-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฟาง อาเขตเด็กแอว ท่านจอมยุทธ ข้าพเจ้าจะติดต่อเทอได้ไง ช่วยชี้แนะหน่อย  (อ่าน 1103 ครั้ง)

12972116

• บุคคลทั่วไป

น้องฟาง อาเขตเด็กแอว   ท่านจอมยุทธ  ข้าพเจ้าจะติดต่อเทอได้ไง ช่วยชี้แนะหน่อย

konlunglang

เข้ามาลงชื่อ อยากได้การติดต่อน้องฟางด้วยคนครับ

อ่านกระทู้ที่แล้ว นึกอยากลอกการบ้าน แล้วเอามาส่งด้วยคนเลยครับ

ต้นเดือน คงได้เจอน้องฟางแน่ๆ ถ้าได้ที่ติดต่อได้มาจริงๆ นะครับ 

วานท่านเทพ ทั้งหลายช่วยชี้แนะทีครับ

virgin_killer

คงต้องไปขอกะตัวเจ้าของการบ้านนะครับ