-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เราจะรู้ได้อย่างไรว่าถุงยางอนามัยนี้เหมาะกับตัวเอง ?  (อ่าน 2006 ครั้ง)

mammos69

• บุคคลทั่วไป

ตอนนั้น ศ.นพ.เทพนม เมืองแมน ทำการวิจัยวัดขนาดโดยให้หมอนวดสาวๆ ทำการวัดขนาดของผู้ชายก่อนการใช้บริการ พบว่าถุงยางอนามัยที่เหมาะกับมาตรฐานชายไทยอยู่ที่ 49 มิลลิเมตรหรือเกือบๆ 5 ซม. ซื้อใช้ได้เลย แต่ถ้าเราไปซื้อขนาดของต่างประเทศมาใช้ เราอาจต้องเตรียมเชือกไว้ รัดเอวกันมันหลุดนะจะบอกให้ 

mammos69

ผู้ชายไปซื้อถุงยางอนามัย เราจะต้องให้ความชื่นชมที่มีความรับผิดชอบ ถ้าเขาจะไปมีอะไรกับใคร เขารับผิดชอบตัวเองและคนอื่นไม่ให้ตั้งท้อง แต่กลายเป็นว่าคนขายส่วนใหญ่เป็นผู้หญิงด้วย แล้วเวลาหยิบทีคนมองกันทั้งร้านเลย
วิธีการก็คือเปลี่ยนร้านซื้อมันไปเรื่อยๆ เขาก็จำเราไม่ได้ ถ้าเขามองหน้า คุณก็ยิ้มๆ รับรองคนขายหลบเลยเชื่อเถอะ

mousejet

ของผมใช้ได้ทุกยี่ห้อครับท่าน pp11

pockycake

pat

pp5 แต่ปกติจะไม่ได้ใส่ 49 มม.นี่สิครับ

mcandroll

ผมชอบซื้อตาม7ที่มันไม่มีคนอะ ต้องคอยเล็งเสมอว่ามีคนต่อคิดป่าว มันแอบระแวงนีสๆกลัวเจอคนรู้จัก

wow99

ผมชอบซื้อตาม7ที่มันไม่มีคนอะ ต้องคอยเล็งเสมอว่ามีคนต่อคิดป่าว มันแอบระแวงนีสๆกลัวเจอคนรู้จัก

ยังงี้ซื้อแบบ หยอดเหรียญ ดีมั้ยคะ อยุ่ในห้องน้ำชาย สะดวกดี คิดว่าไม่แพง แต่ไม่รู้คุณภาพเป็นไงนะ pp10

tos77

ไม่ต้องกลับครับ"ยืดอกพกถุง" pongz