-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องไปทำงานที่จ.พะเยา ใครมีลายแทง sl พะเยาบ้างครับ  (อ่าน 11157 ครั้ง)

art-cmx

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ใครมีลายแทงก็แนะนำบ้างนะครับ

THINK9inch

• เก้านิ้วไม่เคยคุยใคร
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
Re: ต้องไปทำงานที่จ.พะเยา ใครมีลายแทง sl พะเยาบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2011, 08:44:03 »

eta32ไม่รู้เหมือนกันครับไม่เคยไป eta30

mvolution

• ว๊องแมน
  • *
Re: ต้องไปทำงานที่จ.พะเยา ใครมีลายแทง sl พะเยาบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 15:20:41 »

ชัวร์ ๆ ก็ หลัง บขส ถนนสุสาน

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2011, 00:23:38 »

ถ้าไม่ลุงลุกชิ้น ก็ลองใช้ step เทพ ดูนะครับ แต่ระวัง ตีน เจ้าถิ่นหน่อยก็ดี

pric

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2011, 10:19:53 »

ได้ยินมาว่าเจ้าถิ่นแถวพะเยานี่ ดุไม่ใช่หรือคับ

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2011, 19:31:09 »

ว่าง ๆ ลองไปซื้อลูกชิ้นกับลุงที่ขายอยู่หน้า BM ผับ ดูครับ

เก่าแล้วครับ ตอนนี้ไม่มีแล้ว  สอยเอาใน Bm ก็อันตรายผมว่าไปหาจากเด็กโบกรถง่ายกว่านะ  ถ้าจะเล่น SL พะเยาขอตอบในฐานคนพะเยาโดยกำเนิดว่าสวยหายากกกกกกกกก........   red001
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

พะเยาหรือครับ สวยๆน่ารักนี่ มีครับ แต่ไม่มาทำ SL เท่าไหร่ ......... แต่น้องมหาลัยบางคนสิครับ ชวนคุย ชวนกิน แล้วพาไปกินตับ สบายใจเลย (ที่ไหนผมไม่ขอบอกนะครับ พระเอกมันเยอะ)

เสือลำปาง

• เด็กทะลึ่ง

เมื่อปีที่แล้วผมไปพะเยาอาทิตย์ละครั้งประมาณปีครึ่ง..จากที่ได้เจอโดยตรง SL ราคา1500 แต่ขอบอกนะครับว่าชักว่าวเอาดีกว่า หน้าตา หุ่น ไม่ได้เรื่องเลยบรรดาเพื่อนๆผมบอกว่าขอกลับไปกินน้ำพริกถ้วยเก่าที่บ้านดีกว่า..คือส่วนใหญ่เป็นเด็กอายุไม่เกิน17-18 และไม่สวย หรือว่าเพื่อนๆจะลองดูก็ได้นะครับถามที่เด็กรับรถของโรงแรมทุกที่ได้หมด เด็กรับรถจะบอกว่าเด็กแจ่มๆทั้งนั้นครับพี่..แต่มาจริงไม่ผ่านเลย...ก็ลองพิจารณาดูนะครับเพื่อนๆ..สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น.. ghjk

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *

ใครมีข้อมูลอื่นๆอีกมั้ยครับ

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

เสริมครับว่า SL ที่เด็กโรงแรมแนะนำนี่อย่าเลยครับ ราคาประมาณ 1500+ แต่สภาพ SL แล้ว หล่นตีนแตก ไม่เหมาะมาก ถือว่าพะเยานี่ การหาเด็ก SL จากเด็กตามโรงแรมนี่ไม่ไหวเลยครับ (ประสบการณ์จริง+เพื่อนๆก็เจอมา) แนะนำว่า ต้องเห็นน้องๆแล้วตกลงเองจะดีกว่าครับ ............. ย้ำอีกรอบนะครับว่า ถ้าอยากลุ้นเจอ สอ. - สด. หน้าตาแปลกๆบอกไม่ถูกแต่ไม่ค่อยได้อารมณ์ก็ลองใช้บริการเด็กตามโรงแรมได้ครับ ลุ้นเองว่าพอใจหรือเปล่า

yim

• คะแนนจิตพิสัย +1/-1

พะเยาจะมี เอ ดีอยู่2คนครับ เป้นป๋าxxxคนหนึ่งกับกระเทยคนหนึ่ง นอกนั่นเสี่ยงโดนย้อมแมวครับ

mintada9

• กรรมการเวป
  • *

ลองไปเติมเงินดูสิครับ
ได้เห็นสินค้าก่อนด้วย อิอิ
ไม่ถูกใจไม่ต้องเอา

เรียกผ่านรร. ระวังจะเจอย้อมมาจากหลังบขส.นะครับ

mitynow

• ว๊องแมน
  • *

ลองไปเติมเงินดูสิครับ
ได้เห็นสินค้าก่อนด้วย อิอิ
ไม่ถูกใจไม่ต้องเอา

เรียกผ่านรร. ระวังจะเจอย้อมมาจากหลังบขส.นะครับ

รบกวนสอบถามว่าต้องไปเติมเงินที่ไหนถึงจะดูตัวได้คับ อยู่พะเยามา2เดือนเเระ ไม่เจอเเจ่มเรย

jcmx

• Super Guest
  • **
  • Country: au

เติมเงินมาอีกล่ะ
ไม่สนับสนุนให้คนมีเซ็กซ์กัน กรุณาอย่าเอาเรื่องจริงมาโพส ขอเฉพาะเรื่องที่แต่งขึ้นเท่านั้น

gosty

• กรรมการเวป
  • *
  • Country: 00

นั่งรถมาสถานทูต