-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีบริหารปิ่นโต สอนหน่อยจิเทพกาม..  (อ่าน 1056 ครั้ง)

3p

• บุคคลทั่วไป

ถ้ามีหลายๆใบ ทำไงดีไม่ให้มีปัญหา.. ;khhg

mommamman

Re: วิธีบริหารปิ่นโต สอนหน่อยจิเทพกาม..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 12:50:00 »

fdgdf ใบเดียวยังแทบแย่ หุหุหุ มิอาจจะไปสอนใคร

jommarn

Re: วิธีบริหารปิ่นโต สอนหน่อยจิเทพกาม..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 16:38:14 »

แบ่งปันให้ผู้ด้อยโอกาสครับ เช่นผมเป็นต้น  ijn ijn

aibachan

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 18:53:17 »

แบ่งมาทางนี้ได้คับ  จะช่วยดูแลให้คับ  หุหุ

virgin_killer

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 กันยายน 2009, 10:13:08 »

คุยให้เข้าใจว่า เธออยู่ตรงไหนในใจเราครับ
ของงี้การคุยกันดีที่สุด บางทีเธอก็ใจกว้างพอที่จะรับฟังนะครับ
บอกไปว่าเรามีกี่คน ยังไงบ้าง ให้เธอเข้าใจว่าการไม่มีเราเธอจะเป็นยังไง
ตำแหน่งเมียน้อยก็ดีออกนะ ฯลฯ

แต่ถ้าอย่างไรๆ ก็ไม่กล้าบอกเธอตรงๆ
ก็ต้องเกร็งลมปราณใช้วิชา สับรางขั้นเทพ ที่จะอธิบายในวันข้างหน้าครับ
ช่วงนี้งานยุ่งมากมายยย กิ๊กคนกลางก็ลาออก
เบื่อ...

popcorn4202

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 กันยายน 2009, 11:26:35 »

ผมใช้วิธี"วัดใจ"ตั้งแต่แรกเจอแล้วครับ
ผมจะบอกไปตรงๆ เลยว่ามีแฟนแล้ว

จากนั้นขึ้นอยู่กับเธอแหละครับว่าตัดสินใจยังไง
ซึ่งที่ผ่านๆ มาถ้ารู้ว่าเรามีแฟนแล้วแต่ก็ยังติดต่ออยู่
ก็อุ่นใจได้ในระดับหนึ่งแล้วครับว่าเธอมิอาจจะล้ำเส้นได้

ดังนั้นผมมักจะไม่มีปัญหาเรื่องนี้ เว้นแต่ถ้าแฟนรู้นี่ล่ะก็
ตัวใครตัวมันล่ะครับ

3p

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 กันยายน 2009, 13:03:49 »

fdgdf ใบเดียวยังแทบแย่ หุหุหุ มิอาจจะไปสอนใคร
ก็ว่าไป..ป๋าใบเดียว แต่หลายชั้นนะสิ ช่วยหน่อยสิป๋า ouiy