความสนิท หรือสมัครใจจากน้องๆ ครับ)
ระดับ 1 +ถอดหมด 500+500 (สำหรับคนที่อยากไกล้ชิดและทำความรู้จักน้องๆ แบบไกล้ชิดไม่มีเสื้อผ้ามากั้น น้องอาจจะมีเปย์ ให้ด้วยแล้วแต่คนครับ)
ระดับ 3 1,500 (เรทราคามาตรฐานขั้นต่ำสำหรับงานจบ อาจจะมีเปย์หรือไม่มีเปย์ ก็ได้ครับ แต่ควรเตรียมร่มไปเองทุกครั้งครับ ปลอดภัยและมั่นใจกว่า)