-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เคล็ดลับการจีบสาวมีแฟนแล้ว  (อ่าน 16253 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป
เคล็ดลับการจีบสาวมีแฟนแล้ว
« เมื่อ: 23 เมษายน 2007, 22:07:52 »

เคล็ดลับการจีบสาวมีแฟนแล้ว(แต่อยู่ไกล)
(ใช้ได้ดีกับผู้หญิงที่อ่อนกว่า)

1. อย่ายอมรับว่าเรากำลังจีบเขาอยู่ - ถึงแม้ว่าเขาจะถามมาตรงๆ หรือถามวกวนอย่างไรก็ตาม
บอกแค่ว่าไม่คิดอะไร แค่เป็นเพื่อนคนหนึ่ง คบแล้วสบายใจดี ผิดด้วยหรือ ทำให้เขารู้สึกผิดที่ถามมา
(ถ้าตอบไปว่าใช่ ก็แหวกหญ้าให้งูตื่นสิครับ เธอก็ไม่กล้าพูดคุยด้วยพอดี ผู้หญิงก็รู้สึกผิดต่อแฟนเป็นนะ)

2. พยายามทำดีด้วยให้มากที่สุด พูดจากให้กำลังใจ ทำตัวให้เป็นผู้ใหญ่ (สำคัญนะ)
ห้ามหึงหวง - ทำดีไปเถอะตอนนี้ ทำไปมากๆ เหมือนการหาเสียง
พอเค้าเปลี่ยนใจจากคนที่เค้าคบแล้ว เราก็ค่อยเปลี่ยนพฤติกรรมบ้างก็ได้ ไม่ผิดนิ -

โดยปกติ 80% ขึ้นไป แฟนเก่าเขาจะมีอายุพอๆกัน (เพราะคบกันตอนเรียน)
ดังนั้น จำเป็นอย่างยิ่งที่คุณจะต้องทำตัวเป็นผู้ใหญ่ มีความรับผิดชอบ
ใจเย็น และทำทุกอย่างให้เธอได้ ไปรับไปส่ง โทรไปหา อย่าขัดใจเธอนัก แต่ก็มีแซวๆบ้างได้
ให้เธอรู้สึกเป็นกันเอง และชื่นชมในตัวคุณ

3. อย่าพูดถึงแฟนเขานัก แม้ว่าเธอจะพยายามชักจูงเข้าไปหาเรื่องแฟนเธออย่างไร
ก็พยายามทำเหมือนไม่ได้ยิน หรืออาจจะพูดว่า อือ อือ แต่ไม่ใส่ใจ ทำเหมือนว่ามันไม่มีตัวตนอยู่ในโลก
หรือนานๆทีจะเล่นมุขชมไปบ้างว่า ดูรักกันดีจังนะ ดูเธอรักเขาจัง เขาคงเหมือนกันใช่หรือป่าว
ให้สาวเจ้าเริ่มลังเล แต่อย่าทำให้เหมือนดูประชดนะครับ ตอนนี้เธอยังภูมิใจ และยังรักแฟนเก่าเธออยู่

4. ให้กำลังใจ และปลอบใจเมื่อเค้าทะเลาะกับแฟน - อย่าเพิ่งไปยุเขาให้เลิกกับแฟนอย่างโจ่งแจ้งนะครับ
คอยปลอบเขา บอกเขาว่าถ้าไม่สบายใจก็พูดคุยกันได้ ถ้าเขาบอกว่าไม่ค่อยสบาย
ไม่ค่อยอยากคุย ก็อย่าคะยั้นคะยอ รอไปก่อน แล้วค่อยโทรไปใหม่ ชวนออกไปหาอะไรทำให้เขาสบายใจขึ้นวันหลัง
- พอวันหลังเขาไปคุยกับแฟน แฟนเขาก็จะหึงอีกที่มาคุยกับเรา แล้วก็จะทะเลาะกันอีก
- ก็กลับมาในรูปแบบเดิมครับ ปลอบต่อ สร้างฐานคะแนนเสียงไปเรื่อยๆ

5. รอเวลา - สำคัญมากครับ อย่าทำอะไรบู่มบ่าม รอให้เขาจะเลาะกันให้พอ
เริ่มให้สาวเจ้ารู้สึกว่า แฟนในปัจจุบันรักเธอจริงหรือป่าว ทำไมทำให้เธอไม่สบายใจยันเลย
( แล้วเธอละ ทำอย่างนี้ แฟนคงสบายใจด้วยหล่ะนะ ก็มันหึงนี่หว่า)

6. ทำความดีต่อไปเรื่อยๆครับ ทำให้สาวเจ้าสบายใจที่สุดที่อยู่กับคุณ ถ้าโอกาสดีๆ ก็แกล้งคุยไป
ถามว่าความรักเป็นอย่างไรบ้าง เค้ารักเธอจริงหรือป่าวนะ เห็นหมู่นี้ไม่ค่อยสบายใจนี่
ทำไมเขาทำให้เธอเป็นอย่างนี้ล่ะ ก็รักจริงไม่ใช่หรือ
- ที่สำคัญ ทำให้แนบเนียนนะครับ วางมาดดีๆ ทำให้คุณดูเป็นผู้ใหญ่มากกว่าเธอประมาณ 10 ปี
ให้เธอรู้สึกเหมือนกับว่าปรึกษาผู้ใหญ่ที่เธอไว้ใจอยู่

7. เมื่อโอกาสมาถึง สาวเจ้าจะส่ง signal ประมาณว่าขอเป็นเพื่อนกับแฟนเธอ สาวเจ้าจะบอกแฟนเธอว่า
ยังรักอยู่ รอกลับมาทำดีด้วย แล้วกลับไปเป็นเหมือนเดิม หรือว่า เธอรักเราจริงหรือป่าว
ทำไมต้องทำตัวเป็นเจ้าของเราด้วยล่ะ ทำไมต้องทำให้เราไม่สบายใจด้วย

8. ครับ... ผู้ชายพอได้ฟังก็จะอึ้ง ยิ่งคบกันมานานเท่าไหร่ ก็จะอึ้งนานเท่านั้น แฟนจะเริ่มรู้สึกว่า
สาวเจ้าเริ่มทำตัวออกห่าง แล้วก็จะหึงหนักและทะเลาะกันครับ แล้วเรื่องก็จะบานปลายมากขึ้น คุณพ่อ
คุณแม่เธอเห็นเธอร้องไห้หรือครับ แฟนในปัจจุบันก็จะเป็นคนเลวในทันที ไม่ต้องมีการแก้ตัว
และก็จะช่วยกีดกันมันออกไปจากชีวิตเธอให้คุณโดยอัตโนมัต

9. เมื่อปัจจัยอื่นๆมันมากขึ้นเป็นเงาตามตัว ปัญหามาก แฟนเขาก็ต้องมีท้อบ้างครับ เริ่มรู้สึกว่าเราไม่ดีพอหรือป่าว
ไม่รักเธอจริงหรือป่าว (ใช้ได้ดีมากสำหรับแฟนเก่าที่รักเธอย่างจริงใจ หรือคบกันมานานมาก)
เริ่มรู้สึกว่า ควรจะให้เธอลองทำตามความต้องการ (ที่โดนยุแหย่จากคุณ) ซักหน่อยดีไหม
สุดท้ายเขาก็ต้องยอมรับกับการคบเธอเป็นเพื่อน

ส่วนเรื่องที่เขาจะแย่งเธอคืนมาจากคุณหรือครับ ก็เขาเหนื่อยกับสิ่งที่ทำให้เธอแล้ว
และเกิดความท้อใจเพราะคิดว่าสิ่งที่เค้าทำ ที่มันดีที่สุดแล้ว มันยังไม่มีค่าพอที่จะเหนี่ยวรั้งตัวเธอเอาไว้ได้ กว่าเค้าจะเรียกกำลังใจคืนมาได้ ป่านนั้นคุณก็เข้าไปนั่งในตำแหน่งของเขาในใจเธอเรียบร้อยแล้วหล่ะ

10. คราวนี้ตาคุณแล้ว ค่อยๆเข้าไปให้ความสบายใจเรื่อยๆเหมือนปกติ ในใจคุณตอนนี้
ก็จะได้กระหยิ่มยิ้มย่องกับความสำเร็จของคุณ รอเวลาอีกนิด ก็จะได้เธอมาครอบครองสมใจ
โดยไม่มีแฟนเก่าของเธอเป็นก้างขวางคออีกต่อไป

ขอแสดงความยินดีครับกับความสำเร็จของคุณครับ... สาธุ...
ขออย่าให้คุณเจอเองนะครับ เจ็บเจียนตายเลยล่ะ ถ้าเกิดกับคนที่คุณรัก
 ;D ;D

test

Re: เคล็ดลับการจีบสาวมีแฟนแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2007, 15:45:43 »

น่าจะได้อ่านกระทู้นี้ ก่อน
เลยโดนแย่งแฟนไปเลย

งั้นผมควรจะเป็นเพื่อน เพื่อแย่งกลับมาใช่มั้ย

toyo

Re: เคล็ดลับการจีบสาวมีแฟนแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2007, 17:09:46 »

ผมว่าถ้าใช้วิธีที่คุณว่ามาดังกล่าวนี้ ผมคิดว่าคงจะต้องหมดเงินเป็นหมื่นแน่นอน เพราะฉนั้นผมเห็นสมควรถามเขาตรงๆเลย จะได้ไม่เสียเวลา (เพราะคุณอายุมากแล้ว คงไม่มีเวลาพอที่จะมานั่งจีบ)  ;)

mammos69

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2007, 12:36:37 »

อันตรายครับ ลูกตะกั่วลูกไม่กี่บาท พิษรักแรงหึงเห็นมาเยอะแล้ว เที่ยวกับน้องออน.น้องออมดีกว่า  ???

mammos69

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 กันยายน 2007, 10:33:19 »

เปลี่ยนใจแล้วใส่เสื้อเกราะดีกว่า

Wunsen

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 กันยายน 2007, 19:02:40 »

เหวอววววววว มีกระทู้นี้่ตั้งแต่เมื่อไหร่  pp7

อ่านดูแล้ว น่านำไปใช้ประยุกต์กับชีวิตจริงมากครับ

j007

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 กันยายน 2007, 13:07:20 »

อย่าเลยครับ แย่งแฟนชาวบ้านมะดีหรอกกั๊บ
 pp

แต่ถ้าขอเปนชู้หล่ะก็นะ ระวังเนื้อระวังตัวไว้ด้วย เดี๋ยวจะ....... jepz

ผมว่า รอให้สาวเจ้าเลิกกะแฟนแล้วค่อยจีบจะดีก่า เพราะจากการสำรวจแล้ว ญ มีมากก่า ช ครับ ที่สำคัญ ช หน่ะ เปนตุ๊ด เกย์ และก็บวช ไปเท่าไหร่แล้วก็ไม่รู้
 blink

lim6049

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 กันยายน 2007, 14:45:37 »

เหนด้วย  ไม่ดีครับ การ ที่แย่งเค้ามา  อิอิอิ  ปกติก็ ไม่ใช่ของเรรา เลย อิอิอิ pp11

Wunsen

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 กันยายน 2007, 01:33:10 »

จริง ๆ เรื่องแย่งแฟนชาวบ้านนี่เจ้า Notear ถนัดคับ ไม่ได้แย่งอย่างเดียวนะ แต่ว่าทำมิดีมิร้ายอีกต่างหาก เจ้านี่ดุภายนอกไม่มีไร แต่ข้างในนี่อย่างน่ากัว คราวหลังไปไหนมาไหนกับมาน ต้องพกมีิดติดตัวไว้มั่งละ

olelemon99

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 กันยายน 2007, 20:38:52 »

ไม่ๆ อย่าไปแย่งเขาเลยเดี๋ยวเขาก็มาแย่งไปแล้วจะรู้สึก หึหึ  ::)

shinathi

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2007, 12:05:56 »

สวยๆ มักมีแฟนแล้ว ดังนั้น อยากได้แฟนสวยต้องจีบตั้งแต่เด็กอนุบาล  sengz

tos77

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2007, 16:32:45 »

มีประโยชน์มากครับ  pongz เพราะตอนนี้ผมก็กำลังทำภารกิจแอบเมียไปขโมยหัวใจหญิงอยู่เหมือนกันจะเอาไปใช้แน่ๆแล้วเค้าก็มีแฟนแล้วด้วยอะครับ :-[มันแน่งานนี้

mcandroll

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2007, 21:54:15 »

ฆ่าผัวมันเสียเอาเมียมันมาเลยไม่ได้เหรอคับ ง่ายกว่ากันเยอะ pp8

tos77

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2007, 18:58:33 »

ไม่เสียเลือดเสียเนื้อครับเสียแต่น้ำ ???

Wunsen

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2007, 23:43:42 »

ฆ่าผัวมันเสียเอาเมียมันมาเลยไม่ได้เหรอคับ ง่ายกว่ากันเยอะ pp8

อืม เป็นวิธีที่น่าสนใจทีเดียว จดๆๆๆๆ  โกรธ

JuNeO

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2007, 07:16:32 »

อืม เป็นวิธีที่น่าสนใจทีเดียว จดๆๆๆๆ  โกรธ

งั้นดักทุบหัว คนบางคน แถวๆหน้าตลาดสมเพชร ดีกว่า  :-[

Wunsen

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2007, 09:27:01 »

เหอ ๆ แน่ใจเหรอว่าจะทุบหัวได้ เด๋วนี้บอดี้การ์ดเยอะเน่อ หุหุ  ???

Aozz

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2007, 10:29:48 »

ระวังเจ็เบียบออกมาต่อต้านเวปเรานะครับ แหม่แต่ละคนแนะนำกันดีๆทั้งนั้น ทั้งฆ่า ทั้งทุบ  :-X
ผมว่าดักฉุดเอาดีกว่า "ความหล่อไม่เกี่ยว อยู่ที่ทางเปลี่ยวและพละกำลัง" pongz pongz

JeT lI

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 04:10:18 »

;D ผมว่า เอาแบบ บทความเขาว่า ก็ได้ลุ้นดีไม่น้อยนะครับ  :-[
  >:( ว่าแต่ว่า ระวังแฟนที่เธอคบอยู่ เป็นนักเลงด้วยนะครับ  :-X มันอาจจะเป็นผลร้ายกับเราเอาได้  zad

NConly

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2007, 22:23:49 »

เป็นคนโดนจะรู้ว่าเจ็บสุดๆผมโดนกับตัวเลยครับมาแบบนี้เลยทั้งๆที่รู้แต่ถ้าถ้าเรายิ่งไม่ใช้เหตุผลหรือใช้กำลังก็ไปกันใหญ่แฟนเรากลายเป็นต่อต้านเราและปกป้องทางนู้นอีกต่างหาก(มันเจ็บตรงนี้แหละ)
ป.ล.  ตอนนี้ผมเลยไม่รักใครอีกเลยมันชาและก็ไม่สนไม่เจ็บผมว่ามันก็ดีนะ

omthong

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2007, 09:54:48 »

ระวังเจ็เบียบออกมาต่อต้านเวปเรานะครับ แหม่แต่ละคนแนะนำกันดีๆทั้งนั้น ทั้งฆ่า ทั้งทุบ  :-X
ผมว่าดักฉุดเอาดีกว่า "ความหล่อไม่เกี่ยว อยู่ที่ทางเปลี่ยวและพละกำลัง" pongz pongz

555555 ชอบมาก ขำออกมากลางที่ทำงานเลย  pp11

PotozoA

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2007, 05:44:32 »

pp7 เวงกำ 80% ของวิธี ที่บอกนี้ ไหงมันตรงกะผมที่กำลังทำอยุ่เลย ประมานว่า เป่ง กอล์ฟ - ไมล์ ( ที่ปรึกษา ) -*-  แต่ของผมอ่ะผมจริงใจ นะ ไม่ได้เล่นๆ แฮ่ๆ

bad

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2007, 08:50:01 »

แบบว่ามี คนละปัญหา มีแฟนอยู่แล้วแต่อยากจีบสาวอืนเพิ่มทำไง  ??? หุหุ

iament

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2007, 17:52:13 »

เมื่อก่อนเคยแย่งมาเหมือนกันครับ แต่พอมาโดนเองแล้ว เจ็บได้ใจ ตอนนี้ใครถามว่ามีแฟนรึยังก็ตอบทันทีเลยว่า มีแฟนแล้วครับ ถ้าอยากคบก็มาเป็น กิกกัน ok ไหม

xstation

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 07 เมษายน 2008, 20:01:05 »

- -'' ระวังชีวิตจะมีค่าแค่ 3 บาทนะค้าบบบ

007

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2008, 17:54:54 »

ljkhlpjhkl  ระวังนะท่าน  iyor กิกนี้

DjMuscle

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2008, 16:38:59 »

hjhk

test

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2008, 19:20:16 »

แจ่มครับ อ่านคู่กับ คัมภีร์จีบสาว ใน ห้องสมุดราตรี
เยี่ยม แหล่มเลย ได้ผลจิง (บ้าง)

lunaG

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2008, 05:54:46 »

เพื่อนผมมันบอกว่า

วัยเราน่ะมันเรียกวัยแย่ง

อยากได้แฟนที่โสด ๆ มรึงก้อไปจีบเด็กอนุบาล ไปปปปป

อยากบอกมันว่า เด็กอนุบาล เดวนี้เค้าก้อมีแฟนกันแล้วเฟ้ยยยย  uyi

watbox

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2008, 06:37:02 »

ไม่แย่งมาหรอก ยืมใช้หน่อยเดียวเดี๋ยวคืน แล้วเราไปเจอกันที่ใต้ต้นงิ้วนะจ้ะที่ร๊ากกกกก mbvc

cmman573

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2008, 11:05:21 »

เป็นคนโดนจะรู้ว่าเจ็บสุดๆผมโดนกับตัวเลยครับมาแบบนี้เลยทั้งๆที่รู้แต่ถ้าถ้าเรายิ่งไม่ใช้เหตุผลหรือใช้กำลังก็ไปกันใหญ่แฟนเรากลายเป็นต่อต้านเราและปกป้องทางนู้นอีกต่างหาก(มันเจ็บตรงนี้แหละ)
ป.ล.  ตอนนี้ผมเลยไม่รักใครอีกเลยมันชาและก็ไม่สนไม่เจ็บผมว่ามันก็ดีนะ
สู้ต่อไปครับท่าน ไม่มีใครรักเราเท่ากับการที่เรารักตัวเอง

lunaG

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2008, 11:51:03 »

สักวันจะเจอคนที่หยุดกับเราครับ สักวัน

หยุด หยุดชีวิต หยุดกับคนนี้ แม้ว่าใครจะดีสักแค่ไหน

หยุด หยุดความรัก ทั้งหัวใจ จะหยุดอยู่กับเธอคนเดียว  ss

cmman573

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2008, 13:52:43 »

ท่าน lunaG  นี่มากับเพลง หยุด(รัก) เจงๆๆ เค้าถึงบอกว่า ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดาลเป็นคนชอบก้นนัก แสดงท่านชอบสาวจักๆ
ส่วนท่าน  HIKARU สงสัยจาเป็นกระบวณท่าการสไลด์ด้วงอันเลื่องชื่อ ของท่านนั่นเอง

pass07

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2008, 14:15:42 »

ตามเก็บ  fdgdfdf

lunaG

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2008, 16:30:05 »

:) ชอบสาวมาก ๆ  หรือชอบสาวจัก ๆ  อิอิ ชอบทั้งคู่ชอบให้สาวมั่ก ๆ สาวจัก ๆ

โอ๊ย งงงง  :'( :'(

cmman573

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 09:17:19 »

ก้อมันคงเป็นไปตามเพลงของแก้ม เดอะสตาร์อ่ะท่าน เพศสัมพันธ์ซื้อความรักไม่ได้ หุๆๆ

lunaG

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2008, 18:05:30 »

ก้อมันคงเป็นไปตามเพลงของแก้ม เดอะสตาร์อ่ะท่าน เพศสัมพันธ์ซื้อความรักไม่ได้ หุๆๆ

??? ??? ??? ;kljj

demo

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2008, 18:09:50 »

ขอบคุณครับ  lhdf

Tunr2008

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2008, 10:21:34 »

อ่านข่าวไทยรัฐ ทีไร มีข่าวฆ่ากันตายเพราะ เรื่องรักใคร่ หึงหวง ทุกที  .... กลัวว่าจะเปนศพต่อไปอ่ะ

nirvana1982

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2008, 13:01:15 »

เล่นชู้เป็นการกระทำที่สุดหรู คิดอยู่ว่าจะผิดมั้ยกรู  :-[ 

valentine16

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 09:02:05 »

เป็นข้อแนะนำที่ดี ถ้าไม่โดนสามีเค้าตีกรระบาลลก่อนนะ

hanong

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2008, 10:52:44 »

O0 5 ถ้าเป็นแฟนก็ดี แต่เป็นเมียก็ไม่ไหวนะคราบ

pagne2204

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2008, 02:24:06 »

ลองเอาไปใช้สักหน่อย

ตอนนี้กำลังใช่เลย

bboy1

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 01 มกราคม 2009, 19:47:20 »

ใจเค้าใจเราครับอย่าทำเลย แต่ผมก็เคยใช้วิธีคล้ายๆอย่างนี้แหละครับ รับรองว่าได้ผลจริงๆ  .,mn

doctorX

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 10:04:07 »

รักนิรันดร์ คือ ฟันแล้ว ฟันอีกๆๆๆๆ

wonderkid

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 29 มกราคม 2009, 12:31:16 »

หารรักคือทุกข์แล้วสุขคืออะไร
หากรักคือความเสียใจ ทำไมใจต้องการรร ijn

atubo69

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 29 มกราคม 2009, 13:12:52 »

iyor iyor ผมก็ใช้วิธีนี้เหมือนกันคร้าบ etewt etewt etewt

marathoner9

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 29 มกราคม 2009, 19:50:37 »

พิษรักแรงหึงมัน น่ากัวนะครับเด่วนี้ 

ขอบายดีกว่า คับ  9ikm

dabodabo

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 29 มกราคม 2009, 22:12:35 »

จะลองเก็บไปใช้ดูนะ อิอิ uy65tf

Disc

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2009, 17:04:36 »

fdgdfdf  ไม่ชอบของๆใครอ่า...แต่ชอบแย่ง...555