-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอเด็กเสี่ยอ่อยถ้าเป็นคุณทำไงอ่ะ  (อ่าน 17343 ครั้ง)

pagne2204

• บุคคลทั่วไป
Re: เจอเด็กเสี่ยอ่อยถ้าเป็นคุณทำไงอ่ะ
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010, 17:48:10 »

มันแล้วแต่คนนะครับ

โดนส่วนตัวผมแล้วเคยเจอมาแล้ว

เสี่ยโทรมาขู่เลย

kjhg kjhg kjhg

แต่มองในอีกมุมนึงเด็กเสี่ยมันก็เหมือนเหล้าเถื่อนง่ะครับ

ร้อนแรง แต่ผลตามมามันเยอะ แรงเกินไปก็ไม่ดี

แนะนนำนะครับถ้ามากับเสี่ย ส่งสายตา ทำมือเมหือนโทรสัพแล้วตามองห้องน้ำแล้วมองเค้าด้วยหางตา ถ้าแล้วมองเราอยู่ลุกไปห้องน้ำเลย
วัดดวงถ้าเค้าลุกตามก็ขอเบอร์ซะแล้วเก็บภายหลังแต่ถ้าไม่ก็กลับมาทำอีกรอบ ถ้าแห้วก็น้ำขังครับ

kjhg kjhg kjhg

และข้อสำคัญอย่าให้น้องเค้ารู้ตัวตนที่แท้จริงของเราเด็ดขาด ชื่อ จริง ที่อยู่บ้าน หอ ที่ทำงาน ฯลฯ เพื่อความปลอดภัยของท่าน

และห้ามไปสถานที่ของเค้า เช่น หอเค้า คอนโดเค้า รถ เค้า เพราะอาจจะเจอเซอร์ไพน์จากเสี่ยหรือคนของเสี่ยได้ครับ

.,mn .,mn .,mn

llnn

Re: เจอเด็กเสี่ยอ่อยถ้าเป็นคุณทำไงอ่ะ
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2010, 14:25:52 »

เซฟไว้ก่อนนะดีเเล้ว ชีวิตมีชีวิตเดียวสาวๆมีเป็นร้อย
ถูกต้องแล้วครับ

lpman

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 17:25:55 »

ช่วยกัน ลุ้น