-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจีบสาวที่เต้นแอโรบิคทำไงดี ท่านเทพช่วยด้วย  (อ่าน 2599 ครั้ง)

9669

• บุคคลทั่วไป

คือว่าป๋มได้ไปซ้อมเต้นเก็บรอบแอโรบิคที่โรงยิมเขต 8 อ่ะคัฟฟฟฟ

เผอิญเจอยิ๋งสาวรายนึงน่ารักถูกใจมากๆ

อายุสักประมาณ 24

แต่งตัวแบบลูกคุณนู๋

เสื้อผ้าเต้นแอโรบิคก้อของแบรน์เนม

ป๋มจะทำไงดีคัฟฟฟฟ

ท่านเทพช่วยป๋มด้วย

เขิน เขิน เขิน

popcorn4202

ออกกำลังกายแบบนี้เรียกว่า Group Exercise ครับ ดังนั้น ผู้ชายอย่างเราๆ ท่านๆ ไม่ค่อยมีให้เห็นหรอกครับ
การที่ผู้หญิงจะถูกใจใครสักคนในที่แบบนี้นั้น ท่านจำเป็นที่จะต้องเป็นผู้นำเต้นฝีมือดี หรือไม่ก็เรียนรู้ท่าทางการเต้นได้เร็ว
แบบนี้น่าจะดึงดูดความน่าสนใจของตัวท่านเองได้ดีน่ะครับ

บอกตามตรงจีบสาวเต่นแอโรบิคผมไม่มีข้อมูลครับ เนื่องจากแทบไม่ได้เข้าไปในห้องแบบนั้นเลย
รอกามเทพมาชี้แนะดีกว่าครับ

9669

เรื่องเต้นเก่งนี่ไม่เปนปัญหาคัฟฟฟ

เพราะว่าป๋มต้องเต้นเก็บรอบเพื่อจะไปนำเต้นอยู่แล้ว

zad zad zad

virgin_killer

สะกดรอยตามครับ9669

newnakab

เอาจัยช่วยอีก 1 คนคับ
ผมก็เป็นคนนึงที่แอบชอบคนที่ขึ้น BTS อยู่คนนึงเหมือนกัน (ประมาณว่า เจอคนนี้บ่อยมาก)
แต่มะกล้าเข้าไปทักอ่า

gosty

ไม่เคยไปที่แบบนั้นเหมือนกันนะแต่ถ้าให้แนะนำก็ lhgfr
ทักแบบดาดๆ ไปเลยครับไม่งันก็บอกเ ต้นไม่เก่งสอนหน่อยสิครับ ;kljj
ป.ล.ข้อมูลน้อยแนะนำไม่ถูกเพราะผมมักจะดูจากรอบตัวน้องเค้าก่อนแล้วค่อยวางหมากลุย ouiy
สรุป ข้อมูลน้อยมากตูเห็นแต่ภาพน้องเค้าเต้นไม่รู้แถวนั้นเปงไงมาไงบอกเพิ่มหน่อยสิคร้าบ ,mnnb
 เขิน เขิน เขิน เขิน

ValentonY

แถวไหนสาวน่ารักเหรอคับ จะไปเต้นล่วย อิอิ
ลดพุง ลดพุง ;kljj

mormor1973

ขิงเอ้ย เอาเบอร์มาเดี๋ยวพี่โทรไปจีบให้ mbvc kjhg kjhg

9669

ขิงเอ้ย เอาเบอร์มาเดี๋ยวพี่โทรไปจีบให้ mbvc kjhg kjhg

เบอร์ยังไม่มีเลยคัฟฟฟ

แต่วันนี้ได้คุยแค่คำเดว

" กลับแล้วหรอคัฟฟฟ "

แล้วเค้าก้อยิ้มตอบมา

เขิน เขิน เขิน

พุ่งนี้แซวต่อ

gsdgdgs gsdgdgs gsdgdgs

virgin_killer

เต้นกี่โมง เดี๋ยวตรูไปด้วย

9669

เต้นกี่โมง เดี๋ยวตรูไปด้วย

น้องเค้ามาประมาณห้าโมงครึ่งนะคัฟฟฟ

แต่นาฬิกาที่นั่นเลทไปสิบห้านาที

ดังนี้ถ้าพี่กามเทพจะมาส่องดู

ควรมาตอนสักห้าโมงสี่สิบห้า

fsdg

9669

แม่มมมมม

เดกเสี่ย

ดังนั้นจะถามพี่กามเทพถึงวิธีการจีบเดกเสี่ยคัฟฟฟฟ

kick kick kick

mormor1973

เด็กเสี่ยยังจะไปจีบอีก ปิ่นโต เวอร์จิ้นป่าว kjhg kjhg

9669

กามเทพไม่กล้ามาคัฟฟฟ

บอกว่าเข้าบ้านแล้วออกมาไม่ได้

jljhl jljhl jljhl

vrc

จีบติดอ่ะยังนี่  /jhtdc

0859386264

เด็กเสี่ยยังจะไปจีบอีก ปิ่นโต เวอร์จิ้นป่าว kjhg kjhg

คาดว่าเด็กท่านจิ้น โชคดีนะครับ vbnn