-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีครับ จะจีบสาวเเบงค์  (อ่าน 1568 ครั้ง)

coolman

• บุคคลทั่วไป
ช่วยทีครับ จะจีบสาวเเบงค์
« เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2010, 16:18:14 »

คืองี้ครับ
เเอบชอบ สาวเเบงค์คนนึง  เค้าไม่บอกสีน้า

ดูท่าทางมีใจให้ผมน่าจะเกิน 1/2 นะครับ  เพราะว่าเวลาไปแบงค์ผมคุย-ติดต่อกับคนอื่น ดูเธอหงุดหงิดพอควรอ่ะ
ดูเป็นคนเรียบร้อย  ไม่เที่ยวกลางคืนนะครับ

รู้จักมาประมาณนึง  เเต่ไม่เเน่ใจว่า เธอมีเเฟนอยู่หรือเปล่า  จะถามเลยดีไหมครับ  ???  /  ตอนนี้ได้เเค่พี่ชายคนดีอ่ะ

เเล้วจะรุกต่อยังไงดีครับ ???  กลัวไก่ตื่น  เด่วอดเลย   uilo

ขอบคุณค้าปปป     hgjhg

deztiny

Re: ช่วยทีครับ จะจีบสาวเเบงค์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2010, 16:21:33 »

สาวแบงค์น่ารักดูดีเยอะมากครับ  mbvc  รอท่านกามเทพครับ  pongz

popcorn4202

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2010, 16:29:19 »

ระวังประวัติทางการเงินของท่านนะครับ พวกนี้เช็คได้หมด vbnn

deztiny

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2010, 16:31:19 »

ระวังประวัติทางการเงินของท่านนะครับ พวกนี้เช็คได้หมด vbnn

ใช่ครับเพื่อนผมทำงานแบงค์มันเคยดู แค่พิมพ์ชื่อนามสกุลให้ถูกกะรู้ละ jljhl

gosty

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2010, 16:31:43 »

ขอรูปปะพันสันถาน หน่อยครับอิอิ

prozerger1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2010, 16:40:37 »

ใช่ครับเพื่อนผมทำงานแบงค์มันเคยดู แค่พิมพ์ชื่อนามสกุลให้ถูกกะรู้ละ jljhl
แล้วเค้าจะดูไปทำไมละครับ ท่านป้อบ

where

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2010, 16:55:05 »

คำตอบไม่ยากครับ เขาก็เช็คประวัติ ต่างๆ ว่า มีตังค์ หรือไม่มีตังค์แค่ไหน ดูไม่ยากครับ ของแบบนี้
ส่วนการจีบ นี้คงต้องท่าน เทพแหละครับ  ผมคงไม่กล้าชี้แนะ แต่ถ้าเป็น ผม ผมจะเข้าคิว ใช้บริการ
น้องคนเดียวให้คน ทั้ง ธนาคาร แล้วน้องรู้ตัวว่า ว่าเราสนใจครับ ทำตัวปกติ ใช้บริการตามปกติ
ถ้าเขาถามก็บอกไปครับ ประทับใจในการบริการของเรา แล้วจากนั้น ก็ค่อย วิชามารครับ

coolman

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2010, 20:06:01 »

ขอรูปปะพันสันถาน หน่อยครับอิอิ
สงสัยถ้าลงปลากรอบ ไปนิ
ป๋มดูไม่จืดเเน่เเน่ครับ  โดนน้องอัดเละชัวร์   ghjk

Varanus salvator

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2010, 16:06:34 »

เป็นอีกหนึ่งอาชีพที่ผมยังไม่เคยจีบได้ . . .  ouiy

คราวที่แล้วเกือบสำเร็จแต่พลาดเพราะว่าถูกตรวจประวัติการเงินที่แหละ   zad

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กุมภาพันธ์ 2010, 16:08:06 โดย Varanus salvator »

virgin_killer

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2010, 16:09:46 »

จีบแบบธรรมดานี่แหละครับ ไม่ต้องไปคิดว่าเธอประกอบอาชีพอะไร
มองเธอเรื่องอื่นๆ เช่น เป็นคนแบบไหน มองโลกยังไง ชอบอะไรแบบไหนบ้าง ฯลฯ
ก็จัดไปตามนั้นครับ
หลายคนชอบคิดว่าสาวแบ๊งค์จีบยาก..
ความจริงก็ไม่ยากไปกว่าอาชีพอื่นหรอกครับ

coolman

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2010, 05:17:34 »

ขอบคุณท่านเทพครับ virgin_killer     gsdgdgs