-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หนึ่งใน สว ตัวท้อปของเชียงใหม่....ไหงกลายเป็นงี้  (อ่าน 1305 ครั้ง)

jmp1

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

นวดนครเชียงใหม่....อีกครั้ง หลังจากห่างเหินบ้านนี้ไปนาน เริ่มหาลายแทงเทพๆ เลยได้มาชื่อนึงที่ยังไม่เคยนวดด้วย...หมอหล..

ว่าแล้วก็เลยไปลองซะหน่อย หนึ่งในแถวหน้าตำนาน สว ของเชียงใหม่ ผมว่าผมได้ยินชื่อนี้มานานพอๆ กับป้าก้อยกันเลย...โทรไปจองก่อนตามระเบียบ ไปถึง ไหงกลายเป็นงี้ น้องเขาขยายร่างสุดๆ ....นี่มันเลยขั้นอวบ....ถึงอ้วนกันทีเดียว งานนวดถือว่าแจ่ม สมชื่อระดับท้อป อารมณ์ร่วมสุดยอด...ตอนแรกกะแค่ระดับ 1 พอ....ไปๆมาๆ หมอบอกไหนๆ ก็บิ้วมาแล้ว จัด 3 เลยละกัน....สุดท้ายก็เลยได้จบที่ 3 แทน ด้วยค่าเสียหายหนึ่งเทา

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

Big Size มาตั้งนานแล้วนี่ครับ

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เจ๊แกได้น้ำน้องๆไปบำรุงครับเลยจำมำสุดๆ 5555  kjhg