-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอหลักสูตร จีบ สาวรำวง หน่อยครับ  (อ่าน 1519 ครั้ง)

armimaru

• บุคคลทั่วไป
ขอหลักสูตร จีบ สาวรำวง หน่อยครับ
« เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 12:31:33 »

แม่สาวรำวงแม่สาวนั่น ทรวดทรงงดงามปันเจิด เชิดฉาย ดั่งดวงดาวพราวนภา เมื่อแลได้เห็น ได้เห็น  Richman Toy

ขอหลักสูตรหน่อยนะครับ บางทีเห็นแล้ว สวยดีอ่ะครับ  เขิน

Boing 777-200 ER

Re: ขอหลักสูตร จีบ สาวรำวง หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 12:55:25 »

มานยังมีอยู่เหรอ สาวรำวงเนี่ย

armimaru

Re: ขอหลักสูตร จีบ สาวรำวง หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 13:22:49 »

มานยังมีอยู่เหรอ สาวรำวงเนี่ย
มีสิครับ รอบนอกอ่ะ มาดูสิ

kullaboot

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 21:17:16 »

ต่อรอบสิครับ (เดาล้วนๆ)

armimaru

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 10:58:29 »

ดันๆ เร่งเลยวันนี้ วันสุดท้าย

virgin_killer

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 11:02:33 »

แซ๊บขึ้นทุกวันๆ นะเรา
ตอบไปวันนี้... วันหน้าก็จะมาถามช่างก่อสร้างอีกใช่ป่ะ?

armimaru

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 13:46:52 »

แซ๊บขึ้นทุกวันๆ นะเรา
ตอบไปวันนี้... วันหน้าก็จะมาถามช่างก่อสร้างอีกใช่ป่ะ?

เง้อ อย่าว่าแซ่บเลยครับเที่ยวแบบไม่มีอันจะกินมากกว่า mnb วู๊ ใครจะไปเอาช่างก่อสร้างพี่ก็ว่าไป๊ น้องจะเอา กรรมกร kjhg

ตอบให้หน่อยสิพี่ เห็นสาวรำวงบางคนมันสวยดีนะ ใส่กระโปรงสั้นๆ ด้วยโผล่แพลมๆเลย ชอบโดนใจ 55+ ออกแนวโรคจิตแระ

ปล.เจ็บขาอยู่บ้านแอ่วไกลบ่ได้ วานอ้ายจิ้นส้มเอาคำตอบมาฝากน้องหน่อยเน้อครับ พี่จิ้นที่เคารพ ;khhg

pagedown

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 20:31:41 »

เรียนท่านเจ้าของห้อง

เรื่องนี้ผมก็อยากรู้ครับ

ฮี่ ๆ

ijn ijn

armimaru

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009, 12:58:02 »

ฮี่ ๆ

ijn ijn

ว่าแต่ท่านอยู่ อ.ไรครับ  มีงานที่ไหนบอกด้วยเน้อครับ ได้เบอสาวรำวงมาล่ะ แต่ไม่รู้ว่าผมจะเป็น ยอดชายเปล่า เพราะเสียงเค้านี้ ใหญ่ มากมาย

virgin_killer

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009, 13:41:40 »

ฮี่ ๆ

ijn ijn

ว่าแต่ท่านอยู่ อ.ไรครับ  มีงานที่ไหนบอกด้วยเน้อครับ ได้เบอสาวรำวงมาล่ะ แต่ไม่รู้ว่าผมจะเป็น ยอดชายเปล่า เพราะเสียงเค้านี้ ใหญ่ มากมาย
อร๊ายยย.. อยากจะกรี๊ด แล้วรำวง