-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ไหนมีด่านตรวจวัดแอลในตัวเมืองเชียงใหม่ และ รอบนอก ตำรวจตั้งด่านแถวไหนบ่างครับ  (อ่าน 6993 ครั้ง)

chongkot

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

jummumz

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
    • http://clipsfootball.com/m88/

เอิ่ม เอิ่ม ส่วนมากจะดูวันเอานะครับ อย่างเช่น วันจันทร์ ประมาณเี่ยงคืน ถึง ตี 1 ครึ่ง จะตั้งด่านที่ ถนนท่าแพร ตรวจทั้งแอลกอฮอล์และก็ยาเสพติด ยิ่งชาวต่างชาติขับมอไซต์ ยิ่งโดน กับ ผู้ขับขี่ฟีโน่ เรียกจอดทุกคันเพราะรถหายบ่อยนะครับ !! กับวันศุกร์เส็น ศาลกุเหล้ก
ดักจับ พวกกลับจากท่าช้าง คาราโอเกะ ต่างๆ !! โดนทีค่าปรับหนักและติดประวัติประจำวัน ลงบันทึกด้วยนะครับ เลี่ยงได้ก็เลี่ยงเลย !!
 red001  red001  red001

narinman30

• แอบหื่น

ผมเจอบ่อย ขวงประตูท่าแพ ประจำอ่ะจุดนี้
เวลาก็ประมาณเที่ยงคืนนะที่ผมเจอ ก็ประมาณ ศุกร์-เสาร์ อ่ะนะ ljhgf

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

CIP

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

เก็บข้อมูล อิอิ ขอบคุณครับ