-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผม อยากไปอ่ะครับ ไป ครั้งเเรกที่ไหนดี ครับ (ผมเปนนักศึกษา)  (อ่าน 3517 ครั้ง)

apaint01

• บุคคลทั่วไป

ผม อยากไปอ่ะครับ ไป ครั้งเเรกที่ไหนดี ครับ (ผมเปนนักศึกษา)

อยาก ลอง ไป ดู บ้าง ไม่ ทราบ ว่า พวก พี่ๆ มีนำเเนะนำอย่างไรบ้างครับ

เพื่อน นักศักษา สาวๆ เค้าก็อยากรู้

zero_1

งง...แล้วจุดประสงค์ของที่ๆจะไปล่ะคับ  .,mn

vrc

อยากไป ไปไหนเหรอครับ??

cmuPuza

dsgjsd  นักศึกาเด๋วนี้มีเงินกันเยอะจิงๆเน้อ

p_nuin

ผม อยากไปอ่ะครับ ไป ครั้งเเรกที่ไหนดี ครับ (ผมเปนนักศึกษา)

อยาก ลอง ไป ดู บ้าง ไม่ ทราบ ว่า พวก พี่ๆ มีนำเเนะนำอย่างไรบ้างครับ

เพื่อน นักศักษา สาวๆ เค้าก็อยากรู้
นกป.เหรอครับ zad

0859386264

ไปสายนวดก่อน ดีกว่า pongz

Kanoziso

ถ้าอยู่ไน กรุงเพทพฯ และ ปริมณฑล แนะนำให้ไปดูที่หัวข้อ ''เบสเพล็ส''

ปล. มันเยอะมาก       dsgjsd dsgjsd dsgjsd

apaint01

ผม อยู่ เชียงใหม่ ครับ อยากไป ที่ เเบบ ว่า ฉึกๆ ประมานนี้เเบบ ที่ดีดี หน่อยอ่าครับ

ขอบคุณพี่ๆ ที่ให้คำเเนะนำ ครับ

damian_xxx

ลองนวดดูคับ ได้อารมณ์ไปอีกแบบ ราคานักศึกษาดีด้วย หรืองบเยอะก็จัดหนักเลยคับ 09876

paholkarn

ท่าแพ  เขิน

gosty

ซายูริ จบข่าว

ไม่งั้นก็ให้ไปถาม ปวีณาหงสกุล เพราะเค้ามีเด็กมีถูก กะทำเยอะ

gon47

paneraiman

ซายูริ

suksao

ไปเรียนหนังสือก่อน  kick

chocokizz

เฮ้อ เก็บตังไว้กินเหล้ากับเพื่อนหลังเลิกเรียนยังดีกว่ามั้ง

ไวไปป่าวตัวเทอ

paholkarn

เฮ้อ เก็บตังไว้กินเหล้ากับเพื่อนหลังเลิกเรียนยังดีกว่ามั้ง

ไวไปป่าวตัวเทอ

หุหุ  เขิน

avanza

ss เรียนให้จบก่อนดีกว่าครับ แต่ถ้าอยากจิงๆ ต้องไป ออน ก่อนครับ แนะนำ เพราะถ้าไม่มีวิชา ไปที่อื่นจะลำบาก แต่ถ้าเงินหนา ไปไหนก็ได้ครับ แล้วแต่ศรัทธาทรัพย์

snooopy

ซายูริ

อีก หนึ่ง เสียงครับ  ss

Zeroza

ไป ด้วย คน คัฟ

อิอิ ที่ไหน ก่ได้ ท่าน มีเงิน จบ ข่าว สบาย ตัว 5555