-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้จักท่านๆ และไปเที่ยว ดูดวิชาจริงๆ  (อ่าน 933 ครั้ง)

codekajok

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เที่ยวๆคนเดียวมาบ่อยๆตามร้านต่างๆ สรุปไม่ได้ไรเลย มีแต่เมาปลิ้นกลับห้อง ฮ่าๆๆ อ่านๆไปไม่รู้จะโพสตรงไหนดี ตื่นเต้นไปหมด และผมก็อยู่ในข่าย"จืน" จนเริ่มเซ็งตัวเองมากๆ
ผมชอบเป็นสไตล์ไปจีบไปหลีซะมากกว่าที่จะไปบุกแล้วแตก แต่ที่ได้กลับมาคือหน้าแตกตลอดฮ่าๆๆแต่ไม่ยอมแพ้ครับ ^^

ยังไงรับน้องใหม่เพิ่มด้วยนะครับ

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: อยากรู้จักท่านๆ และไปเที่ยว ดูดวิชาจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2011, 12:52:07 »

ยินดีต้อนรับ ผมก็เด็กใหม่ 555  eta04
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย