-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จาไปแอ่วภูชี้ฟ้า ทิตย์หน้ามีเด้กนั่งดริ้งแถวนั้นป่าวคับ  (อ่าน 1149 ครั้ง)

arterart04

• บุคคลทั่วไป

พอดีจาไปแอ่วภูกับเพื่อน แถวใกล้ๆนะเนมีร้านโอเกะ หรือที่มีสาวๆออฟบ้างป่าวคับ ไว้แก้หนาว

p_nuin

ลองไปถามหมู่บ้านแม้วแถวนั้นดูคร้าบบบบ ;kljj

hearya

กลับมานอนเชียงรายดีกว่าคับท่าน เพียบ

mintada

ลองไปถามหมู่บ้านแม้วแถวนั้นดูคร้าบบบบ ;kljj
โห เอาขนาดนั้นเลยเหรอท่าน

แต่โชคดีอาจจะเจอแบบไอคุกด้วยนะ kjhg

Thonklarr

รู้สึกจะมีแต่ร้านเหล้าตองนะ

kier3

มีนะแต่มันต้องโทรสั่งเอา  ส่วนใหญ่เป็นเด็กเชียงราย + 500 ค่าเดินทางน้องเค้า  แต่ถ้าเป็นม้งแถวนั้น  อย่าได้ลองไม่งั้นจะติดใจ   uiuo

arterart04

อยากลองม้งแถวนั้นคับ  ท่านเทพช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าต้องทำยังไง หาได้จากที่ไหนบ้างคับ

zzsaga

เหอะๆ เล่นของสูง แต่ก็ขอรอฟังด้วยครับ  kjhg  kjhg

astrakub

รอด้วยครับ

popcorn4202

ลากจากพื้นราบไปจะง่ายกว่ามั้งครับ

zero_cool

สงสัย ต้องพกเด็กขึ้นไป .,mn