-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ยัดไม่เข้าครับ  (อ่าน 1375 ครั้ง)

amafung

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ยัดไม่เข้าครับ
« เมื่อ: 23 กันยายน 2015, 18:35:54 »

พอดีเป็นครั้งแรกของผมกับฝ่ายหญิงครับ

ของผมอันใหญ่ แต่สั้น (ประมาณ 4 นิ้วครึ่ง)

ใส่ถุงยางด้วยนะครับ แต่ยัดยังไงก็ยัดไม่เข้าอ่ะ ลองทุกท่าแล้ว ของฝ่ายหญิงก็มีน้ำเยอะอยู่นะ

ผมลองใช้นิ้วดูก่อนแล้ว ใส่สองนิ้วได้ครับ แต่คับมากๆ ฝ่ายหญิงก็บอกว่าเจ็บ

ผมควรทำไงดีครับ จิตตกมากๆเลยตอนนี้  scary

Nchanneltv

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ยัดไม่เข้าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 กันยายน 2015, 22:44:58 »

ลองใช้สารหล่อลื่นดูครับ

xXxBOSSxXx

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ยัดไม่เข้าครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2015, 23:27:38 »

ตัวใหญ่กันป่าวครับ น้องอาจจะแข็งไม่พอต้องอ้าขากว้าวๆเอาน้องชายถูขึ้นลงปากช่องเพื่อเปิดซิปรูอาจจะต้องใช้นิวดันดุ้นด้วยหรือใช้น้ำลายทาที่ปลายของเราจะง่ายขึ้นมากครับครั้งแรกมักเจอปัญหารอบข้างผู้หญิงไม่เฉาะครับเลยแทงไม่ตรงรู หลังๆมาไม่ต้องจับก็แทงถูก55555 jljhl ttu