-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีแหล่งสวยหมวย,ญี่ปุ่น,เกาหลี,จีน...ที่มาเชียงใหม่แล้วชอบไปเที่ยวกันมั๊ยครับ...  (อ่าน 4111 ครั้ง)

chaiychote

• บุคคลทั่วไป

ขอทราบลายแทงร้านที่น้องๆ นักท่องเที่ยวสาวๆ ชอบไปกันในเชียงใหม่หน่อยนะครับ....จะลองโกอินเตอร์ดูบ้าง....ขอบคุณล่วงหน้าก๊าบ

mommamman

ไนท์บาซ่า เลยครับ เพียบเลย อิอิอิ

ลองไปดู โรงแรมพรพิงค์ นะครับ มีผับและเธค คนต่างชาติ ชอบไปกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 เมษายน 2010, 16:49:02 โดย ป๋ามอม »

deztiny

จะลองแลกเปลี่ยนวัฒนธรรมกับชาวต่างชาติเหรอครับ  ;kljj

meaw_meow

09876 มารอดูเหมือนกันครับ อยากแลกเปลี่ยนวัฒนธรรม

เคยไปหรอยแถว ถนนคนเดิน ........... แต่โอกาสน้อยครับ

หญิงคนเดียว ชายเป็นสิบ ..........  piuyty

chaiychote

ที่พรพิงค์นี้แล่มเลยใช่ป่ะครับ...ไม่ชกวืดแน่นะก๊าบ...จะลองหนี ผบ. ไปแล้วเปลี่ยนวัฒนธรรมดู

MADMAN_SIAM

ลูกผมมาเข้าฝันบอกว่าหนูอยากเป้นลูกครึ่ง........... /jhtdc

SONGX

ถนนคนเดินนี่ไม่เวิร์คจริงๆ ฟันเฟิร์ม  piuyty

chaiychote

ไปเดินไนท์ฯ มาซะขาลากตกเบ็ดหมวย ยุ่น หลี ไม่ได้เลยสักคน...เลยชะแว๊ปไปพรพิงค์ ตามที่ท่านแนะนำกลับเจอแต่ฝาหรั่งไปตกเบ็ดสาวๆอีสานบ้านเราซะงั้น...

มีที่ใหม่แนะนำบ้างนะครับจะไปสอย

meaw_meow

แนะนำแถวท่าแพครับ อันนี้มีทุกชาติ

แต่ดูให้ดี นิดนะครับ อาจเจอ ชาติชาย แล้วท่านจะกลายเป็นยอดชาย  09876

GOWA

ดีครับ
เพราะเราขาดดุลทางการค้ามานานมากแล้ว

vrc

มีทีไหนเพิ่มเติมอีกไหมครับ?

Makettingmanager

ไนท์บาร์ซ่า ฮอตชอต ดอยสุเทพ สวนสัตว์ สไปซ์ซี่

Observer007

ฟังดูเป็นมิชชั่นอิมพอสสิเบิลชอบกล ghjk

kier3

ถนนคนเดินเลยท่าน  มีเยอะมากทุกแบบที่ท่านต้องการ  ถ้าจะเจอะเป็นจีนก็ไปราชภัฎเชียงใหม่   mbvc

paholkarn

รุ่งฟ้า กำแพงดิน กะ 99เกะ สันติธรรม ส่วนใหญ่ เปง ชาวต่างชาติ ทั้งนั้น pongz

Thonklarr

รุ่งฟ้า กำแพงดิน กะ 99เกะ สันติธรรม ส่วนใหญ่ เปง ชาวต่างชาติ ทั้งนั้น pongz

พี่ครับ อันนี้มันต่างด้าวไม่ใช่หรอครับ