-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของ การ กดๆๆๆ  (อ่าน 1087 ครั้ง)

asakulabest

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
เรื่องของ การ กดๆๆๆ
« เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011, 17:47:25 »

zad เอ่อ.. คือ ผม มีปัญหาอยู่ว่า มีเด็กคนนึง เราคบกันอยู่ เธอมานอนห้องผม ผมก็เริ่มปฏิบัติการ ทุกอย่าง บนล่าง จัดเต็ม แต่ พอจะ ... เธอไม่ยอมน่ะครับ เป็นแบบนี้มาเดือนกว่าแล้วมาหาทุกวันไม่ได้สักวัน  ผมไม่กล้า กด เธออะ กลัวกดไปแล้วจะไม่มองหน้ากันอีก ทำไงดีพี่ แล้วถ้าจะกด นี่ ทำไง ฮาๆๆ ผมไม่เค๊ยย รบกวน ช่วยตอบกันหน่อยก๊าบบ ขอบคุณก๊าบบ lkkjjh lkkjjh แบบ ว่าเธอบอกว่าเธอไม่เคยมีไรกับใคร ผมก่าเป็นจูบแรกสะด้วยสิ ทำไงดีคร้าบบบ  uilo uilo ปล. อยากมากอะพี่ๆคงเข้าใจ นะ ครับบบบ รบกวนด้วยละกัน ขอบคุณครับ

giantcock

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
Re: เรื่องของ การ กดๆๆๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011, 22:30:01 »

เป็นโอกาสดีแล้ววว ครับ ดูแลเธอดีๆ ครับ อย่าแสดงอาการหื่นอย่างออกหน้าออกตา ถ้าได้บน และ ล่างแล้ว นะครับ แต่ก็ยังไม่ได้จัดซักที
ถ้าน้องเขาไม่เคยจริงๆ ให้ทำตามนี้ครับ
1.บรรยากาศต้องได้ ห้องดีๆ อากาศดีๆ
2.หลังไปดินเนอร์ก็ดีครับ
3.วันนั้น น้องเขาต้องอารมณ์ดี ช่วงเวลาหลังไฟแดงเธอมา ก็ได้ครับ แต่ถ้าก่อนไฟแดงมา นี่เธออาจจะหงุดหงิด
4.พกซีดี เตรียมครับ กันไว้ก่อน
5.ค่อยๆ คืบคลานครับ อย่างเร่ง ใช้คำพูด และบรรยากาศเข้าช่วย

ปล. ผมก็สำเร็จได้เพราะสูตรนี้ครับ

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011, 23:42:10 »

โอ อันนี้กะ ทำให้อยากแล้วก็จากไป เทคนิคนี้ขั้นเทพๆ

DujDao

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011, 03:11:31 »

คิดได้2แง่นะ
1.บางทีเธออยากแต่ด้วยว่าเป็น ผญ จึงอาจต้องมีจริตขัดขืนบ้างเผื่อไม่ให้ดูง่าย
2. เธออาจไม่อยากถึงขั้นนั้นจริงๆ

เป็นผม ผมไม่กดนะ แต่คุณลองทำแบบนี้ไปบ่อยๆ ซักวันเค้าอาจยอมน่ะครับ คือโอกาศมันมาอยู่แล้วนะผมว่าแต่มาไม่เต็ม100เฉยๆ ทำไปเรื่อยๆครับ ซักวันต้องได้

zIGaDoW

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011, 13:04:48 »

รอวันที่เค้า พร้อมดีกว่านะคับ  ss

chproject

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011, 16:10:58 »

รอวันที่เค้า พร้อมดีกว่านะคับ  ss

รอเมื่อพร้อม อาจจะได้กดอีกหลายรอบ แต่ถ้าไม่พร้อมท่านอาจจะได้กดรอบเดียวนะครับ หรืออาจพลาดไม่ได้กดเลย อิอิ

Zi_Za

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2011, 23:22:48 »

ทำดีชนะใจเค้า ดีกว่างับ อดเปรี้ยวไว้กินหวาน แล้วจาได้กดยาาาวจ๊า

zokmok

• ลั้ลล้า ♩~♪ ♬~♥♥
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2011, 23:31:48 »

ไม่ค่อยอยากจะชี้นำแฮะ กลัวว่าน้องคนที่ตั้งกระทู้จะยังเด็กอยู่
เอาเป็นว่าค่อยๆ เป็น ค่อยๆ ไปดีกว่านะครับ ของอย่างนี้มันต้องพร้อมด้วยกันทั้งสองฝ่าย

Love me - Love my cock! ✌