-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มิดติ้งลำปาง มีเมื่อไหร่ สมัครได้ที่ไหนยังไงบ้างคับ  (อ่าน 1873 ครั้ง)

arterart04

• บุคคลทั่วไป

kjhgfรบกวนผู้รูหน่อยครับ ว่า มิดติ้งลำปาง จัดเมื่อไหร่แล้วที่ไหนสมัครยังไงบ้างคับอยากไปบ้าง l,l,

j007

เท่าที่ทราบจาก เทพทั่นนึง บอกว่า ประมาณต้นเดือนกุมภาฯ ครับ

ส่วนวัน-เวลาและสถานที่ ที่แน่นอนรอทางเวปแจ้งอีกทีก็แล้วกันครับ
แว่วๆ มาว่า ไม่แพงอย่างที่คิดและคุ้มค่าสุดๆ
 uhgv

popcorn4202

ตอนนี้ Moderator กำลังประชุมอยู่ครับว่าค่าใช้จ่ายจะเท่าไหร่กันแน่
ถ้าไปกันมากกว่า 40 คนนี่ถูกมากครับ ใบ้ว่าไม่เกินพัน

ส่วนวันนี่วันที่ 27 กุมภาพันธ์ครับ สถานที่น่าจะเป็นลาบศรีชุม 2 ครับ
รอกำหนดการที่แน่นอนแล้วจะประชาสัมพันธ์ให้ทราบอีกครับ
ลำปางขาวมากกกกกกก เอ๊ย หนาวมาก

gosty

ไปกันเยอะไม่แย่งกันตายหรอครับท่านพี่น้องแต่ละคนแสบๆทั้งนั้น uhgv

Hymn1919

ถ้าเดือนกุมภา น่าสนครับ แจ้งกำหนดการที่แน่นอนด้วยนะครับ คนลำปางเหมือนกัน ตอนแรกเห็นจะจัดมกรา เลยผ่าน ติดงาน
งานนี้กุมภา มีลุ้น  jhkll

arterart04

;khhg งานนี้ไพลาดแน่คับ urhys

wit007

ไปแน่ แต้หนา...เดือนภุมภาฯก่ะ...ปลายเดือนโตย...เงินเดือนออกบอดีน่อ. gjgf

virgin_killer

เชิญลงชื่อห้องพาราไดซ์เลยครับ

don

fdgdf คนที่ไม่ถึง 100 กระทู้เข้าห้องนั้นไม่ได้นะครับ  ล่าสุดเกือบเต็มไม่รู้เขาจะเพิ่มคนหรือเปล่า jhkll

tiger-G

ใช่ผมคนหนี่ง บุญน้อยยังไม่ถึง 100 แต่อยากไป ช่วยตอบหน่อย ลาบ 2 ไปนั่งบ่อย โดยเฉพาะน้องก้อย พาดมาแล้ว 1 คาบ

Ferioboy

อยากไปด้วยครับ... l,l,

roonaldo

อิอิ

สู้ๆครับบบ

ไงโอนพรุ่งนี้ครับบ

tiger-G

คนจองไม่อยากไป แต่คนอยากไปไม่มีโอกาสจอง

silenzer

Oh Lampang! At last..... I wanna go too! But 100 กระทู้ พพำ

wit007

ขอลุ้นอีกหนึ่งที่นะ เหลืออีก 60 กระทู้ได้มั่ง ijuhb ss

NorthLEO

น่าสนคับ

dvdcm

[poiuy น่าสนใจครับ อยากไปลุยด้วยคนนึง ไว้เกิน 100 คงได้เข้าไปเยี่ยมชมครับ

arterart04

เก็บตังค์ไว้ รอเวลา... dsgjsd

DATA123

อยากไปครับ แต่ไม่รู้จะถึง 100 เมื่อไหร่

apisit26

คนลำปางเหมือนกัน ครับแต่ไม่กล้าไปนั่งร้านลาบเห็นข่าวว่าแพงมากๆครับ

Demio

ผมก็คนลำปางครับ   dgd

paperj

ลำปางไม่ใกล้ไม่ไกล มีโอกาสเจอกันครับ