-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอเด็กเสี่ยอ่อยถ้าเป็นคุณทำไงอ่ะ  (อ่าน 17349 ครั้ง)

aletter005

• บุคคลทั่วไป

ตามหัวข้อเลยคับ สดสดร้อนร้อน เมื่อไม่กี่นาทีนี้เอง น้องเค้าเป็นใจมาก ๆ แต่ติดที่มากะเสี่ย(มั้ง)
ไปนั่งร้านราตรีมากะป๋าอีโว น้องเค้าิ้ยิ้มให้บ่อยโครต เลยปาเบอร์โทรใส่เพื่อนเค้า(นกต่อ) ไป
อ๊ะแย่แล้ว ไม่รู้ว่าเสี่ยอยู่ในบอร์ดนี้ป่าว.....ถ้าอยู่ก้อ..."ผ๋มขอโต๊ด"  lkkjjh

gosty

Re: เจอเด็กเสี่ยอ่อยถ้าเป็นคุณทำไงอ่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 01:23:55 »

มีใจก็ใส่เต็มที่ครับ

aletter005

Re: เจอเด็กเสี่ยอ่อยถ้าเป็นคุณทำไงอ่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 01:25:07 »

ก่อกัวโดนมากกว่าทีนอ่ะคับ gosty

popcorn4202

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 01:48:27 »

เด็กเสี่ยเหรอ เป็นผมไม่ยุ่งแฮะ ผู้หญิงไม่ได้มีคนเดียวในโลกครับ
แต่หากว่าเจ้าหล่อนสนใจท่านจริงๆ มักจะทอดสะพานให้ครับ
อย่างเช่น เดินไปห้องน้ำแล้วยิ้มให้ท่าน ก็อาศัยช่วงนี้แหละตามไปห้องน้ำเลย
จากนั้นคงไม่ต้องบอกอะไรมากนะครับ ขอเบอร์ซะ จากนั้นก็นัดกันนอกรอบ

คนมีใจให้มักจะจัดคิวให้เองแหละครับ ความคิดผมนะ อาจจะไม่เป็นอย่างนี้เสมอไปก็ได้ครับ

nokkapoot

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 05:12:51 »

หุหุ เพิ่งไปจีบสาวขายอาหารญี่ปุ่นมา อิอิ

roonaldo

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 05:21:10 »

ไม่สนผมซื้อกิน

aletter005

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 06:19:25 »

หุหุ เพิ่งไปจีบสาวขายอาหารญี่ปุ่นมา อิอิ
รู้สึกว่าน้องเค้าชื่อฟิลม์ป่าวคับ

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 08:51:44 »

ก็คงต้องปล่อยให้เป็นเด้กเสี่ยต่อไปนะครับ อิอิ
หรือว่าน้องเค้าอยากจะมาเป็นเด็กเราก้อสุดแล้วแต่เน้อะ ;kljj ;kljjตบมือข้างเดียวมันไม่ดังหรอกครับ แหะแหะ vbnn vbnn

virgin_killer

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 09:22:47 »

มึงเองใช่มั๊ยที่เอาเบอร์แจกเด็กกรู...

hyena

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 09:29:03 »

ตามความคิดนะ
ถ้าเด็กมันมีใจ เด็กใครก็ช่วยไม่ได้อ่ะ

deztiny

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 09:49:27 »

เพื่อนผมเคยโดนตบหัวทิ่มเลยนะครับ เด็กเสี่ยนิ ไอ้เสี่ยจับได้ให้คนมาดักที่คณะ พอเจอ มันตบเลยครับ ผมอึ้งเลยแต่ก็ถามว่าทำไมมันบอกว่า "หรือมึงจะเอา" ผมไม่กลัวนะแต่รีบพาเพื่อนเผ่นเลยอะ  lkkjjh ผมว่าอย่าไปยุ่งเลยครับ อันตราย  vbnn

evolution

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 11:05:44 »

หุหุ คนมันหน้าตาดี ทำอะไรก็ง่ายไปหมด อิจฉามันเจงๆ เมื่อเช้ามีเดินมาบอกผม น้องเค้าโทรมาหาตอนตีสอง เห็นว่าจะชวนกันไปวอมอัพ งานนี้ผมรอการบ้านอย่างเดียว หุหุ

เออ ว่าแต่เสี่ยผู้นั้นคงไมได้อยู่แถวนี้นะครับ ผมไม่เกี่ยวเน้ว ผมโดนลากไปค้าบบ 

ghjk ghjk ghjk

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 13:20:27 »

ซื้อประกันชีวิตเพิ่มแล้วลุยคับ เขิน

aletter005

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 18:00:45 »

จากการประเมินตอนมีสติแล้วคิดว่าไม่เสี่ยงดีกว่าคับ   ouiy
เว้นแต่ว่า ผมป่าวน๊า...เค้ามาเอง... อันนั้นก้อคงค่อยว่ากันอีกทีดีกว่า dgd

asset

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 18:28:07 »

ljhgf ไม่อยากเสี่ยงลูกตะกั่ว ก้อเชิญนะครัย  ljhgf

mormor1973

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 18:34:25 »

ก็ไปคุยกะเสี่ย ว่าเด็กเฮียทำท่าอ่อยผมครับ ตบเลยๆ อิอิ

aletter005

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 18:48:24 »

หุหุ คนมันหน้าตาดี ทำอะไรก็ง่ายไปหมด อิจฉามันเจงๆ เมื่อเช้ามีเดินมาบอกผม น้องเค้าโทรมาหาตอนตีสอง เห็นว่าจะชวนกันไปวอมอัพ งานนี้ผมรอการบ้านอย่างเดียว หุหุ

เออ ว่าแต่เสี่ยผู้นั้นคงไมได้อยู่แถวนี้นะครับ ผมไม่เกี่ยวเน้ว ผมโดนลากไปค้าบบ 

ghjk ghjk ghjk
สาธุ๊....แล้วใครอ่ะ "เฮ๊ย เอาเลย คิงเข้าไปอู้เลย ไปแล่ เอาเบอร์หื้อเปิ้นไปเลย"  dsgjsd
ปล.ไปอีกเมื่อไหร่อ่ะ  dgd

TORPIDO

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 18:54:19 »

อย่าไปแคร์ครับ ลุยเลยเกิดมาชาตินี้ต้องลองให้หมด /jhtdc

p_nuin

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 19:13:42 »

ระวังอายุจะสั้น

dabodabo

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 20:30:17 »

ไม่สนผมซื้อกิน

โดนใจวะ 55

BOMBTOOL

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 20:46:42 »

ไม่จีบนกต่อหละท่าน

khunny

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 21:56:47 »

เค้าอาจจะลองใจเสี่ยเค้าอยู่ หรือแกล้งที่ขออะไรแล้วไม่ได้ก็ได้
  หรือไม่ก็ แค่เช็คเรตติ้ง อย่าเสี่ยงไม่คุ้ม hssd

Phate

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 00:17:08 »

ผมปลอดภัยไว้ก่อน ระวังตัวๆ ดูท่าทีก่อน  ถ้าปลอดภัยชัวร์ น้องเค้าเก็บเงียบชัวร์  ก็เอาละคร้าบ

แต่ถ้าดูแล้วไม่ปลอดภัยก็บาย

tiaaui

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 09:47:30 »

อันนี้จากประสบการณ์ของผมนะครับ...กรุณาใช้ดุลยพินิจอีกรอบนึง

1.เสี่ยที่ว่านี้ขับอีโวตัวไหนครับถ้าเป็นอีโวเก่าๆแสดงว่าเสี่ยกระจอกครับก็ลุยเด็กมันเลยครับ

2.ดูลักษณะให้ดีๆครับว่าเสี่ยจริง/กำมะลอเพราะว่าเสี่ยจริงจะนิ่งกำมะลอจะกร่าง
อย่างตอนนั้นผมไปทำงานที่ศรีราชาแล้วไปกินข้าวเจออย่างงี้แหละครับเด็กที่มากับเสี่ย
นั่งฝั่งตรงข้ามใส่กระโปรงสั้นสับขาหลอกแล้วยิ้มให้สักพักผมเดินไปสูบบุหรี่ไอ้เสี่ยเก๊เดินตามออกมา
ทำกร่างใส่เรื่องที่ไปส่องกระโปรงเด็กมันผมเลยกระทืบเสี่ยซะยกมือไหว้เลยครับ
แต่ถ้าเจอคนนิ่งๆแล้วสักพักมีคนเดินตามท่านเงียบๆนี่รีบเผ่นเลยครับอันตรายยยยยย

3.เพื่อนผมเคยเสียตาข้างนึงเพราะเด็กเสี่ยนี่แหละครับ
เพื่อนผมไปแอบกินเด็กเสี่ยแล้วเสี่ยเสือกรู้ส่งคนมาจับล๊อกแล้วเอาบุหรี่จี้ตาครับบอดดดดดด

sodax

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 11:13:38 »

ไม่อยากเสี่ยง ขอบายล่ะกัน  hssd

Varanus salvator

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 14:09:19 »

จัดไปอย่าให้เสีย อย่างอื่นว่ากันทีหลัง  nears

Keijikung

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 14:23:21 »

เด็กเสี่ยเค้าจะมาสนใจคนอย่างเราหรอครับ น้องเค้าชอบคนแก่มีตังค์เค้าไม่ชอบคนหนุ่มมีพลังหร๊อกกกกกก  kjhg kjhg kjhg

hatori.123

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 16:03:24 »

เสี่ยบางคนมีแต่เงินไม่มีน้ำยาครับ  ไม่ถึงใจน้องเค้า

aletter005

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 17:44:54 »

อันนี้จากประสบการณ์ของผมนะครับ...กรุณาใช้ดุลยพินิจอีกรอบนึง

1.เสี่ยที่ว่านี้ขับอีโวตัวไหนครับถ้าเป็นอีโวเก่าๆแสดงว่าเสี่ยกระจอกครับก็ลุยเด็กมันเลยครับ

2.ดูลักษณะให้ดีๆครับว่าเสี่ยจริง/กำมะลอเพราะว่าเสี่ยจริงจะนิ่งกำมะลอจะกร่าง
อย่างตอนนั้นผมไปทำงานที่ศรีราชาแล้วไปกินข้าวเจออย่างงี้แหละครับเด็กที่มากับเสี่ย
นั่งฝั่งตรงข้ามใส่กระโปรงสั้นสับขาหลอกแล้วยิ้มให้สักพักผมเดินไปสูบบุหรี่ไอ้เสี่ยเก๊เดินตามออกมา
ทำกร่างใส่เรื่องที่ไปส่องกระโปรงเด็กมันผมเลยกระทืบเสี่ยซะยกมือไหว้เลยครับ
แต่ถ้าเจอคนนิ่งๆแล้วสักพักมีคนเดินตามท่านเงียบๆนี่รีบเผ่นเลยครับอันตรายยยยยย

3.เพื่อนผมเคยเสียตาข้างนึงเพราะเด็กเสี่ยนี่แหละครับ
เพื่อนผมไปแอบกินเด็กเสี่ยแล้วเสี่ยเสือกรู้ส่งคนมาจับล๊อกแล้วเอาบุหรี่จี้ตาครับบอดดดดดด
เสี่ยที่่ว่าไม่ได้ขับอีโวหรือบีเอ็มไรหรอกคับ เป็นสตาด้ามุงหลังคาสีออกน้ำตาลบรอนซ์
ที่ไปเรียกเค้าว่าเสี่ยก้อเพราะความแก่ล้วน ๆ

Lichen

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 12 มีนาคม 2010, 13:30:03 »

เสี่ยที่่ว่าไม่ได้ขับอีโวหรือบีเอ็มไรหรอกคับ เป็นสตาด้ามุงหลังคาสีออกน้ำตาลบรอนซ์
ที่ไปเรียกเค้าว่าเสี่ยก้อเพราะความแก่ล้วน ๆ

เค้าพาลูกสาวมากินข้าวรึเปล่าคับ  dsgjsd  dsgjsd

p_be_aa

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 12 มีนาคม 2010, 13:53:32 »

อ่ะ เดี๋ยวงานเข้านะท่าน

test

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 12 มีนาคม 2010, 17:13:05 »

ทำประกันชีวิต  เบี้ย ฆาตรกรรม เพิ่ม

aletter005

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 12 มีนาคม 2010, 17:49:32 »

เฮ้อ....อยากได้น่ะอยากได้อยู่ แต่ติดที่ไม่กล้าเสี่ยงนี่สิคับ   zad
ไม่เป็นไร คืนนี้ไปวอร์มดีก่า   uiuo
กัวแต่เมาแล้วจะบ้าพลังนี่สิ piuyty

tak2000

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010, 12:59:30 »

แอบกินแล้วชิ่งดิครับ..แหะแหะ

PCK

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 15 มีนาคม 2010, 13:12:25 »

ลูกปืนมันราคาไม่แพงนะครับ ผมว่า อย่าไปเสี่ยงเลย

chitjaa

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 11:50:31 »

อิอิ  อย่าเสี่ยงเป็นดีที่สุด ครับ

shoots

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 12:23:44 »

มึงเองใช่มั๊ยที่เอาเบอร์แจกเด็กกรู...
น่ากลัวจัง เก็บชีวิตที่เหลือเอาไว้ดูโลกที่สวยงามต่อดีกว่า
อย่าไปยุ่งกับเด็กท่านจิ้นเลย...หุๆๆ     jljhl

xmen69

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 10:24:02 »

สมัยหนุ่มๆ ผมโดนดักยิง แต่รอดมาได้ (คงแค่เตือน) ..........ดันไปโจ๊ะกะเมียน้อยเจ้าพ่อ ghjk

อาตี๋

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 12:00:40 »

ตอบยากเหมือนกันนะครับ
ได้กับเสีย นี่วัดลำบากครับ

glock30

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 13:39:52 »

น้ำแตก   แยกทางครับ

midemady

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 13:43:15 »

น่าลุ้นระทึกจริงๆ  เขิน

tatooo

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 07 เมษายน 2010, 19:15:18 »

/jhtdc  ถ้าอดจัยมะไหว ก้อ ต้องลองครับ ถ้าด้าย ก็ วางแผนชีวิต ประจำหัย ดีครับ เดินไปไหนมาไหม หูตา ต้องกว้างไกล รู้ ภัย ล่วงหน้า เสมอ แล้ว ก้อ ถ้าน้องเค้า อยากคบกัน ยาวๆๆ ก้อ หัย เลือก ว่า เอา เรา เลิก เสี่ย ถ้า ไม่ ก็ ดำเนินการเข้าเกียร์ซิ่ง แบบ เนียนๆๆ นะครับ เหอๆๆๆ เอาจัยช่วย เด้อ พี่น้อง... gsdgdgs gsdgdgs gsdgdgs

fangp007

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2010, 14:05:18 »

มาเอาใจช่วยครับ เสี่ยสตราด้า อย่างนี้ลุยโลดดดดดดดด  dsgjsd

timmy

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2010, 14:13:18 »

อย่าเสี่ยงเลยครับ
 .,mn

ว่าแต่เป็นเสี่ยนี่ต้องแก่และมีตังด้วยใช่มั้ยครับ

ถ้าหนุ่มแล้วมีตังน่าจะดีกว่ามั้ง แต่ถ้าหนุ่มแล้วมีตังคงจะไม่ทำแบบเสี่ยแก่ๆหรอกมั้งครับ ,mnnb

ปล ผมหนุ่มเกือบแก่แต่ตังยังไม่ค่อยมีเลยอ่ะ lkkjjh

tamon9

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 23:08:41 »

เซฟไว้ก่อนนะดีเเล้ว ชีวิตมีชีวิตเดียวสาวๆมีเป็นร้อย

ฺBomu

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010, 01:02:56 »

จัดเลยครับ เค้าเด็กเสี่ย แต่เราเปนเด้กเค้า 555+ mbvc

Alone_Man

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010, 01:10:52 »

หากยังไม่เคยโดนเอาปืนจ่อหัีว

อย่าเลยครับ

ผมบอกตามตรง น้ำตาไหล ฉี่ราดได้เลยนะครับ

โดนมาแว้ววววว uilo

SUTEP

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010, 11:31:41 »

ซื้อประกันชีวิตเพิ่มแล้วลุยคับ เขิน

กร้ากกกกกกกกกก

เห็นด้วย

deeduk

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010, 16:46:48 »

ระวังตัวละกาน อิอิ

cOmRade_ClubZaa

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010, 17:18:18 »

เอาเด็กเสี่ยแล้วไง เอาได้เอาไปเลย  kjhg

แต่หลังจากเอา ดูแลตัวเองดีๆด้วยเน้อ ghjk