-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมผมเข้าห้องพาราไดร์ไม่ได้ครับมันหายไปหมดทั้ง3ห้องบนเลย  (อ่าน 28168 ครั้ง)

arwoot

• บุคคลทั่วไป

:(  แย่จัง หุหุ

ZOIDS

ไปจอยกันที่ห้องบอลสิครับ รับรองมันส์ กระทู้ก็พิ่ม แถมได้รู้จักกันด้วยน้า  yhb

bestv7

ต้องเร่งปั๊ม

Zalera

ค่อยๆไต่ไป ไม่รีบร้อนๆ

Barball

แง้ lkkjjh ผมก็เข้าไม่ได้เหมือนกันอ่ะ

อดอ่านการบ้านเรยยยยย ##

แร้วทีนี้จาไปเอาลายแทงมาจากไหนล่ะเนี่ย  zad

mahahing

เข้าใจแล้วครับ

Chunyu

ผมก้อเข้าไม่ได้ ฮือๆๆ  kmkm

sakarn45

Big Man

kick ค่อยๆ เก็บ ไรเรื่อย ๆ ครับ สักวัน คงจะครบร้อย  890  890  890

chai7335

เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ

artto2you

สู้ๆ ต่อไป เดี่ยวก้อ 100 เอง

.,mn  .,mn  .,mn  .,mn .,mn

NPPK

อูย....100เลยเหรอ

ZOIDS

ต่อไปเราจะเพิ่มเป็น 200 ครับ เขิน

Alaster

มีงี้ด้วย อิอิอิ เด็กใหม่รายงานตัวครับ

kfc13

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็อยู่ที่นั่น  ???

punchy

ต่อไปเราจะเพิ่มเป็น 200 ครับ เขิน
ขอซัก 50 กระทู้ให้รอดก่อนแทนได้ป่าวคะ
อย่าเพิ่ง 200 เลยอะ
มะไหว

ZOIDS

ผมก็แซวเล่นไปงั้นแหละครับ อยู่กันนาน ๆ นะครับ

มีอีกหลายห้องให้ไปเยี่ยมชมน้า  hgjhg

swxx

uoiou ฮือๆ ๆ

อดลอกการบ้านเลยเรา

roter

jayut2006

ผมจะพยายามให้ถึง 100 นะครับพี่โอเล่

Northcity

มีห้องพิเศษด้วยเหรอ

jwing

สรุปคือต้อง 100 rep ถึงจะเห็นเหรอครับ uyt

ZOIDS

สรุปคือต้อง 100 rep ถึงจะเห็นเหรอครับ uyt
สำหรับตอนนี้ ใช่ครับ  ijn

seedsaad

100 เหมือนหนทางยาวไกล

hello baby

100 rep คืออะไรครับ ช่วยอธิบายหน่อยครับ

ZOIDS

100 rep คืออะไรครับ ช่วยอธิบายหน่อยครับ
ก็คือการมีส่วนร่วมในการตอบกระทู้ อย่างสร้างสรรค์ เป็นจำนวน 100 กระทู้ขึ้นไปครับผม  dsgjsd

tor_fe

ssจะพยายามให้ครบ100ก่อนกลับบ้านที่เหนือตอนสิ้นปีคับ
จาเที่ยวให้หมด .,mn

hello baby

ก็คือการมีส่วนร่วมในการตอบกระทู้ อย่างสร้างสรรค์ เป็นจำนวน 100 กระทู้ขึ้นไปครับผม  dsgjsd

สอบถามอีกนิดครับว่าเราจะรู้ได้ไงครับว่า เรามีส่วนร่วมในการตอบกระทู้ อย่างสร้างสรรค์ จำนวนเท่าใดแล้วอะครับ
เราจะดูได้จากตรงไหนอะครับ

ZOIDS

สอบถามอีกนิดครับว่าเราจะรู้ได้ไงครับว่า เรามีส่วนร่วมในการตอบกระทู้ อย่างสร้างสรรค์ จำนวนเท่าใดแล้วอะครับ
เราจะดูได้จากตรงไหนอะครับ
ปรกติแต่ล่ะห้องก็จะมีข้อกำหนดแตกต่างกันไปครับ

หลัก ๆ ก็คืองดการโพสแต่ emotional icon โดยไม่พิมพ์ความคิดเห็นใด ๆ

งดเว้นการใช้วาจาไม่สุภาพ หรือกล่าวหาผู้อื่นโดยปราศจากหลักฐานครับ

มีอะไรก็ถามได้นะครับ  fdgdfdf

lukegolf

สู้ต่อไปครับ อันนี้ก็ได้เพิ่มอีก1ละเนี่ย ฮิฮิ   09876

Hymn1919

จะพยายามครับ เป็นน้องใหม่ web  น่าสน  หิ หิ หิ.... mnb

kingthon

เอาฟ่ะ สู้ๆ

solazy

ss ss ssถึงหนทางจะดูยาวไกลแต่ก็น่าไปใช่ย่อย ss ss ss

Rockwoy

หนทางอีกยาวไกล แต่ถ้าเราเริ่มก้าวไปปะเดี๊ยวก็ถึงครับพี่น้องครับ  ujh มีการบ้านแร่มๆรออยู่อีกเยอะ  oi8u7

alpha

ก็อ่านเพลินๆ แล้วตอบไปเรื่อยๆ

ruang

ร้อยกระทู้  บะเข้าจัย    ตั้งใหม่ก๋าว่าตอบกระทู้จาวบ้าน     ขะใจ๋ตอบเวยๆๆๆๆจะได้ทำต๋าม   ปี้น้อง.............

Hymn1919

จะพยายามครับ 100 ไม่ไกลเกินฝัน อยากอ่านการบ้าน ต้องขยันติดตาม web
สู้ต่อไป จีบัน gjgf

tans2005x

เซงเลยอะไอ้พวกนี้ ทำกันได้ลง

noikasu

ผมก็เคยเห็นในเว็ปซีเอ็ม108นะเขาเขียนประมาณนั้นเลย...ตรวจสอบไปเลยครับ... jbv

kullaboot

แล้วห้องพาราไดส์นี่ส่วนใหญ่เป็นการบ้านจากที่ไหนเหรอครับ (หรือว่าการบ้านรวม)

อีกนานเลยตู กว่าจะได้เข้าห้องนี้อ่ะ

BenzVam

พยามยามเข้าทุกวัน

ตอบวันละทู้สองทู้

อีกไม่นานคงถึงสวรรค์

555

mahahing

ผมก็กำลังพยายามตอบไปเรื่อยๆ ครับ

ZOIDS

ร้อยกระทู้  บะเข้าจัย    ตั้งใหม่ก๋าว่าตอบกระทู้จาวบ้าน     ขะใจ๋ตอบเวยๆๆๆๆจะได้ทำต๋าม   ปี้น้อง.............
ทั้งสองอย่างรวมกันครับ  dsgjsd

mee026

100 ก็ต้องเริ่ม จาก 1 ทุกคน ...

สู้ ๆ ๆ ...

kjhgf

babyboy

โผม ก็จะสู้ต่อไป เอาให้ถึง ร้อย

khaihin

dsgjsd  เห่อๆของดีต้องใจเย็นๆ  จะรอจนกว่าจะถึงวันนั้น

mommamman

dfsgสู้ๆนะครับ มีอะไรดีๆ อีกเยอะในห้องพิเศษ

moumou

อยากเข้าไปอ่านด้วยคนครับ ผมจะพยายามให้ถึง ดังที่ตั้งใจครับ ujh

man69

เดด มาให้กำลังใจครับเริ่มต้นผมก็เหมือนหลายๆท่านครับ  oi8u7 พยายามเข้านะครับมิตรภาพและสิ่งดีๆกำลังรอท่านอยู่นะครับ

popcorn4202

ผมกว่าจะถึง 100 กระทู้ใช้เวลาเกือบปีเลยนะครับ พอเข้าห้องพิเศษได้ก็เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ
เดี๋ยวนี้เป็น vip ก็ล่อไป 1100 กระทู้แล้วเนี่ย สิ่งดีๆ มีซ่อนอยู่น่ะมันเส่วนประกอบครับ
แต่มิตรภาพที่ดีจากคนในเว็บนี้ผมว่ามีค่ามากๆ น่ะครับ เป็นกำลังใจให้ทุกท่านนะครับ
 hgjhg นรี เดด