-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ออน.เชียงใหม่บ้านเรา มีสวยๆแบบนี้บ้างรึเปล่าคับไปดูจากเวปกทม.มา  (อ่าน 5980 ครั้ง)

Hellboy2011

• บุคคลทั่วไป

ไม่เึคยเที่ยว ออน.เลยอ่ะครับท่านเทพ ที่เชียงใหม่จะมีสวยๆเหมือนในกทม.แบบนี้รึป่าวครับอยากรู้
แบบว่าชอบแนวน่ารักผิวเนียนๆ mbvc mbvc mbvcไฟหน้าไม่ต้องใหญ่ก็ได้คับ

snooopy

ไม่ทราบเหมือนกันนะครับ คงต้องรอท่านเทพ

แต่เห็นแล้ว แนวๆ ที่ผมชอบเลยนะครับเนี่ย   mbvc

siamzero

Hellboy2011

Re: ออน.เชียงใหม่บ้านเรา มีสวยๆแบบนี้บ้าง$
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 00:09:01 »

ราคา 5000+  ss

ราคาตามนั้นเลยครับ 5000+ เท่าที่ดูมาแพงๆโคตรๆแต่ก็อยากได้ซักครั้ง ss

http://www.thaimassagemodel.com/home/home.php?  <<ที่มา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 00:10:34 โดย Hellboy2011 »

i_ja

ของเราเวลาถ่ายรูปมาก็สวยนะท่าน แต่ตัวจริงว่ากันหน้างานอีกที .555

Makettingmanager

เร็วๆนี้บางแสนจะมีมาทัวส์บางแสน gsdgdgs

Hellboy2011

เร็วๆนี้บางแสนจะมีมาทัวส์บางแสน gsdgdgs

ถ้าสวยๆแบบนี้มาจริงแจ่มเ่ลยครับ มาเมื่อไหร่แจ้งด้วยนะครับท่าน Benz จะรอ gsdgdgs

Zeroza

น้ำ ยาย ไหย เยย  mbvc

System

ให้ตายสิ มันยอดมาก mbvc

jeab-jeab

กรุงเทพ มันเมืองหลวง เป็นแหล่งเงินแหล่งทอง ผู้คนเยอะแยะมากมาย สถานท่องเที่ยวแบบนี้มีเป็นร้อย มีให้เลือกทุกระดับราคา ความสวยก็ตามราคาไปด้วย
ส่วนเชียงใหม่ ถ้ามีอย่างกรุงเทพ คงไม่นานต้องปิดกิจการกันหมดแน่  เพราะหาคนเที่ยวระดับนั้นได้น้อย
เท่าที่มีอยู๋ทุกวันนี้ก็สมกับราคาแล้วละครับ

avanza

09876 หากเชียงใหม่มี ตังค์ผมคงไม่เหลือแน่ๆ  /jhtdc

testc01

เหตุผลเหตุผลที่คน ติดอ่างงงงงงงง