-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีวิธีการเริ่มต้นความสุขมั่งครับ  (อ่าน 787 ครั้ง)

armyouza

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ใครมีวิธีการเริ่มต้นความสุขมั่งครับ
« เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 11:05:11 »

คือว่าผมจะมีอะไรกับแฟน แต่ไม่รุ้เริ่มต้นยังไงครับ  คือผมลองเอานิ้วส่อดใส่แล้ว แต่เธอบอกเจ็บผมเลยไม่ทำต่อครับ

ผมก็เลย เล่นแต่ส่วนบน ไม่กล้าลงข้างล่างเลยอะครับ    uilo

ผู้รู้ช่วยทีครับ

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ใครมีวิธีการเริ่มต้นความสุขมั่งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 11:40:03 »

ที่บอกนี้คือยังไม่เคยมีอะไรกันเลยใช่มะครับ ลองหากระทู้ชิวหาพาเพลินในห้องกามเทพดูนะคร๊าบบ เอาไปประยุกต์ใช้ดู  หรือถ้าน้ำแฉะเยอะแล้วก็ค่อยๆแทงไปเถอะครับเดี๋ยวเจ็บจะเป็นเสียวแทน ljhgf
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

armyouza

• ว๊องแมน
  • *
Re: ใครมีวิธีการเริ่มต้นความสุขมั่งครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2013, 11:46:34 »

คือ ว่า ทั้งคู่ยังไม่เคยมีอะไรกันเลยครับ  uilo     เลยไม่มีใครเป็นก็ได้แต่ลูบๆคล่ำๆ ไปครับ  lkkjjh

blewinlove

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2013, 03:21:18 »

Oh... "ระหว่างลงลิ้น แร้ว มี เสียงคล้ายๆ ท้องร้อง นั่นแสดง ว่า

มี น้ำหล่อลื่นลงมาเลี้ยงบริเวณ ปากมดลูกและช่องคลอดแร้ว"

อันนี้ความรู้ใหม่เลยน่ะเนี๊ย

Copyphoto

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2013, 13:26:10 »

เอา นิ้ว แหย่ แร้ว แฟนบอกเจ็บ เพราะ เล็บที่นิ้วเรา คับ

หมั่นตัดเล็บให้ เรียบร้อย และ อีก อย่าง ผู้หญิง ที่ไม่ เคย มือชาย

ไม่ชอบให้ เรา เอานิ้วแหย่ นะคับ ท่าน ลอง เปลี่ยนเป็น ลิ้น ดู นะงับ

แร้ว คอยฟังเสียง บริเวณหน้าท้อง ของฝ่ายหญิงนะคับ

ถ้า ระหว่างลงลิ้น แร้ว มี เสียงคล้ายๆ ท้องร้อง นั่นแสดง ว่า

มี น้ำหล่อลื่นลงมาเลี้ยงบริเวณ ปากมดลูกและช่องคลอดแร้ว งับ

และ ฝ่าย หญิง ก้ พร้อมแร้ว คับ คราวเน้ ก้ เชิญทั้งคู่ ขึ้นสวรรค์ได้ เรย คับ
เขินนนนนน

เทพตัวจริง สุดยอด

aunt49

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2013, 13:03:23 »

เขินนนนนน ความรู้ใหม่ๆจากท่านเทพ pongz

ngan

• งานคือเงิน
  • Country: 00
    • job.matethai.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2013, 18:58:51 »

เอา นิ้ว แหย่ แร้ว แฟนบอกเจ็บ เพราะ เล็บที่นิ้วเรา คับ

หมั่นตัดเล็บให้ เรียบร้อย และ อีก อย่าง ผู้หญิง ที่ไม่ เคย มือชาย

ไม่ชอบให้ เรา เอานิ้วแหย่ นะคับ ท่าน ลอง เปลี่ยนเป็น ลิ้น ดู นะงับ

แร้ว คอยฟังเสียง บริเวณหน้าท้อง ของฝ่ายหญิงนะคับ

ถ้า ระหว่างลงลิ้น แร้ว มี เสียงคล้ายๆ ท้องร้อง นั่นแสดง ว่า

มี น้ำหล่อลื่นลงมาเลี้ยงบริเวณ ปากมดลูกและช่องคลอดแร้ว งับ

และ ฝ่าย หญิง ก้ พร้อมแร้ว คับ คราวเน้ ก้ เชิญทั้งคู่ ขึ้นสวรรค์ได้ เรย คับ
เขินนนนนน
สุดยอด
 เขินนนนนน

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2013, 10:31:38 »

แนะนำท่านให้บิ้วท์อารมณ์กันก่อนครับ เริ่มจากการไซร้บริเวณซอกหู ติ่งหู หายใจรดติ่งหูเบาๆ แล้วพรมจูบบริเวณติ่งหู หอมแก้ม มือก็อย่าว่างนะครับ โอบเอว ลูบไล้บริเวณไฟหน้าไปด้วย พร้อมกับค่อยๆ สอดมือเข้าไปในเสื้อ ลูบไล้ไปเรื่อยๆ อย่าผลีผลาม ปากประกบจูบไป (ถ้าแลกลิ้นได้ด้วยยิ่งดี) จากนั้นมือที่้สอดเข้าไปในเสื้อก็ค่อยๆ ปลดตะขอบราจากด้านหลังอย่างนิ่มนวล แล้วค่อยๆ สอดมือเข้าไปสัมผัสหลอดไฟ ใช้นิ้วเชี่ยวหลอดไฟเบาๆนะครับ พร้อมกับวนๆ มือนวดบริเวณฐานไฟหน้า และเขี่ยติ่งเม็ดลูกเกดไปด้วย จนเม็ดลูกเกดเริ่มแข็งชูชัน คุณก็ค่อยเริ่มลากริมฝีปากลงมาที่ซอกคอ พร้อมกับเลิกเสิ้อขึ้นแล้วใช้ปลายลิ้นชิมไฟหน้าและหลอดไฟอย่างนิ่มนวลครับ ช่วงจังหวะนี้ผมว่าผู้หญิงน่าจะเริ่มมีอารมณ์ร่วม และเริ่มมีน้ำหล่อลื่นแล้วครับ ให้ลองค่อยๆ ใช้มือเลื้อยลงไปสัมผัสดูว่าเริ่มมีน้ำแฉะๆ ที่ช่วงล่างหรือยัง ถ้ายัง ก็เล้าโลมต่ออีกนิดพร้อมกับใช้ปลายนิ้วเขี่ยตรงเนินที่ปุ่มคลิตอริสเบาๆ อย่างนิ่มนวลอย่ารีบแหย่นะครับ จนน้ำเริ่มฉ่ำเยิ้ม ถ้าคุณชอบทาสีแบบท่านเจมส์ว่า ตอนนี้ก็สามารถทำได้แล้วครับ หลังจากนั้นคุณก็คงพอเดาได้นะครับว่าต้องทำอะไรต่อไป.. jljhl jljhl