-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หาหอพัก อพาทเม้นใกล้ ม.ช. ครับ ใครรู้มั่งคับ จาไปเรียนเฉพาะทาง 1 เดือนค๊าบบ  (อ่าน 1860 ครั้ง)

COMMINGSOON

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ใครพอทราบ ส่งข่าวด้วยค๊าบบ

THINK9inch

• เก้านิ้วไม่เคยคุยใคร
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th

lowwwwผมขอตอบแทนหละกัน เข้าซอยข้างแจ่มฟ้าเลยครับมีหอเต็มสาวตรึม  jljhl

wolfon75

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00

eta07นั้นก็ออกแนว.สาวเต็ม หอ ละสิ...พูดถึง ม.ช ง่ายๆ ไปแถวหลังมอ. เข้าไปดู หอใหม่ เยะแยะ วนแถวซอยนั้นละใกล้ๆ
(หอใหม่ด้วย เก่าๆระวังผีเนอ555+) เคย ย้ายด่วน กลางคืนใหมละ55+วิงหัวอุตลุดมาแล้ว  wq
   (สังเกตง่ายๆๆคนกินก้วยเตียวแถว....เวลาเที่ยงคืน มีกระเป๋าใบใหญ่ นั้นละคือคนย้ายด่วน แล้วจะมีมาบ่อนๆ ว่าหนีผียังไง เมื่อก่อนชอบไปนั่งฟัง)  ghjk

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

เส้นหลังมอ หน้ามอ ข้างมอ มีหมดครับ ลองหาดูครับ

dekphoram

• เด็กทะลึ่ง

eta07นั้นก็ออกแนว.สาวเต็ม หอ ละสิ...พูดถึง ม.ช ง่ายๆ ไปแถวหลังมอ. เข้าไปดู หอใหม่ เยะแยะ วนแถวซอยนั้นละใกล้ๆ
(หอใหม่ด้วย เก่าๆระวังผีเนอ555+) เคย ย้ายด่วน กลางคืนใหมละ55+วิงหัวอุตลุดมาแล้ว  wq
   (สังเกตง่ายๆๆคนกินก้วยเตียวแถว....เวลาเที่ยงคืน มีกระเป๋าใบใหญ่ นั้นละคือคนย้ายด่วน แล้วจะมีมาบ่อนๆ ว่าหนีผียังไง เมื่อก่อนชอบไปนั่งฟัง)  ghjk

แถวไหนเนียะ pm ได้นะครับ
จะไปแอบนั่งฟัง

urnuii

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

lkkjjh มช. ที่ไหนก้อมีสาวหมดละคับ ฮ่า ๆ