-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อายุ24 อวบๆ ตะลุยวอร์มอัพคนเดียว วางแผนอย่างไรดีคับ  (อ่าน 846 ครั้ง)

crack37708

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

พอดีมาทำงาน เลยไม่มีเพื่อนๆมาเที่ยวด้วย กะว่าจะไปดูบรรยากาศซะหน่อย
เข้าเรื่องดีกว่า ผมออกจะอวบสักหน่อย จะเซตเสื้อผ้าหย้าผมอย่างไรดีครับ

crack37708

• ว๊องแมน
  • *
Re: อายุ24 อวบๆ ตะลุยวอร์มอัพคนเดียว วางแผนอย่างไรดีคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2013, 19:12:55 »

ไม่แน่ ผมไปอาจได้เจอกับ จขกท.ก่อนหน้าก็ได้  kjhg

Copyphoto

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: อายุ24 อวบๆ ตะลุยวอร์มอัพคนเดียว วางแผนอย่างไรดีคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2013, 21:42:19 »

แต่งตัวไม่เชย หาเสื้อผ้าแนวๆหน่่อย ลองซื้อแมกกาซีน Cheeze Looker มาดูแนวทางในการแต่งตัวครับ

ที่พอแนะนำได้เสื้อผ้าสำหรับคนอวบนิดๆ คือ

ลุคแรกวัยรุ่น - เสื้อยืดหลวมหน่อย มีลายเสื้อสวยๆ กางเกงยีนส์สีดำพอดีตัว รองเท้าห้าใบหุ้มข้อคอนเวิร์ดหรือแวน มีนาฬิกา G shock สักเรือน ทรงผมเท่ๆ

ลุคสองดูป๋าๆ - เสื้อเชิ๊ตแขนยาวใส่พับแขน หรือเสื้อโปโลสีดำหลวมหน่อย กางเกงยีนส์สีดำพอดีตัว เข็มขัดหนังสีนํ้าตาล รองเท้าหนังสีนํ้าตาล มีนาฬิกาเรือนเหล็ก ทรงผมเท่ๆ

ที่สำคัญแต่งตัวยังไงก็แล้วแต่ ต้องดูสะอาดๆ เข้าไว้ ขอให้โชคดีครับ

Copyphoto

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2013, 21:47:39 »

อ้อ กางเกงยีนส์ต้องพับขาสองสามทบ ด้วยนะครับ อย่าให้เต่อมาก เด๋วจะเหมือนลุยนํ้าท่วม  lowwww

vrc

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2013, 22:33:07 »

พยายามหากางเกงแบบมีสายเอี๊ยม
เสื้อเชิ้ตแขนยาว ตัดผมเผ้าให้ดูดี สะอาด ๆ

ดูตามรูปประกอบนะครับ   dsgjsd

eglanteria

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 01:35:52 »

5555 ถ้าอยากปาย ปายด้วยกานมะคับ หาเพื่อนๆ คือผมว่าถ้าไม่แน่ใจในตัวเอง หาเพือ่นไปด้วยซักคน จะช่วยได้นะ ส่วนเรือ่ง เสื้อผ้าหน้าผม 555 อายุุ 24 ลุคเสี่ยๆ ผมว่าก็โอนะ 555 เคยเห็นแบบ เสี่ยดูไม่แก่ ควงสาวๆ อย่างแจ่มเลย