-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยวอีกครั้ง หลังจากกรอบมาช่วงสิ้นปี ร้านนวดน้ำมัน  (อ่าน 1453 ครั้ง)

นายซินเซียร์

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สิ้นปี เหมือน สิ้นใจ เงินทองมีแต่ออก เง้อ
อาศัยอ่านรีวิวจากพี่ๆน้องๆ เก็บข้อมูลไปก่อน พลางเก็บเงินเที่ยว

ไปร้านนวดน้ำมัน ตามที่เพื่อนๆในห้องพูดถึงกัน ร้าน ปจ. แถวสี่แยกปอยหลวง
บรรยากาศร้านเงียบๆ เหมาะกับการสงบจิตมากๆครับ หยอกๆๆ
น้องมี 2 คน คนนึงหน้าตาน่ารัก อีกคนขึ้นงาน ผมไปกับเพื่อน รอน้องลงมา
เพื่อนเป็นคนชวน ให้เพื่อนเลือกก่อน ตามคาดมันเลือกคนน่ารัก ผมลุ้นอีกคน ตึก ตึก
น้องม... อวบๆ นิดนึง เลือกคอร์ส นวดน้ำมัน ขึ้นห้องไป น้องนวด น้ำหนักมือดี นวดเป็น ใช้ได้
ถามเรื่อง ออพชั่น น้องบอกไม่รับเลย... โอเคครับ ผมถามตามที่เพื่อนๆสงสัย
แต่น้องบอกว่า บางคนก็รับครับ แต่น่าจะไม่ถึงจบครับ

สรุปน้ำขังครับ แย่แล้ว T T
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มกราคม 2019, 15:43:32 โดย นายซินเซียร์ »

doggyrun

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ถ้าหล่นบ่อยจนท้อแท้ ขอแนะนำให้ไปเติมพลังที่พี่ก้อยนะครับ dsgjsd

SAMO HUNG

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

เป็นธรรมดา  มาร้านนี้ มักจะหล่น  บ่อย ๆ ครับ

jmp1

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00

ผมก็ยังคาใจกะร้านนี้ไม่หายซักที ล่าสุดไปมา ขึ้นกะน้องที่ไฟหน้าใหญ่ๆ หน่อย  น้องเปิดสัญญาณมาชัดเจน เลยบอกจัดระดับ1 ....ตอนจัด น้องไม่ให้แตะเลย ! ด้วยความกน้ามืดเลยถามถึงถอด น้องบอกมาว่าอีก 500...แล้วผมก็ดันหน้ามืดตอบตกลง

สรุป ระดับ 1 ถอดบน โดนไป 1400 .....เคสนึ้ว่าไปน้องไม่ได้ผิด ผิดที่ผมดันกน้ามืดไปเอง  piuyty

hotpod

• เด็กหัดเสียว
  • **

ถ้าถอดบนถอดล่างอย่างละ500ผมว่าแพงไปครับไปที่อื่นดีกว่า

doomday666

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ไฟฟ้าใหญ่มากปะครับ คุ้มมั้ยกับราคา500