-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าตาไม่ดีอ้วน ลงพุง หน้าแก่ หัวล้านตาตี่ ไปเที่ยวแบบนี้ได้ไหมครับ  (อ่าน 3887 ครั้ง)

9bestman

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หน้าตาไม่ดีอ้วน ลงพุง หน้าแก่ หัวล้านตาตี่ ไปเที่ยวแบบนี้ได้ไหมครับ
เป็นไปตามกาลเวลา อายุอานาม30-40ละ

กลัวน้องจะแอนตี้เรา ทุนก็น้อย ไม่ใช่ป๋าซะด้วยสิ.
เพราะเป็นคนไม่มั่นใจในตัวเอง เลยไม่กล้าเที่ยวกล้าลองสไตล์นี้

แต่อยากมากกับ สาวๆรุ่น หุ่นเฟี้ยวๆ..

แต่ทุกวันนี้ก็มีเมียนะ มีกิ๊กอีก1 ได้มาเพราะคารม 555  แต่สเปคไม่ได้เป็นแบบที่คาดหวังไว้

แต่มั่นใจในลีลาตนเองพอสมควร ฮิฮิ.. อีกอย่างที่ผ่านมากลัวโรค....คือเรื่องหลัก

เลยวันนี้อยากมาแวะถามผู้ชำนาญการทั้งหลาย..
 jljhl

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ถ้าถามว่า ได้ไหม ตอบว่าได้สิครับ เด็กๆเค้ามาหาเงิน ไม่ได้มาหาแฟน

เพียงแต่ ถ้า หน้าตาไม่ดี รูปร่างไม่ได้ แถมกระเป๋าแบน  การจะได้ของดีมาเชยชม คงยากถึงขั้นเป็นไปไม่ได้ ครับ

ก็จะได้สินค้า ตลาดนัด หรือ สินค้าตกเกรด ซะเป็นส่วนมากครับ

arkarades

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ได้แน่นอน เลือกได้เลยนะครับตามสบาย ทุนน้อยก้อเกรดลดลงเป็นธรรมดา

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

หน้าตาไม่ดีอ้วน ลงพุง หน้าแก่ หัวล้านตาตี่ ไปเที่ยวแบบนี้ได้ไหมครับ
เป็นไปตามกาลเวลา อายุอานาม30-40ละ

กลัวน้องจะแอนตี้เรา ทุนก็น้อย ไม่ใช่ป๋าซะด้วยสิ.
เพราะเป็นคนไม่มั่นใจในตัวเอง เลยไม่กล้าเที่ยวกล้าลองสไตล์นี้

jljhl

คิดมากไปทำไมครับ ขอแค่มีเงินพอจ่ายค่าตัวน้องก็พอแล้ว ลุยโลด roister roister roister คนที่อายนะน้องเขาน่าจะอายกว่าเรานะครับ  เพราะงานของน้องเขาเนี่ยไม่ใช่งานมีเกียรติอะไรเลย  มีเงินซะอย่างก็เที่ยวได้เลยครับ  อย่าคิดมาก  อย่าไปอายครับเรื่องแบบนี้เป็นเรื่องธรรมชาติ  ใคร ๆ ก็ชอบสาวสวยกันทั้งนั้น  เมื่อหาเมียไม่ได้สเปคนี้ก็เที่ยวแบบที่ชอบให้หนำใจไปเลย  เดี๋ยวตายไปหรือหมดน้ำยามาเสียดายทีหลัง  ชีวิตเป็นของเราใช้ซะให้คุ้ม  roister roister roister
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

sayoki

• *

ได้ครับ แต่ครั้งแรกต้องรวบรวมความกล้าสักหน่อยขอให้โชคดีครับ  pongz

manop

• แตกหนุ่ม

เงินเท่านั้น อิอิ มีเงิน เลือกสวยๆสบายครับ

• ไอ้เสือปืนไว
  • *

ไม่ต้องสนใจใครคับมีเงินก็ลุยเลยคับ lkkjjh

tripple_13

• เด็กทะลึ่ง

มีเงินอย่างเดียวพอครับเรื่องอื่นไม่ต้องพูดถึง

BENZ333

• *

....เปิดโต๊ะคุยกัน.....
สำหรับมุมมองของน้องเค้าผมว่าน้องเค้าแยกแยะ..ออกครับ อันไหน ดูเป็นผู้ใหญ่..อันไหนเซอร์ อันไหนซกมก...
....บางทีผมเที่ยว..ยังคิดเลยว่าน้องเค้าคงเซียน...น้องบางคนเค้ายังเขินอายเราเลย...555(ฮากันไป) lowwww
เราไปเที่ยวไม่ต้องซีเรียสครับ...น้องบางคนเข้ามุมห้องถอดเสื้อผ้าซะห่างเตียงเลย..ดูเชิงกันไป(ฮาอีกแหละ)
...น้องบางคนบอกหนูเขินพี่อ่ะก็มี....แต่ผมไม่ได้หล่อนะ...เป็นความน่ารักของน้องไป.. fdgdfdf
ของแบบนี้ไม่ได้มีแพทเทิร์น...สร้างเอาเอง...กรุ๊งกริ๊งหรือทอนว่ากันไป... 
....เรื่องทิป....ถูกใจให้มากตามสไตล์..ของเทพแต่ละท่านว่ากันไป...
ผมอ่านการบ้านเทพ..แต่ละท่านบางทีทิปหนักถูกใจ...ก็น้ำออกเบาตัวแล้วสิครับ(ฮาอีก)  scary
.....น้องบางคนทิป200ก็ดีใจแล้วครับ...น้องบอกวันนี้เข้างานสาย..โดนหัก300เห็นมั๊ยคับน้องเค้าน่าสงสาร.น่าสนับสนุน
.....อ่านเอาฮา..เที่ยวให้สนุกครับ...
[/color] hgjhg

Volkswagen

lowwww....คิดจะลุยทางนี้ไม่ต้องกลัวไรครับ....อย่ากล้ามากก็พอ เดี๋ยวติดใจเหมือนผมนะ55 eta03

somkun

• แตกหนุ่ม

อิอิไปบ่อยๆเดี๋ยวก็กลมกลืนเป็นธรรมชาติของตนเองครับ

newlancer

• **

lowwww lowwww lowwww จัดไปพี่อย่าคิดมาก ซื้อความสุข .,mn .,mn .,mn

phaii

อันที่จริงแล้ว เราไปเที่ยวแบบนี้ เขาเรียกว่า วิน วิน ครับ เราได้ความสุข น้องเขาได้เงิน บรรลุจุดประสงค์ทั้งสองฝ่าย เท่านี้ครับ อย่าไปคิดมากเลยท่าน แต่สิ่งที่น้องเค้าต้องการเวลาอยู่กะเรานอกจากเงินเเล้ว ก็คือการให้เกียรติเค้า สุภาพกะเค้า ทุกคนไม่ว่าจะทำงานอะไรก็ตาม มีเกียรติ มีศักดิ์ศรีเท่ากัน คือศักดิ์ศรีความเป็นมนุษย์ ฉะนั้น ขอท่านสุภาพและให้เกียรติน้องเค้า รับรอง น้องๆติดใจท่านแน่นอนครับ ไม่แน่นะบางทีท่านอาจจะได้ปิ่นโตมาแบบที่ท่านไม่ต้องเสียตังค์เลยก็ได้ นอกจากท่านจะให้น้องเขาเอง  คนหน้าตาดี รูปร่างดี ฐานะดี แต่นิสัยไม่ดี ก็ไม่มีใครชอบหรอกครับ อย่าไปน้อยใจในสิ่งที่ตัวเรามีเลยครับ

sulfuricgun

• *

มีแต่คนเชียร์แบบนี้ จขกท. ลุยโลดครับ  pongz

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ขอแค่มีเงินครับ แต่จะได้การบริการมากน้อยแค่ไหนว่ากันอีกที บางครั้งเงินน้อยแต่พูดจาดีถูกใจน้องๆก็หมดไม่เยอะครับ ลุยโลดครับ ขอให้สนุกกับการเที่ยวนะครับ
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

kawai

• **

แนะนำ ซาเลยครับไม่ต้องเสียเวลาลุ้น โรคก็ปลอดภัยระดับหนึ่งภายใต้CD นะครับ ราคาก็ไม่แพงมาก เลือกดีๆก็ได้อย่างที่ต้องการนะครับ

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

เก็บเงิน รวมไว้พอควร แล้วลุยแบบ Top เลย ชีวิตเรา ใช้ให้คุ้ม  lowwww

Souldark

• *

ได่สบายครับเก็บเล็กผสมน้อยแอบยักไว้นิดหน่อยผมทำบ่อย(ห้ามไปบอกผบ.ผมนะ อิอิ) ผมก็หน้าตาไม่ดี แถมอ้วน ต้นทุนน้อย
แต่ก็ไปบ่อยอยู่นะครับ หัวอกเดียวกันเข้าใจครับ สู้ๆ ลุยเลยเพ่.....

tt007937

• *

BBazenji

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

jojogm

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

แรกๆผมก็มีปัญหาเรื่องนี้ อายต้องไปกับเพื่อนไม่งั้นอาย เดี๋ยวนี้บินเดียวทุกร้าน เจ้าของร้านเห็นหน้าเดินมาหาเลยบอกให้ถอดรองเท้า ไม่มีครับอาย เด็กมันสนใจแต่เงิน เงิน เงิน เงิน