-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดเบาๆ ซ่อมใจที่มันพัง T T  (อ่าน 1511 ครั้ง)

นายซินเซียร์

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
จัดเบาๆ ซ่อมใจที่มันพัง T T
« เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2018, 18:24:21 »

หลังจากครั้งที่แล้ว ผมก็เสพย์ติดกับสายดาร์ค
มาทำงานแถว ม.ตีนดอย เลยเช็คเว็ปเทพ ว่าที่ไหนเปนยังไงบ้าง ก็เลยตระเวนแถวๆวัด 7
สุดท้ายไป จบที่ ร้าน ม. ดูหรูดี เขินเลย ได้น้องลูกชุบมาครับ
หน้าตาพูดไม่ถูกอะ จะน่ารักหรือไม่น่ารักผมตัดสินไม่ได้ แต่ไม่ขาว และ ไม่ดำ งงตัวเอง
น้องอาบน้ำ ธรรมดา แต่จะถามตลอด ว่าเปนไงบ้าง โอเคมั้ย
งานนวดก็พอได้ครับ น้องดูเกรงๆ ผมก็เขินอยู่แล้วเพราะมือใหม่ ผมเลยบอกไปว่าเพิ่งหัดเที่ยวไม่นาน
น้องสวนกลับมา หนักว่าเดิมว่า น้องเพิ่งมาเข้าวงการนี้ ได้ไม่ถึงเดือน ฮ่าฮ่า บลัฟกันเฉย
เอาวะ ใหม่ชนใหม่ ทีนี้ผมถามน้องเลย ทำไรได้บ้าง น้องก็เอาหนอนน้อยผมเข้าปากสดๆเลย ป๊าดๆๆ
ใจเย็น ผมไม่ได้ทนขนาดนั้น ผมเลยถามมากกว่านั้น น้องบอกได้แต่ก็อย่างที่รู้ ของน้องแน่นดีครับ อุอุ
สักพัก ผมก็ลอยแล้ว
กู่ไม่กลับละครับ ผมต้องไปอีก แต่กับใคร ต้องดูตามโชตชะตาครับ
ขอบคุณครับ ชอบจริงๆ สายนี้

hardbody

• แอบจิต
  • **
Re: จัดเบาๆ ซ่อมใจที่มันพัง T T
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2018, 19:56:45 »

ใกล้เจ็ดยอดมีบ้านแสนสุขอีกร้านครับ แนะนำน้องขวัญ หน้าตาน่ารักจนผมไม่กล้าเอา 5555  fdgdfdf

• แอบจิต
  • **
Re: จัดเบาๆ ซ่อมใจที่มันพัง T T
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2018, 20:56:37 »

ใกล้เจ็ดยอดมีบ้านแสนสุขอีกร้านครับ แนะนำน้องขวัญ หน้าตาน่ารักจนผมไม่กล้าเอา 5555  fdgdfdf
ผมมีความเขินอายอยู่แล้วครับ เอาได้ครับ 555+ ขอบคุณครับที่แนะนำ

kempaji.kk

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2018, 17:07:58 »

รวมค่าเสียหายเท่าไร เล็งมานานล่ะร้านนี้

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2018, 17:49:52 »

รวมค่าเสียหายเท่าไร เล็งมานานล่ะร้านนี้
คอร์ส 1500 ครับ ส่วนจบ ผมต่อเหลือ 1 เทา แหะๆๆ

hotpod

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2018, 18:25:12 »

เตือนอย่าง1ระวังหลงรักน้องๆเข้านะครับของพี่หลงซะไปซ้ำหลายครั้งละที่ช้างคลาน   ส่วนดารินทร์ยังไม่ได้เอาน้องกันยาเลยบอกเลยว่าน้องกันยากะน้องหนมปังสุดๆครับ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2018, 20:08:33 »

เตือนอย่าง1ระวังหลงรักน้องๆเข้านะครับของพี่หลงซะไปซ้ำหลายครั้งละที่ช้างคลาน   ส่วนดารินทร์ยังไม่ได้เอาน้องกันยาเลยบอกเลยว่าน้องกันยากะน้องหนมปังสุดๆครับ
ขอบคุณครับ น้องหนมปัง บ้าน ด. อยู่ในลิสท์ของผมแล้วครับ ฮ่า ฮ่า ผมเห็นในรีวิว ใจสั่นเลย

hotpod

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2018, 22:51:30 »

แสดงว่าติดใจน้องหนมปัง

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2018, 13:07:16 »

ขอบคุณการบ้านดีๆครับ.. pongz pongz. รออ่านฉบับใหม่นะครับท่าน สายนี้เข้ามาแล้วออกยากกกกกกกกกก  ครับท่าน    jljhl jljhl

ero-tic

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2018, 13:51:19 »

สายตัวเลย

wizardgun

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2018, 23:46:45 »