-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีสปาที่ทำพิเศษด้วยมั้ยครับ  (อ่าน 3247 ครั้ง)

cazzocazzo

• บุคคลทั่วไป
มีสปาที่ทำพิเศษด้วยมั้ยครับ
« เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2009, 19:30:19 »

มีสปาที่นวดจริงจัง แล้วแบบว่าแอบทำพิเศษด้วยมั้ยอ่ะครับ ที่ไม่ใช่นวดกาปู๋นะครับ
รบกวนขอความรู้หน่อย แบบว่าอยากนวด แอบจีบ อยากเสียวด้วยอ่ะครับ

virgin_killer

Re: มีสปาที่ทำพิเศษด้วยมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 09:32:09 »

ผมเคยตอบคำถามในลักษณะนี้
แล้วได้รับแรงเสียดแทงอย่างแรง จากกลุ่มคนรู้จักของผู้ประกอบการน่ะครับ
คงขออนุญาตไม่ตอบด้วยความจำใจในเหตุผลข้างต้น
สาเหตุก้เพราะว่ามัน"มี"ครับ

labk1200

Re: มีสปาที่ทำพิเศษด้วยมั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 09:34:24 »

ขอบคุณคร้าบ hgjhg

holiday

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 12:37:10 »

ขอยืนยันอีกคนครับว่า..มี..จริงๆครับตอนนี้ผมก็ยังใช้บริการอยู่..แต่เป็นที่ห้องน้องแทนที่สปาละครับ..คงบอกไม่ได้จริงๆ ด้วยเหตุผลเดียวกับท่านvergin นั่นแหละครับ...ที่บางที่เราไม่นึกด้วยซ้ำว่าจะมี...เอาแค่เส้นทางละกันครับ..แถวนิมมานนั่นแหละครับ...เป็นสปาจริงๆสมบูรณ์แบบครับไม่มีแอบแฝง..สอาด..ห้องหรู..บรรยากาศเยี่ยม...ไม่พลุกพล่าน...ส่วนใหญ่เป็นลูกค้าต่างชาติ..ผมเคยในนั้น 2ครั้ง
แต่น้องขอร้องต่อไปห้ามเอาที่นี่กลัวถูกไล่ออกครับ...

cazzocazzo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 20:21:07 »

ถ้ายังงั้น ช่วยตอบในข้อความส่วนตัวก็ได้ครับ.....คือผมพยายามส่งpmไปถามแต่ ตรงที่บอกว่า การตรวจสอบ ให้พิมพ์อักษรน่ะครับ มันไม่ขึ้นอ่ะครับ ฟังก็ไม่ได้....เซ็งเลย
ถ้าไม่รบกวนจนเกินไป ช่วยตอบด้วยครับ แต่ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณมากๆครับ

superman

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2009, 12:39:19 »

fhgj ใบ้อีกหน่อยน่า ว่า ฝั่งซ้ายหรือขวา ครับพี่

holiday

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2009, 12:33:56 »

ถ้าเข้าซอยไป อยู่ขวามือครับ..ไม่ใช่ไม่สดวกบอกนะครับ แต่น้องไม่ได้ทำเปนประจำนะครับ...
ส่วนตัวผมคิดว่า แทบทุกที่แหละครับ...แต่ต้องสุภาพมากๆแค่นั้นแหละครับ..ครั้งแรกก็คงยังไม่ได้หรอกครับ ครั้งที่2ไปเจาะจงเลือกน้องโดยเฉพาะเลย..ดูน้องดีใจมากเลยครับ..เพราะที่แบบนี้น้องได้น้อยมากๆครับเงินเดือนก็น้อยครับ
....อ้อ..เมื่อวานไปรับเพื่อนที่สนามบิน ยังได้เห็นน้องเค้าใน โบชัวร์ของสปาที่น้องเค้าทำอยู่ด้วย...ตรงที่เขาแจกฟรีน่ะครับน่ารักมากครับว่างๆแวะไปหยิบมาดูได้ครับ...แต่จนใจจริงครับบอกไม่ได้จริงๆครับมันเป็นอาชีพของน้องเขาน่ะครับ..ไม่ว่ากันนะครับ

cazzocazzo

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2009, 18:47:44 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ hgjhg