-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ครับ ขอถามเรื่อง ห้องพักรายวัน/ไวอากร้า ครับ  (อ่าน 1271 ครั้ง)

4605316

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดีครับ พอดีผมอยากทราบว่ามีห้องพักที่ไม่ใช่ ม่านรูดราคาไม่แพงบ้างไหมครับ พอดีเพื่อนแนะนำ มูฟเม้นแล้วมันเป็นม่านรูป ขอราคาไม่แพงมากนะครับ / ผมอยากได้ ไวอากร้าในเชียงใหม่พอมีไหมครับ  eta03

KDNCLV

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *

ลองพัก B2 ดูครับ งบไม่เกิน 500 ต่อคืน

ส่วนไวอากร้า ต้องหาตามแหล่งเองครับ ผมไม่แน่ใจ

zelight

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00

อยากรู้เหมือนกัน mbvc

eaksuperbig

• ว๊องแมน
  • *

ผมไม่ทราบที่ขายในเชียงใหม่นะครับ แต่ที่ระยอง หาร้านยาพวกขายส่ง จะมีตัวนี้ sidegra ขององค์การเภสัช ตัวยาเดียวกับไวอากร้า แต่ของแท้ ปลอดภัยราคาถูก  ผมใช้ 50 mg ขายกล่องละ 100 มี 4 เม็ด  คุ้มมากแข็งสุดๆ จริงๆต้องตามใบสั่งแพทย์ แต่ร้านมันก็ขายนะ เชียงใหม่น่าจะมี
ตัวนี้ผมแนะนำเลย