-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Deep Throting มันเป็นแบบไหน  (อ่าน 6456 ครั้ง)

nongmy

• บุคคลทั่วไป
Deep Throting มันเป็นแบบไหน
« เมื่อ: 20 ตุลาคม 2007, 00:28:08 »

ไม่แน่ใจว่าเข้าใจถูกรึเปล่า  ว่ามันคือการ อม นั้นเอง

ถ้าไม่ใช่ เป็นแบบไหนครับ  แล้ว link สอน รึเปล่า อยากจะเอาไปสอนให้ กิ๊ก ทำให้ครับ

แล้วสุดยอดจริงๆ หรือครับ

lim6049

Re: Deep Throting มันเป็นแบบไหน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2007, 00:47:36 »

:(wไม่แน่ใจอาจใช่ครับ  รอท่านอืนแล้วกัน อิอิอิอิ

Ball1

Re: Deep Throting มันเป็นแบบไหน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2007, 04:34:39 »

แบบ อม จนหมดลำเลยมั๊ง หุหุ  pp11

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2007, 06:31:50 »

ใช่แบบดำน้ำหรือป่าวนะ

แบบสเปสดอมจนมิดด้ามเลยครับ pp11

dvd6699

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2007, 07:45:59 »

สอนไม่ได้หรอกครับ ต้องช่วยกันทำ ใช้ประสพการณ์ลองทำดู แต่อมมิดจริงๆ ก็ไม่ได้ช่วยสร้างอารมณ์อะไรหรอกครับ

สงสารน้อง มันโดนลิ้นไก่ เหมือนเวลาเราเอานิ้วล้วงคอ แต่นี่มันใหญ่กว่าลิ้นมากนัก อ๊วกอย่างเดียวแน่นอน

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2007, 08:04:13 »

น้องเดือน 14 แห่งสถานทูต สุดยอดของ Deep Throats แต่ตอนนี้ออกไป ( ชั่วคราว ) แฟนๆโปรดรอติดตาม : )

JuNeO

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2007, 10:49:00 »

"ดีพ โทรท" เป็นอะไรที่น้อยคนนักจะทำได้ ถ้าท่านดูภาพยนต์ วีซีดี ดีวีดี

จะรู้เลยว่ามันไม่ใช่ทำได้ง่ายๆ แค่การใช้ปากกับอวัยวะส่วนสำคัญของผุ้ชาย ก็ยากพอดูแล้วแต่นี่เป็นการใช้ลำคอช่วย  :-X

เราคงไม่ค่อยได้เห็น หรือเจอะเจอการทำรักด้วยปากแบบนี้จากน้องๆ ออน. น้องเกะ กันหรอกครับ  เพราะมันเสี่ยงต่อการติดเชื้อในลำคอ

ถ้าลำคออักเสบนี่คิดดูคับ เป็นหนอง อย่าว่าแต่กลืนข้าวเลยคับ กลืนน้ำลายทีน้ำตาแทบเล็ด  :P

ถึงถ้าน้องเค้าลองพยามทำให้ท่านเอาใจท่าน แต่ท่านจะไม่รู้ถึงความแตกต่างเท่าไหร่หรอก ถ้ามันต้องใส่ถุงยางอนามัย อ่ะคับ

อีกอย่างนึง ไซส์ของคนไทย มันไม่ได้ยาวมากมาย โดยเฉลี่ยขนาดปกติ ก้อ ราว 5นิ้ว จะมีผิดมนุษย์ ก้อพวก 7-8 นิ้ว

ซึ่งปกติก้อไม่ค่อยได้พบเจอเท่าไหร่ ดังนั้นมันยังไม่ใช่ดีพโทรทที่สมบูรณ์แบบคับ ถ้าท่านไม่ได้ยาวววว ขนาดนั้นคับผม

ชายวัยทอง

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2007, 11:22:19 »

ที่พูดกัน...อย่างนี้ใช่หรือเปล่าหลานเอ๊ย  ::)

ชายวัยทอง

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2007, 11:28:47 »

อันนี้เอามาฝากเพิ่ม...เพื่อเป็นความรู้เพิ่มเติมก่อนปฏิบัตินะ...ลุงเป็นห่วง  :-X

==========================================================

Q : ถ้า?น้ำ?อสุจิที่มี?เชื้อสัมผัสโดนลิ้น?หรือ?กลืนลงคอโอกาสติดมากมั้ย ??

A : ก่อน?อื่น?ต้อง?บอกว่า?ไม่?เป็น?การง่ายนักที่?จะ?ติดเชื้อ? HIV ?ผ่านการ? Oral Sex ?ทั้ง?เป็น?ผู้?กระทำ?หรือ?ถูกกระทำ?
แต่?ผู้?กระทำ? Oral Sex ?มีรายงานทางการแพยท์?แล้ว?ว่ามันเกิดขึ้นจริง? ?แต่?แค่จำ?นวนน้อยมากๆ?ๆ?ๆ?ๆ
ปัจจัยที่?เป็น?สา?เหตุที่ทำ?ให้?ติดเชื้อ?ได้
1. ?คู่ของคุณรับเชื้อเอดส์?แล้ว
2.?คู่ของคุณ? High Viral Load ?แน่นอนว่า?เชื้อ?จะ?มีมาก?ใน?น้ำ?อสุจิชายตามที่คุณบอก
3.?มีการ?ใช้? Popper ?(?เป็น?สารเคมี?ใช้?กระตุ้นอารมณ์ทางเพศ)
4.?คุณอาจ?จะ?ไม่?ทราบว่า?เคยติดเชื้อมา?แล้ว
5.?ปริมาณน้ำ?หลั่งชาย
6.?สุขภาพปากของคุณ?ด้วย
7.?คุณอาจ?จะ? Oral Sex ?ให้?ชาย?โดย?การสอด?เข้า?ไป?ใน?ปากลึกๆ? ?หรือ?เรียกว่า? Deep Throating

การกลืนลงไปดู?ไม่?น่า?เป็น?ห่วง?เท่า?ไร? ?เพราะ?ระบบการย่อยเบื้องต้นของเรา?สามารถ?กำ?จัด?ความ?แข็งแรงของเชื้อ?ได้? (น้ำ?ลาย)

การโดนลิ้น? ?หรือ?กลืน?เข้า?ไป? ?นั้น?ดู?จะ?ไม่?น่า?เป็น?ส่วน?ที่?เป็น?ห่วงมาก? ?แต่ทอนซิล? ?ซึ่ง?เป็น?ที่ที่? Virus ?ต้อง?การไป?อยู่?มากที่สุด? ?อันนี้?ต้อง?ระวัง?

น้ำ?ใสๆ? ?เรา?เรียกว่า? Pre-Cum ?ก็มี?เชื้อ?อยู่?ครับ
?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ตุลาคม 2007, 11:32:48 โดย ชายวัยทอง »

mmppp

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2007, 13:06:25 »

ภาพแหลมมากครับ
ไอ้ Deep Throting แปลตรงตัวก็ลึกถึงคอครับ
น่าจะเป็น oral ลึกถึงคอ ผ่านบริเวณช่องปากไป
ความรู้สึกแตกต่างแน่ครับ เพราะในคอก็จะเป็นเนื้อเยื่อคนล่ะอย่างกับในปาก บริเวณต่างๆเนื่องเยื่อตากกันทำให้การรับรู้ต่างกันเช่น ความนุ่ม ความเปียก อุณหภูมิ ความเรียบขรุขระ
ความฟิต เป็นต้นครับ
แต่อย่าไปทำเลยครับ เหมือนที่ท่านจูลบอก เสี่ยงการติดเชื้อ ไม่คุ้มหลอก คนทำก็ทรมาน กระตุ้นการอาเจียน เวลาทำต้องกลั้นหายใจ น้ำลายไหลมาก และไปๆมา ของท่านอาจ
เจอฟันขุดได้ครับ  >:(

tos77

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2007, 21:56:38 »

pp8ผมว่าอย่าทำเลยครับสงสารคนทำนะ
เค้าคงไม่สนุกด้วยหรอกผมว่านะ  pp5

spurs15

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2007, 23:26:59 »

สงสัยใช้ลิ้นไก่ช่วย จึ๊กกะดึ๋ย

naynoom

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2007, 02:35:19 »

:-Xขอเป็นรูปแบบหญิงชายก็ไม่ได้นะครับ Deep ของท่านชายมะไหวงับ :'(

nongmy

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2007, 04:47:40 »

ขอบคุณคับที่แนะนำ 

น่ากลัว และอัตราย แบบนั้น คงไม่ลองดีกว่า 

พอดี ของผม สั้นด้วย ปกติก็มิดด้ามอยู่แล้ว

JuNeO

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2007, 08:54:48 »

แค่เทคนิคการ ใช้ปากและลิ้นก้อเพียงพอแล้วครับ  เคยเจอน้องคนนึง สมัยนั้นผมไปประชุมที่ มก.กำแพงแสน

ขากลับแวะเข้ากุงเต้บ แวะพักที่โรงแรมชั้นสอง ชื่อโรงแรมโรส เนี่ยอ่ะมั้ง นึกห่ะ อะรัยไม่รู้ หยิบเยลโลว์ เพจเจส (สมัยนั้น ยังไม่ได้เป็น ทีโอที)

เปิดแพล่บๆๆๆ หนังสือเป็นภาษาอังกิดทั้งหมด อาศัยว่ากินข้าวเหนียวแยะเลยพออ่านออก  ???

สั่งมากินที่ห้องเรยคับ "เอสคอร์ท เซอร์วิส" คนแรกต๊าบๆ แบบเร่งๆ "โป๊ะโป๋" ของน้องร้อนมาก ยังกะเอาฟืนสุมไว้ (คงเป็นฟืนดุ้นก่อนๆที่ชีจะมาหาผมที่ห้อง)

หลังจากนั้น สั่งมากินต่อ  เขิน ก้อคนมานหิวอ่ะ .... อิ อิ

ใส่ชุดออฟฟิศมาเรยคับ ชุดสูทเรยแถมมีแฟ้มมาอีกต่างหาก (สงสัย รายนามลูกค้าของวันนี้)

เรามีอะรัยกัน ในราคา 3.5 K น้องเค้าเป็นคนที่ใช้ปากและลิ้นได้เยี่ยม 1 ใน สิบ ของชีวิตวัย 34 ขวบ

ล้างตู้เย็นแบบ ขนลุกเกรียว สเปร์แบบสดที่ไม่ต้องถึงกับขั้น ดีพ โทรท มันขึ้นอยู่กับเทคนิค มากกว่าครับ เรื่องราวพรรค์นี้

ทั้งการจูบแบบแลกลิ้น หรือ French Kiss และ Oral sex ทั้งหญิงและชาย

ซึ่งเป็นข้อมูลที่ศึกษาได้ด้วยตัวเอง และจะให้เยี่ยมต้องปฏิบัติบ่อยๆ ให้ชำนาญ

อิ อิ ... ไม่งั้นไม่ได้ฉายา "ตาหนวดลิ้นสว่าน" หรอก แพล่บ... น้ำยายไหย อ้ะ  :(

seawjang

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2007, 10:46:47 »

เก็บเธอไว้ ข้างในจนลึก สุดใจ....... pp11

Jade44

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2007, 11:02:48 »

pp7 โอว 

ภาพน่ากลัวสุดๆ

pat

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2007, 11:58:10 »

มีคำถามนะครับ แล้ว ถ้าเรา ทาสีให้น้องเค้า แล้วเพลอกินน้ำน้องเข้าไป นี่ถ้าเป็น เอดส์ จะติดมั้ย ครับ

ปล.ถ้าปากไม่มีแผลทั้งข้างใน ข้างนอก  ครับ

horashio

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2007, 15:39:01 »

pp6

ไม่อยากทำให้เครียดเรย...

เชื้อ HIV ชอบอยู่ในเลือดและสารคัดหลั่ง มันก็ติดต่อกันทางกระแสเลือด
หากท่านไม่มีบาดแผล ก็ไม่น่าจะนะ แต่ ก็ไม่รับประกันเหมือนกันแหละ เพราะผมไม่ใช่หมอ บอกไม่ได้ว่า ระหว่างทางจากคอถึงกระเพาะอาหาร มันสามารถถูกดูดซึมได้ด้วยวิธีใดหรือไม่

ในความคิดของผม ... คงไม่สามารถครับ

lim6049

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2007, 14:57:28 »

เห็นภาพแล้วน่ากลัวจังเลยครับ pp7

acer2518

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2007, 15:34:38 »

uyt แค่คิดก็เสียวจนคับเป้าแล้ว
สาวคนไหน อมไม่เก่งรึ ไม่อมให้เลย
ผมจะเสียอารมณ์มาก สดไม่สด ไม่ว่ากัน
แต่ ต้องมี อม pp8

Eragon

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2007, 16:14:17 »

ดีพทรอทยังไม่เคยเลยครับ มันยาวไม่ถึงคออ่ะครับ  ;D

pathppp

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 18:32:28 »

สุดๆคับ เสียว

valentine16

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 22:20:21 »

แปลให้ตรงตัวเลยครับ Deep คือลึก Throath คือคอหอย รวมกันแปลว่าลึกสุดคอ

Torres

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2008, 23:41:06 »

ปลากรอบน่ากลัวมาก ...

tikizawa

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 01:08:12 »

น่ากลัว มากๆ รูป ปลากรอบ  890