ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องซันนี่ มาแรง บู๊ไส้แตก  (อ่าน 985 ครั้ง)

redspa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

การบ้านน้อง ซันนี่
ช่วงนี้ฝนตกแทบทุกวันคนโสดอย่างผมมันช่างเหงาเหลือเกิน  พอดีทางร้านเรดสปารูปมาบอกมีนางฟ้ามาใหม่เพียบเลย   ผมตัดสินใจหยิบกุญแจรถขับตรงไป ร้านเรดสปาทันที  พีอาร์ได้กล่าวทักทายอย่างสนิทสนมเป็นกันเอง และไห้น้องออกมายืนประกวดความสวยกันเกือบ10ชีวิต ทั้งนางแบบทั่งพริตตี้ สวยๆทั้งนั้น ใจผมลังเลอยุ่2-3คน พีอาร์แนะนำน้องซันนี่ เพราะรุ้ผมชอบงานบู๊ เลยตัดสินใจเชื่อพีอาร์เลือกพีอาร์และชำระค่าสินสอด  น้องซันนี่ออกมารับยิ้มแย้มแจ่มใส เธอเดินควงแขนผมพูดคุยทักทายอย่างเป็นกันเอง  พอถึงห้องน้องชวนผมนั่งลงก่อนน้องคลอเครียจุ๊บแก้มจุ๊บปากผม  น้องค่อยๆแกะกระดุมถอนเสื้อผมและปลดเข็มขัดกางเกงรูดซิปลง สายตาน้องช่างออดอ้อนเย้ายวน  น้องไซร้คอ เลียหู  น้องกระซิปเบาๆว่า ไปต่อที่ห้องน้ำกันดีกว่า  งานอาบน้ำ โคตรแซ่บมากครับ  น้องเริ่มเปิดน้ำและกดสบุ่ มาลูบไล้ล้างน้องชายผมอย่างสะอาดเอานมมาถูไถทั้งหน้าและหลัง ใช้ร่องก้นบดขยี้ เสมือนจริงมากๆๆ อาบน้ำได้เทพมากครับ  นานๆจะเจองานแบบนี้สักที  ตัดไปที่เตียง น้องไห้ผมนอนคว่ำน้องเริ่มนวดจากเท้า รีดเส้นที่ฝ่าเท้าได้อย่างชำนานนวดขึ้นมาจนถึงไหล่ ฝีมือการนวดดีมาก น้ำหนักมือกำลังดี พอสักพักน้องเริ่ม บอดี้จากเท้าขึ้นมา สปาลิ้นได้อย่างคล่องแคล้ว เสียวซ่านสยิวสุดๆลีลาเทพตัวแม่ อารมณ์ร่วมเกินร้อยเหมือนเป็นแฟนกันมานานแต่พึ่งเข้าหอกันวันแรก น้องต่อยๆเลียขึ้นไปถึงคอ และไซร้ หู จูบปากแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม น้องให้ผมนอนหงาย และเอานมมาบอดี้ขึ้นลงไปมาจนถึงน้องชาย เอานมหนีบน้องชายผมพร้อมใส่เจลรูดขึ้นลงเป็นจังหวะ น้องก้มลงมาจูบน้องชายผม สเปร์สดอีกต่างหาก ฟินมาก และใช้น้องสาวบดขยี้ ถูไถและใช้มือทำร่วมด้วย ผมทนไม่ไหว ยกธงขาว  อารมณ์ร่วมน้องเกิน100(แอบรุ้มาว่าน้องเซ็กจัดมาก)วันนี้ประทับใจมากๆครับฟินสุดๆเสียวทั้งตัว คนนี้ทอนกระจาย รับรองงานระดับตัวท็อปของวงการแรงขั้นเทพเด็ดจริงโคตรคุ้ม

หน้าตา  8/10
หุ่น 8/10
บริการ 11/10
หน้าอก 8/10 (นมทำมาครับ)
ผิว 9/10
ช่วงล่าง 8/10
อาบน้ำ  10/10
ใช้ปาก 10/10
ซาว  9/10
งานบอดี้ 9/10