-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมผมเข้าห้องพาราไดร์ไม่ได้ครับมันหายไปหมดทั้ง3ห้องบนเลย  (อ่าน 28131 ครั้ง)

armimaru

• บุคคลทั่วไป

ตามหัวกระทู้ครับ อธิบายผมหน่อยนะครับ

jommarn

สงสัยปิดไปละครับ เพราะปกติต้องคนที่โพสเกินร้อยถึงจะเข้าไปดูได้

แต่ช่วงที่ผ่านมาอยู่ในโปรโมชั่นพิเศษ สมาชิกทั่วไปเข้าไปชมได้ชั่วคราว

เช้านี้ผมยังเข้าได้อยู่ แต่พอสายๆหน่อย ก้เข้าไม่ได้ล่ะคร้าบบบบบ ปิดไปแร่ววว   ## ##

limestone

เสียใจ เลย เรา

blue_gundam

ก็ว่า...ผมก็เข้าไม่ได้ว่าจะไปสำรวจซักหน่อย

ว่าเฮียๆ ส่งการบ้านไปถึงไหนแล้ว.... ujh

Takezeed

ไม่ใช่ปั่นกระทู้ให้ถึง 100 นะครับ 

ไม่งัน้โดนลบโดยไม่รุ้ตัว

อยากดูก็ต้อง ขยัน  ติดตามเว็บครับ

don

0okl  แย้จัง ตั้ง 100 กระทู้ ถึงจะเข้าได้ อดเลยเรา   ljhgf

chon

มีพวกฮีโร่ไปโพสบอกว่าเวปนี้เป็นเวปแลกคู่นอน ใน ซีเอ็มร้อยแปดครับ ให้มีคนมาจัดการหน่อย ujh ujh

evil

zad เข้าไม่ได้เหมือนกัน  zad

blue_gundam

มีพวกฮีโร่ไปโพสบอกว่าเวปนี้เป็นเวปแลกคู่นอน ใน ซีเอ็มร้อยแปดครับ ให้มีคนมาจัดการหน่อย ujh ujh

อย่างนี้คงต้องรบกวน แอดมิน เช๊คด่วนเลย

เสียชื่อเราหมดเลย... ujh ujh ujh

vision

จัดการ มัน เลย

Hangsniper

jbv เช็ค IP ด่วนคับ....

mixer

vbnn เกิดไรขึ้นเนี่ยคับ  uhb

evo 3

uhb ช่ายๆเกิดไรขึ้นเนี้ย 9ijn

notear

ไม่ใช่ว่า 100 กระทู้จะได้เข้าก้อเลยรีบ ๆ ปั่นกระทู้นะครับ  เพราะตอนนี้เรากำลัง
มีการตรวจสอบกระทู้ด้วยครับ mnb

reconfec005

เช่นกันแย่จัง piuyty

etakong

ใครฟะ ทำกันได้ลง  :P

tonag13

lkkjjh

อดอ่านการบ้าน เลยย

ZOIDS

ช่วงตรวจสอบครับ

รอกันหน่อยนะครับ  ijn

armimaru

0okl  แย้จัง ตั้ง 100 กระทู้ ถึงจะเข้าได้ อดเลยเรา   ljhgf
ท่านดอนเนียนจริงๆ ouiy

ZOIDS

เนียนตลอดเลย คนเรา  yhb

gumx

หมดอารมณ์เลยแสดดดด

x1400ad

มีคนรู้ข้อมูลช่วยมาแจงด้วยคร๊าบบบ

golfmanu00

โพสซ้ำๆหรือโพสแต่อีโมก็โดนนะครับ  เราเตือนคุณแล้ว uyhgb

อาตี๋

จับมันมาตอน....เลยครับป๋า

oldple

>:( การบ้านค้างส่งเป็นกองเลยอ่ะ คริคริ ทำไงดีอ่ะ โพส์กันต่อไป  :'(

pagedown

มิน่า

ละใครคือโคบาลละครับนั่น oijuhgfd

ตรวจสอบได้มั้ยอ่ะ

roonaldo

เอ่ออเพิ่งรู้นะนี่
เพราะตอนเเรกก้อเข้าได้เลยย

อืมๆๆๆๆๆต้องตั้งใจตามเว็บเยอะๆๆเนาะเรา

konlunglang

เวรแท้ๆ

ผมก็เข้าไม่ได้คนหนึ่งครับ

แต่ไม่เคยทำผิดกฏเลย ตอบไม่ถึงร้อยกระทู้อ่ัะครับ

ใครมันเป็นคนหวังดีประสงค์ร้ายคนนั้นกันนี่

shava.tommy

กฎก็ต้องเป็นกฎ นะครับ  ผมก็คนหนึ่งละที่ประสงค์ดี แต่ยังใหม่ ไม่มั่ว
คงต้องใช้เวลาสักหน่อย

thehank

ก็ว่าทำไมหายไป อดเข้าเลย อิอิ

batzs

นั่นสิ ถึงเข้าไม่ได้

pagne2204

ค่อย ๆ  เป็น ค่อย ๆ ไปแล้วกันครับ

ไม่อยากไปประกันตัวใคร

mnb mnb mnb

blue_gundam

>:( การบ้านค้างส่งเป็นกองเลยอ่ะ คริคริ ทำไงดีอ่ะ โพส์กันต่อไป  :'(

เฮีย PM ส่งที่ผมก็ได้นะ คนพื้นที่เดียวกันอ่ะครับ....

artto2you

เข้าไม่ได้เหมือนกาานคับ

อดเลยๆๆ   890  890  890  890

chichiwaka

อ่าว กลับเป็นแบบเดิมแล้วเหรอครับ กะลังงงๆอยู่ว่า บางคนกระทู้ไม่ถึงร้อย บางคนกระทู้เดียว แล้วเข้า ห้อง Paradise, Extra , กับ In the past ได้ไง ว่าจะตั้งกระทู้ถามอยู่พอดี
แต่ตอนนี้ทางเว็บคงจัดระเบียบห้องใหม่ เหลือแต่  Paradise กับ Extra  ห้อง in the past หายไปแล้ว

dabodabo

890 กลับสู้ปกติแล้วครับ *-*

manxxx

งั้นคงคงจำกัดแต่เทพ 100 กระทู้ๆ อัพ เรามันแฟนพันแท้แต่ การบ้านไม่ถึง แฮ้ว รับประทานค๊าบ

AZURA3232

อย่าท้อถอยครับ  เวปเรามีห้องน่าสนใจ ตั้งเยอะ แยะ อ่านไป เม้นท์ไป เด๋วเดียว  ก็ได้ร้อยกระทู้แล้ว 
ตัวผมเองยังประทับใจ ร้อยกระทู้แรกเลย  แบบว่า ไล่อ่านของชาวบ้านเขาหมด   mnb  kjhg

don

ijhgvf  ผมว่าคุยกับเพื่อนที่คอเดียวกัน ร้อย คำน่าจะไม่ใช้ปัญหานะครับ  แต่ถ้าไม่ใช่เพื่อนกัน หนึ่งคำ ก็ยากจะหลุดออกมานะ ใช่ไหม  mnb mnb   ผมว่า 100 กระทู้ไม่ใช่กำแพงนะ ถ้าท่านคิดจะข้าม เพื่อเจอกับมิตรภาพเดิมๆๆ ที่หลายๆคนรอท่านอยู่ที่จะเล่าเรื่องราวต่างๆๆ ijn

killdeathnote

ijhgvf  ผมว่าคุยกับเพื่อนที่คอเดียวกัน ร้อย คำน่าจะไม่ใช้ปัญหานะครับ  แต่ถ้าไม่ใช่เพื่อนกัน หนึ่งคำ ก็ยากจะหลุดออกมานะ ใช่ไหม  mnb mnb   ผมว่า 100 กระทู้ไม่ใช่กำแพงนะ ถ้าท่านคิดจะข้าม เพื่อเจอกับมิตรภาพเดิมๆๆ ที่หลายๆคนรอท่านอยู่ที่จะเล่าเรื่องราวต่างๆๆ ijn

pongz  เห็นด้วยครับ กับท่าน Don

ทำตามกติกา แล้วจะได้เข้าห้องที่ท่านอยากดูครับ

ส่วนผมก็ไม่ถึง 100 เหมือนกัน

ไว้ยังไงจะพยายามส่งการบ้าน ครับ

ถ้าได้กลับเชียงใหม่

เพราะทุกที ผมจะสิงอยู่

ที่ BLV และ CLV มากกว่า

ยังไงจะเข้ามาเวปนี้เรื่อยๆครับ

yhb

madman2002

เอาก็เอาว่ะ ร้อยกระทู้ สู้ สู้ javascript:void(0);

eakbaggio

ทำกันได้ลง oijuhgfd

hello baby

ผมก่อเข้าม่ายได้ สมัครมาตั้งนานแต่มะค่อยได้ทามการบ้านเลยอะคับ เพราะโดนขังคุกขึ้ไก่ ....แต่มะเป็นไร สู้สู้

thomodashi

งั้นก็รอต่อไป......ออกพรรษานู่นคงได้เจอกานน kmkm

zero_1

ทำความรู้จักกันอีกนิดซิคับ 100 กระทู้ไม่น่าจะยากเกินไปนะ  ewyewy

bannook

เหมือนกันครับ ผมก็เข้าไม่ได้ทำงัยดี ท่านเทพช่วยลูกช้างด้วย ;khhg

I3adI3oy

เข้าไมได้เหมือนกันครับ แต่ก็จะพยายามต่อไปยังไงก็ชอบเวปนี้มาก เราะเป็นเวปของคนเชียงใหม่
ผมเด็กเชียงใหม่ค้าบ  ijn

ianrush

โห ซัก 50 ไม่ได้เหรอพี่ท่าน กําลังจะเข้ามาหาข้อมูลก่อนออกศึกพอดีเลย 0okl

kindek

รับทราบ ทำตามระเบียบครับผม fsdg

sodax

ผม 100 แล้วเข้ามะได้ไม่เห็นมีเลยอ่ะท่าน