-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หลงรักคนมีเจ้าของเข้าแล้ว..กามช่วยชี้แนะหน่อยครับ  (อ่าน 3319 ครั้ง)

Angels_Smile

• บุคคลทั่วไป

ผมชอบผู้หญิงในที่ทำงานเดียวกันเถอะสวยมาก แต่ผมก็รู้มาว่าเธอจะแต่งงานแล้ว แต่คนมันชอบอ่ะครับทำไงดีละ เสียใจมันเสียใจอยู่แล้ว ท่านกามหรือผู้มีประสบการณ์พอจะชี้แนะผมหน่อยได้มั้ยครับ

ปล.ไม่ได้จะแย่งเธอมาเป็นของผม แต่แค่อยากให้เธอให้เวลาแก่ผมบ้างก็พอแล้วครับ ;khhg

popcorn4202

เรื่องนี้ผมว่าอย่าดีกว่าครับ บาปกรรมมันตามทัน คนกำลังจะแต่งงานก็ปล่อยเขาไปเถอะครับ
คุยกันเหมือนเพื่อนร่วมงาน ความสัมพันธ์อยู่ในระดับที่ถูกที่ควรก็เป็นอะไรที่น่าพอใจแล้วครับ
ผมคนนึงแหละที่ไม่ยุ่งกับคนที่จะมีครอบครัวแล้ว ใจเขาใจเราน่ะครับ

roonaldo

zad zad

หยุดคิดดีกวาครับบ

อันนารีมีมากดังดารา  จะโหยหาไปใยแค่คนนั้น
เราทุกคนศักศรีเท่าเทียมกัน  จะหาฟันสักพันก้อย่อมได้

Varanus salvator

หักห้ามใจเถอะครับ คนโสดยังมีเยอะครับ

ชาติเสืออย่างเรามันต้องล่าเหยื่อกินเองครับ ไม่แย่งของใครกิน (เกี่ยวกันไหมนิ) jljhl

bnakorn

เรายังต้องเจอหญิงอีกเยอะครับ   เรื่องที่ผิดๆอย่าทำเลยครับ

virgin_killer

จข.กท. หลงหลุมรักบ่อยจังนะครับเนี่ย

Angels_Smile

จข.กท. หลงหลุมรักบ่อยจังนะครับเนี่ย

ผมเป็นคนหวั่นไหวครับท่านกาม  ttu

prof.big

อารมณ์เดียวกันกับผมเลยท่านตอนนี้

wow!!

อิอิ หื่นแต่มีคุณธรรม

gsdgdgs  gsdgdgs  gsdgdgs

Jreaper

นี่เราพวกเดียวกันเลยครับ รวมกระทู้กับของผมเลยก็ได้นะครับเนี่ย คล้ายกัน 55+

kobmoi

...   อนุโมทนา + มุทิตา  ให้เทอร์ไปแต่งกะคนที่เทอร์รักเถอะครับ   ...

...  ปลาในแม่น้ำมีเป็นตัน  คงไม่เหลือฟามสามารถของเราร๊อก  ...

...   ลักเมาเปิ้นเงียบๆ ก๊อปอแระ   ... dsgjsd

thedude1

ถ้าชอบเขา ก็หาทางบอกเขาสิครับ
ถ้าเขายังไม่ได้แต่งงาน
ดีกว่ามาคร่ำครวญ

KoB_Zapza

ตัดใจซะดีกว่าคับ  นรกมันมีจริงๆ    piuyty

etakong

ขอเสนอว่าอย่าดีกว่าอีกเสียงครับ ยิ่งทำงานที่เดียวกันแล้ว มันจะมีปัญหาเอาง่ายๆนะครับ

jong

ผมก็๋หลงรักคนที่เขามีแฟนอยู่แล้วเหมือนกัีน   ได้แต่ทุกข์ใจเท่านั้นแหละ  vbnn

sodd

ตัดใจครับคุณธรรมต้องมาก่อนเสมอครับ ss

apisit26

เรื่องใหญ่จะตามมานะครับ

j007

ใช่ๆ ครับ...ตามที่ทั่นเทพหลายทั่นกล่าวมา หักห้ามใจจะดีก่า คบกันเปนคนรู้จักกัน คุยแบบเพื่อนร่วมงานดีที่สุด

แต่ที่แน่ๆ ผมชอบคำๆ นี้ ของ ป้า WOW อ่ะ
อิอิ หื่นแต่มีคุณธรรม

gsdgdgs  gsdgdgs  gsdgdgs

win9999

ตามดุนะคราฟ

prozerger1

คุยกันตามปกติแหละครับ ถ้าเค้าไม่ได้แต่งงานกัน ค่อยตามไปสานต่อ แต่ผมว่ากว่าจะถึงตอนนั้น ท่านคงตกไปหลายหลุมแล้วคับ uiuo

xmen69

ถ้าคุณมีเมีย แล้วมีคนมาชอบหรือจีบเมียคุณ คุณสบายใจป่าวคับ ลองคิดกลับกันดูครับ

TORPIDO

dsgjsd  ผู้หญิงกำลังจะแต่งงาน แถมทำงานที่เดียวกันด้วย ไม่เวิร์คครับ  ลองมองผู้หญิงอื่นดูดีกว่าครับ น่ารักๆยังมีอีกเพียบ  แล้วก็ถ้าคุณรักเค้าจิงๆก็น่าจะยินดีที่เค้าจะแต่งงานอวยพรให้เค้าไปดีได้ดีนะครับ gsdgdgs

xaou

lkkjjh เหมือนผมตอนนี้เลย ทำใจไม่ค่อยได้ เจ็บมากแต่ก็ดีใจที่ได้รักเขา vbnn

gumx

ให้เวลาช่วยครับ  vbnn

pegasusk

คือ ถ้าบอกว่า แค่อยากให้เธอ มีเวลาให้คุณบ้าง ก็ คงต้องอยู่ใน ฐานะ เพื่อนสนิท อ่ะคับ

รับรอง ใกล้ชิดแน่นอน ส่วนใกล้ชิดแค่ไหนนั้น ก็ ขึ้นอยู่กับ ฝ่าย ญ ด้วย

แต่ ต้องยอมรับนะครับว่า เราจะไม่มีวันได้เป็นที่หนึ่ง

ผมว่า ตัดใจดีที่สุดครับ เพราะ ผมก็เคยมีประสบการณ์แบบนี้ รวมๆทุกข์ใจมากกว่าครับ ใกล้ชิดมาก นอนด้วยกัน ไปไหนมาไหนด้วยกัน แต่ตลอดเวลา มันก็พูดเรื่องแฟน มันกลอกหูตลอด
ไม่คุ้มกับที่จะหาคนใหม่
แล้วอีกอย่างคือ ถ้ากับแฟนเรา เราก็ไม่อยากให้มีใครคิดมาแย่งเหมือนกัน

เอาใจช่วยละกันครับ สาวสวย ยังมีอีกเยอะท่าน
สู้ๆคับ  pongz

meaw_meow

.,mn แนะนำให้ตัดใจครับ ถ้าอยากให้เขามีเวลามากกว่านี้ เหมือนท่านย้งหวัง ว่าเธอจะไม่แต่งงาน แล้วมารักกับท่าน

ถ้าแค่แฟนกัน มันยังพอมีหวัง ถ้าเขาไม่เข้าใจ แล้วเราใช้ความใกล้ชิด แต่ถ้าเขากำลังจะพัฒนาไปอีกขั้น

ผมว่า หันลำไปหาหญิงอื่นดีก่าครับ เหลือไว้แต่ความรู้สึกดี ๆ แล้วท่านจะไม่เจ็บปวด

ความรัก มันห้ามกันยาก แต่การให้ความรู้สึกดี ๆ แก่กัน มันน่าจะดีกว่า การไปแย่งชิงชองคนอื่น  เดด

toooosy3

เห็นใจนะครับเเต่เราไม่ทันเเล้ว หักดิบดีหว่า

PumpkiN_KinG

รอเค้าหย่าคับ

chan_030

เป็นเพื่อนมันก็ดีนะ เค้าจะแต่งควรจะยินดีกับเค้านะครับ