-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยว นกป.ได้งานแบบนี้ผมหล่นไหมครับ  (อ่าน 4173 ครั้ง)

lnwhomework

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

eta08
รบกวนท่านเทพทั้งหลาย ได้โปรดช่วยชี้แนะด้วยคับ พึ่งหัดเที่ยวสายนกปไปเจองานมาแบบว่า งงๆ จะหล่นหรือไม่หล่นดี
ผ่านมาสักพักละ พึ่งตั้งสติได้เลยลองมาแชร์ สอบถามท่านๆในนี้ดูดีกว่า

ไม่เอ่ยชื่อร้านนะครับ เพราะไม่ได้ต้องการดิสเครดิตทั้งตัวร้านและน้อง
เดินทางมาถึงร้าน หายากนิดนึงหลงไปหลายรอบ ต้องกลับมาอ่านลายแทงในเวป อืมสถานที่มิดชิดใช้ได้เหมาะแก่การซุ่ม
เข้ามาถึง PR รีบถามพึ่งเคยมาใช่ไหม (สงสัยไม่คุ้นหน้าเรา) ก็ครับๆไป PR ก็อธิบายดีนะ มีน้องนั่นๆนี่ๆ

พร้อมกับไม่พูดพร่ำทำเพลง เรียกน้องออกมาให้ดู (ตกใจไม่ทันตั้งตัว งานนี้มีเขินครับ น้องออกมาเยอะเกิน)
สวยเกือบทุกคนคับ ก็ไปสะดุดคนนึงหน้าตาจัดว่าสวย หุ่นดี สวัสดีแล้วยิ้มสู้เรา ก็เลยบอก PR ว่าคนนี้เลยครับ (พอดีจำชื่อน้องได้ เคยอ่านการบ้านในเวปมา บอกว่างานดี ประทับใจ ก็เลยลองตามดูคับ)

สักพักน้องก็มารับ ยิ้มให้แล้วเดินนำหน้าดุ่มๆไปที่ห้อง (แววเลยไม่ดีละ ไม่มีจับมือ เกี่ยวแขน สงสัยรมไม่ดี อืมช่างมัน)
เข้าห้องมา ห้องโอเคเลยครับ มิดชิดเป็นส่วนตัว ห้องน้ำในตัว (ผมค่อนข้างไม่ชอบห้องน้ำรวม อันนี้ผ่าน)

ยังไม่ทันพูดคุย สารทุกข์สุกดิบไร น้องก็พูดเปิดขึ้นมาเลยว่า อาบน้ำเลยค่ะ (สงสัยเรามีกลิ่นตุๆ ก็ไม่นะ พึ่งอาบมาจากบ้าน เหงื่อยังไม่ทันออก ) ก็ไม่เป็นไร มาในห้องน้ำน้องก็มาถูๆสบู่ให้ ถือว่าอาบดี ขัดแทบทุกซอกทุกมุม ถ้าเป็นธุรกิจแนวบริการอาบน้ำอย่างเดียวนี่ผมให้เต็มไปละ ต่อมาหลังจากนั้นก็เอาตัวมา ไถๆเลื่อนๆ ก็โอเคดีครับ แถมมีซาวด์ประกอบเบาๆ อืมฟิลกำลังดีเลยครับ แต่ไถๆประมาณ 4-5 ครั้งก็ตัดบท บอกพึ่พลิกตัวเลยค่ะ พอพลิกก็บอดี้ๆไถๆอีก 4-5 ครั้ง ก็เอาน้ำฉีดเลยครับ รวมๆแล้วไม่น่าถึง 2 นาที เอิ่ม ไม่เปนไรคงอารมไม่ดีมั้ง หรือไม่ก็คนส่งการบ้านโชคดี น้องเค้าไม่ทำให้ทุกคน

บอกพี่ออกไปนอนรอก่อนนะ ผมก็ไปนอนรอจนจะหลับ เกือบ 5 นาทีมั้ง  eta07 ออกมาน้องก็มานวดด้านหลังให้ จัดว่านวดดีนะ แต่นวดนานมากๆๆ เหมือนผลาญเวลา นี่ตกลงกรุมานวดแก้เมื่อยใช่ไหมเนี่ย ค่าคอร์สเกือบ2พันไม่ใช่ละ สักพักก็เอาตัวมาบอดี้ด้านหลัง เอานมไถๆ มีลิ้นเลียไปมา ก็เสียวดีครับ กำลังเคลิ้มๆ โดนตัดบทอีกละ (บอดี้หลังไม่น่าถึง 2 นาที) พี่พลิกหน้าเลยค่ะ ไอ้เราก็อืม ไม่เป็นไรมาถึงเวลาที่รอคอยละ แต่น้องนวดต่อครับ นั่งนวดขา น่อง ต้นขา อีกสักพัก(จนกะปู๋เหี่ยวเลย เมื่อกี้กำลังแข็งเลยตอนโดนบอดี้หลัง) หลังจากนั้นน้องก็มาบอดี้ด้านหน้าครับ เอาหน้าอกมาไถตัว ประมาณ 2 ครั้งเอาลิ้นมาแตะๆหัวนมผม แล้วก็เริ่มเอามือสาวเจ้าโลกทันทีครับ มือนึงก็เอานิ้วเขี่ยหัวนมผมไปด้วย แถมพึ่งเริ่มก็กระตุกเร็วขึ้นๆ แรงขึ้นๆ เหมือนรีบทำให้เสร็จๆไป  ghjk

(อันนี้ผมค่อนข้างไม่ชอบนะ มาถึงแล้วชักๆๆ แบบผมว่าผู้บริโภคสายนี้ไม่ได้มาให้ชักว่าวให้ แบบที่เวลาคนหาเด็กไปหลอกมาทำว่า งานไม่มีไรหรอกน้อง แค่อาบน้ำให้แขกแล้วก็ชักว่าวให้เสร็จๆไป ผมมองว่าผู้บริโภคต้องการมากกว่านั้นนะ ไม่ว่า GF หรือการนัว รวมถึงรายละเอียดเล็กๆน้อยๆ เช่นจับมือ คล้องแขน หรือถอดเสื้อให้แขก เรื่องพวกนี้ผมว่ามันง่ายกว่าชักว่าวให้แขกอีกนะ แต่ไม่รู้ทำไมมองข้ามกัน อันนี้ผมขอระบายในมุมผม)

ไอ้เราก็เป็นคนขี้เกรงใจ จะทักก็กลัวงานดรอป ก็พยายามบิ้วเองก็ได้ เอามือพยายามไปจับหน้าอก น้องก็ไม่ว่าอะไร แต่จับได้แค่แปบเดียว ก็เอาแขนมาเบียดๆกันๆไว้ ยอมรับว่าเสียความรู้สึกนิดหน่อยครับ มาถึงจุดนี้ละ ก็ขอแค่ให้เสร็จๆไปละคับ เริ่มหน้าชา  uilo เริ่มคิดถึงการบ้านที่อ่านมา ไหนท่าจำลอง ไหนว่าได้ขึ้นเองด้วย

ยิ่งเร่ง มันก็ยิ่งหดอะ เวลารวมอาบน้ำไปไม่น่าถึงครึ่งชม.นะ กะจะให้เสร็จๆไปเลย หัวสมองยิ่งคิดก็ยิ่งไม่มีอารมณ์ เริ่มสับสน เอ๊ะคนอื่นเค้าเที่ยวกันแบบนี้เหรอ จะว่าครบมันก็ครบนะ มีอาบน้ำให้ มีบอดี้ในห้องน้ำ มีซาวด์เอวี มีบอดี้หน้าหลังก่อนชักให้ แตอารมณ์มันขาดๆไงไม่รู้ เหมือนมันเร่งๆไงไม่รู้ ไอ้เราก็ไม่ได้ไปขอน้องเค้าว่าขอ 2 รอบนะ จะได้เร่งๆทำแบบนี้

ได้สติก็เลยเอ่ยปากขอเพิ่ม ละกัน ทำงี้ไม่เสร็จแน่ มาหัดเที่ยวครั้งแรกไม่เสร็จก็คงรู้สึกขยาดไปเลย น้องก็บอกว่ามีแต่ระดับ 2  ก็เลยตกลงไป น้องใส่ซีดีปุ๊บ ก็เร่งทำอย่างเร็ว (เร่งอีกละ) คราวนี้ไม่พอ มาพร้อมซาวด์ประกอบ แต่ร้องเหมือนคนโดนเหยียบเท้าไงไม่รู้  scary กลายเป็นยิ่งเร่งยิ่งไม่รู้สึก ผมนี้ต้องหลับตาจินตนาการถึงอะไรต่างๆ ให้ตัวเองเสร็จ ไม่ถึง 5 นาทีมั้ง

เสร็จน้องก็มาทำความสะอาดให้ แล้วก็ตัดบทให้ไปอาบน้ำ   lkkjjh อาบเสร็จก็ออกมาแต่งตัว รวมใช้เวลาไปแค่ 40-50 นาที (คอร์สชม.ครึ่ง)น้องถามเบิ้ลอีกรอบก็ได้นะคะ (แต่ในใจผมคิดลาก่อย แค่นี้ก็รู้สึกแปลกๆละ ) เลยยิ้มเหยๆออกไป น้องเค้าคงดูสีหน้าออก พูดออกมาประมาณว่าคงไม่มาเที่ยวสายนี้อีกแล้วใช่ไหม (คงเดาอาการผมออก หรือคงรู้สึกว่าผมเที่ยวแนวนี้แล้วเสร็จยาก)
ผมก็ได้แต่กลั้นใจตอบกลับอย่างสุภาพว่าไว้คราวหน้าครับ น้องก็บ๊าย บายให้ ใจจริงอยากนั่งกอด นั่งนัวคุยกันต่อจนหมดเวลานะ เหลือเป็นครึ่งชม. แต่น้องแต่งตัวเสร็จก็พยายามเดินมาบีบๆให้ออกประตูไป เห้อ  wq

เลยอยากมาแชร์ พร้อมกับถามว่าแบบนี้ถือว่าหล่นไหมครับ คือถ้าจะว่าหล่นก็ไม่เต็มปากเพราะได้ครบทุกอย่างตาม PR บอก แต่ความรู้สึกมันขาดๆ

ขอบคุณครับ

eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิถุนายน 2016, 14:23:47 โดย lnwhomework »

Zaxx

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-2
Re: เที่ยว นกป.ได้งานแบบนี้ผมหล่นไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2016, 22:16:23 »

เจอแบบนี้ด้วยเหรอครับ   scary ljhgf wq piuyty

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
Re: เที่ยว นกป.ได้งานแบบนี้ผมหล่นไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2016, 22:28:20 »

เห็นใจมากจ้ะ ขอให้สมหวังในครั้งต่อไปนะจ้ะ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2016, 22:30:08 »

ร้านไหนครับ ขึ้นกับน้องอะไร หลังไมค์มาหาพี่เฒ่าที นะครับ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2016, 23:29:07 »

การบ้านที่อ่านอย่าเพิ่งเชื่อทั้งหมดครับ การบ้านบางอย่างมันก้อใช่ว่าจะจริงทั้งหมด แต่งเพิ่มเองก้อเยอะ ใส่ให้มันอ่านสนุกก้อมาก 

สายนี้งานของน้องๆขึ้นกะอารมณ์ กะตัวผู้เที่ยวด้วยครับ ยังไงลองสอบถามทางร้านดูก่อนก้อดีครับ ว่าน้องคนไหนงานเปนไง อยากได้แนวไหน ส่วนมาก พีอาร์ ก้อจะพอทราบข้อมูลบ้าง จะได้ช่วยลงโอกาสหล่นไปได้ระดับนึงถ้าหากท่านไม่เชี่ยว 

จากที่อ่านๆมาก้อถือว่างานบริการทำได้ไม่ค่อยดีนักจริงๆ จะว่าหล่นก้อพอได้แหละครับ  ยังไงลองหาข้อมูลดีๆครับ ถ้าจะลอกการบ้านใครก้อลองดูตาม้าตาเรือด้วยครับ  บางรายที่ท่านลอกค่อนข้างเชี่ยว หรือ มีกำลังทรัพย์เยอะ การบ้านเลยออกมาไม่เหมือนกัน

ขอให้โชคดีในครั้งถัดๆไปครับ

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2016, 00:31:55 »

dsgjsd เนื้อหากระทู้ค่อนข้างจะกำกวมไม่ชัดเจนเหมือนกับจะมีเจตนาครับ ต้องมีเงื่อนงำอะไรบางอย่างแน่นอน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กรกฎาคม 2016, 20:28:26 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

mintada9

• กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2016, 03:35:03 »

ถ้างานแบบนี้จริงระบุชื่อร้านได้เลยครับท่าน

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2016, 18:27:38 »

มันต้องมีเงื่อนงำ ที่น้อง แน่ๆ 

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2016, 23:04:31 »

ร้านไหนครับ ขึ้นกับน้องอะไร หลังไมค์มาหาพี่เฒ่าที นะครับ

ขอใบ้ละกันครับ ร้านนี้ท่านพี่เฒ่าไปบ่อยครับ สนิทกับPR แถมส่งการบ้านประจำ ท่านสอยมาหมดบ้านแล้วมั้ง แต่น้องคนนี้พี่เฒ่าไม่ได้ส่งการบ้าน ( จริงๆผมน่าจะเอะใจ ถ้างานดีท่านคงส่งไปแล้ว รู้งี้ผมตามการบ้านท่านเฒ่าแต่แรก และ ของท่านเทพอื่นๆที่ประวัติดีๆหน่อยก็ดี ถือเป็นบทเรียนแก่มือใหม่อย่างผมเองครับ)  กลับไปดูอีกทีคนส่งท่าจะหน้าม้ามาส่งการบ้านให้คนนี้คนเดียวแล้วหายไปเลย ประวัติการตอบก็สั้นๆ  ouiy

ต่างกรรม ต่างวาระครับ สรุปน้องคงไม่ชอบผม หรือไม่ก็ไปดึกเกินไปครับ (ลองอ่านงานหล่นๆของท่านอื่น มักจะเกิดตอนร้านใกล้ปิด หรือน้องเหนื่อยมาทั้งวัน)  dsgjsd

ไม่อยากไปว่าอะไรน้องเค้าครับ สงสาร น่าจะมาหาค่าเทอม ทำที่สบายใจไปละกัน หรือลูกค้าท่านอื่นหล่อๆไปก็อาจไม่เหมือนที่ผมเจอ
ไม่ขอโจมตีร้านนะครับ ไม่อยากได้ชดเชย หรืออะไร ถือบาดแผลเป็นค่าประสบการณ์ครับ
( ไม่อยากไปเรียกร้อง ถกเถียงกับร้านด้วยครับ แบบว่าผมมือใหม่อาจ sensitive ไปเองมั้ง จะเถียงก็คงไม่เต็มปาก งานก็ครบ อาบน้ำด้วยกันก็มีแล้ว เอาตัวมาบอดี้ก็มีแล้ว งานนวดธรรมดาก็ไม่ใช่ลวกๆ นวดหลังแบบโคตรนานอะ งานสำเร็จความใคร่ด้วยมือก็มีให้ ก็ไม่รู้จะเถียงอะไร จะว่างานเร่ง ก็ไม่มีคำพูดจากปากน้องสักคำ เช่น เมื่อไหร่จะเสร็จ เพียงแต่มันเกิดความรู้สึกแบบนี้ขึ้นมาในใจผมขณะใช้บริการก็เท่านั้น)

PR ก็ทำหน้าที่ได้ดีครับ ไม่ได้เชียร์เว่ออะไร เพียงแต่ผมมือใหม่ ไม่เข้าใจคำว่า งานหวานๆ เอง ตอนนี้เข้าใจละ หวานจนเกือบหลับ มดเกือบขึ้นแน่ะ  lowwww

;khhg ขอบคุณท่านเทพทุกท่านที่ช่วยตอบครับ ตอนนี้ผมเริ่มคลำทางได้ละ ขอลองอีกสักพักแล้วค่อยตัดสินใจเลือกสายอีกที
  hgjhg
ถ้าเป็นร้านนี้ แจ้งร้านได้เลยครับ เค้าให้เลือกน้องขึ้นใหม่แก้มือครับ ที่นี่ดูแลลูกค้าดี บางครั้งน้องเป็นยังไงทางร้านจะไม่รู้ครับ ถ้าลูกค้าไม่ช่วยกันแจ้ง (อันนี้หมายถึงทุกร้านนะครับ ถ้าเราแจ้งร้านจะได้แก้ไขถูกจุด)
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2016, 23:14:45 »

พอจะเดาได้ละว่าที่ไหน (แอบแซว บ้านที่เฒ่าใจแตกไปบ่อยนี่ใช้ใบ้ไม่ได้นะครับ  ..ไปบ่อยทุกที่  kjhg)

น้องคนนี้ ขาว สูงหน่อย หุ่นดี สวยด้วย ใช่ไหมน้อ  kjhg

jojogm

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2016, 00:48:38 »

รู้ละร้านไหน แต่ระดับ 2 ต้องเสีย เงินเพิ่มหรอครับ ปกติก็รวมอยู่ในราคาแล้วนิครับ เอาใหม่นะครับ เดี่ยวนี้ผมไปเน้นงาน จบเลยดีกว่า มี 2บ้าน 2000 กับบ้าน 2900 เพิ่มเงินอีกหน่อยงานจบเลยดีกว่า ไปบ้านที่ จขกทไป เคยขึ้นกับน้องคน1 ถ้าจะระดับ 3 +อีก2000 เลยไม่เอา งั้นมันจะตกที่ 3+++ กว่าๆ

Zaxx

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2016, 01:35:43 »

รอร้านมาชี้แจงนะครับ  eta32

ปู่พรามหณ์เดินดง

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2016, 23:09:20 »

ครั้งแรกที่ย้ายสาย แล้วโดนแบบนี้ เค้าไม่เรียกหล่นครับท่านเอ้ยยย....แบบนี้ ถ้าเป็นศัพท์การเที่ยวของผม คือ "ไม่เป็นไปตามระดับความคาดหวังที่ตั้งเอาไว้" หรือ ถ้าเรียกตามภาษาบ้านๆ คือ อินกับการบ้านที่อ่านมามากเกินไปครับ  เลยตั้งระดับความคาดหวังเอาไว้สูง

ไปเที่ยวเจอน้องแบบนี้ ผมจัดเข้าเกรด "ไม่หล่น ไม่ทอน ไม่ซ้ำ" จ๊ะ .....

ถ้าจะหล่น มันต้องแบบผม.... ไปจ่ายค่าคอร์สเย็ด 3000 ลดเหลือ 2800 ไม่ต้องจ่ายอะไรเพิ่ม  แต่อาบน้ำเอง เอานิ้วเขี่ยหัวนมตัวเอง พอทาสีน้องบอกเจ็บจิ๋ม  eta06  piuyty  wq  scary เย็ดน้องก็บอกเจ็บจิ๋ม .... เย็ดได้สามที บอกไม่ไหวละพี่ 5555 ....  สุดท้าย จบด้วย "ชัก!!!!" ..... 

แบบนี้สิครับที่เรียกว่าหล่น  kjhg kjhg

ปล.เนื้อเรื่องไม่เกี่ยวกับร้านที่กล่าวถึงในกระทู้นี้นะจ๊ะ .... คนละร้านจ้าาาาา

ปล.2 เทพทุกท่านก็มีหล่นครับ อย่าคิดว่าไม่มี เพียงแต่เลือกที่จะไม่แสดงออก เพราะระดับเทพออกมาคุย ชีวิตการทำงานของน้องคนนึงในเชียงใหม่ "พังทันที" ครับ

ปล.3 ท่านก้าวเข้าสู่ความเป็นเทพอีกขั้นแล้วนะฮะ รู้ตัวมั้ย..... การบ้านที่ดี คือ การบ้านที่เขียนด้วยตัวเองครับ อย่างกระทู้นี้ ก็ถือเป็นการบ้านเช่นกันครับ เราๆ ท่านๆ เทพๆ ก็ล้วนแต่เปนมนุษย์ ที่ร้องไห้ได้และเจ็บเป็นครับ ... อั้ยย่ะ  jljhl

ปล.4 ความเห็นส่วนตัวนะครับ เรื่องแบบนี้ น้องล้วนๆ จ๊ะ หลายสิ่งล้วนเกี่ยวข้องนะครับ เช่นว่า เราไปดึกเกินไปมั้ย น้องมันง่วงรึป่าว วันนั้นน้องมันรับงานมาเยอะมั้ย  น้องมันทะเลาะกับแฟนรึป่าว  บลาๆๆๆ

ปล.5 เกิดเหตุการณ์แบบนี้ คราวหน้าท่านติดต่อร้านเลยนะครับ เพื่อจะได้ร่วมกันแก้ไขปัญหา

ปล.6 พิกัดร้านที่ท่านว่า พอเดาได้ฮะ ว่าร้านไหน ttu

ปล.7 รอเฉลยครับ ว่าร้านไหน น้องชื่ออะไร jljhl
กลับมาใหม่ เพราะใจมันเรียกร้อง อยากจะลองดี อยากให้น้องมาลองไมค์

tong7510

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2016, 15:27:52 »

เดาไม่ออกเป็นร้านไหน wq wq wq

lnwhomework

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2016, 20:17:57 »

รู้ละร้านไหน แต่ระดับ 2 ต้องเสีย เงินเพิ่มหรอครับ ปกติก็รวมอยู่ในราคาแล้วนิครับ เอาใหม่นะครับ เดี่ยวนี้ผมไปเน้นงาน จบเลยดีกว่า มี 2บ้าน 2000 กับบ้าน 2900 เพิ่มเงินอีกหน่อยงานจบเลยดีกว่า ไปบ้านที่ จขกทไป เคยขึ้นกับน้องคน1 ถ้าจะระดับ 3 +อีก2000 เลยไม่เอา งั้นมันจะตกที่ 3+++ กว่าๆ

ขอบคุณมากครับ ได้พิกัดละ คราวนี้งานจบ งบไม่บานแน่นอน jljhl hgjhg

ปู่พรามหณ์เดินดง

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2016, 07:59:37 »

โคตร งง ผสม โคตร ตลก !!!!!   kjhg kjhg kjhg
กลับมาใหม่ เพราะใจมันเรียกร้อง อยากจะลองดี อยากให้น้องมาลองไมค์

Bronn

• Dream as if u'll live 4ever, Live as if u'll die today
  • แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2016, 21:12:03 »

น่าจะที่เดียวกัน เคยเจอคล้ายๆกันครับ แต่ไม่โชคร้ายแบบจขกท ดีกว่าประมาณ 30-40% แต่ยังฟินอยู่ พอหน้าเหมือนคนที่เคยชอบ ก็เลยจิ้นได้อยู่ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มิถุนายน 2016, 14:01:06 โดย Bronn »

boyzxxx

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2016, 23:00:05 »

เก็บข้อมูลคับ

Richy

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2016, 19:30:13 »

เห็นใจครับ

diowa

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2017, 16:02:43 »

เห็ยใจครับ ผมก็เคย อาจจะเป็นที่น้องด้วยมากกว่า

thuynaja

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2017, 22:57:11 »

เก็บข้อมลูไปคับ

เด็กฝาง

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2018, 20:12:59 »

ระบุหน่อยครับ