ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องบียอน ซุปเปอร์โมเดล สวยมาก  (อ่าน 4330 ครั้ง)

redspa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หลังจากทีไปทำงานที่ กทม เสียนานช่วงนี้ฝนตกหนัก น้ำเยอะเลยได้กลับมาบ้าน นครสวรรค์เพื่อมาดูบ้านมีเพือนแนะนำว่ามีร้าน นกป มาเปิดใหม่และเป็นกระแสตื่นเต้นสำหรับบรรดาหนุ่มๆคอนหวันและเพื่อนๆผมแต่ตัวผมเองได้เทียว นกป กทม และชื่นชอบยุแล้วไหนๆได้กลับบ้านทั้งทีแถมมีเวบาว่างเลยมาตามลายแทง ผมเลยทักทายเพือนสอบถามขอ้มูลจากไลน์ร้านเรื่องราคาและที่ตั่งและเวลาเปิดปิด ตัดมาถึงเวลาทีผมนัดทางร้านเรดสปาผมได้มาถึง18:00นิดหนอ่ย พีอาร์กล่าวทักทายและแนะนำนอ้งๆๆและสอบถามผมว่าชอบงานแบบไหนค่ะาหนูจะได้แนะนำนอ้งๆได้ตามสเป็กผมชอบงานบู๊ม่ห่วงตัวครับพีอาร์ได้เรียกสาวๆๆมาประกวดความสวยแต่วันนี้มีนอ้งนอ้ยผมเองยังม่ถูกใจแต่บังเอินมีเสียงเรียกเข้าจากทางร้านพีอาร์บอกว่ามีข่าวดีมาบอก ตอนนี้รางแบบมาถึงคอนหวันแล้วกำบังให้คนไปรับอีก15นาทีถึงร้านผมรู้สึกมีหวังและโชคดีอะไรขนาดนี้ผมนั่งรอยุ20นาทีและตื่นเต้นมากยากเห็นนางแบบว่าจะสวยหุ่นดีเหมือนทีพีอาร์บอกไว้ไหมนาทีแรกทีนอ้งเดินเข้าร้านมา โอ้โฮ.....ผมตรึงไปครู่นึง นอ้งใส่เสือครุมตัวใหญ่กางเกงวอมรอ้งเท้าผ้าใบปิดหน้ามิดชิดถือของพะรุงพะรัง..555ผิดคาด นอ้งขอเวลาเตรียมตัว30นาทีและทานข้าว2-3คำเพราะเธอเดินทางมาไกลหิวมากผมเลยบอกพีอาร์ม่ตอ้งเร่งนอ้งนะให้นอ้งทานข้าวให้เสร็จกอ่นผมม่รีบแต่ผมรอม่ถึง30นาทีนอ้งดฝก็ออกมาสวัสดีผมหันไปมองแอบเขิลน้องๆบียอนใบหน้าของเธอแซ็กซี่สายตาเธอสะกดใจผมย่างม่หน้าเชือเธอใส่เกาะอกสีดำรัดรูปหุ่นของนอ้งดีมากระหว่างเดินไปหอ้งนวดนอ้งก็ชวนคุยม่เขิลอายมากด้วยความเป็นกันเองพอเข้าหอ้งนอ้งก็เจ้ามาสวมกอดผมทันทีพรอ้มกับส่งสายตาออดออ้นหร้ารักมากๆๆเห็นแล้วอดใจไม่ไหวเหมือนนอ้งจะรุ้ใจผมชอบผู้หญิงขี้อ้อนนอ้งเลยชวนไปอาบน้ำเพราะตัวนอ้งเองก็เดินทางมาไกลนอ้งอาบน้ำให้ผมสะอาดมากพออาบเสร็จนอ้งให้ผมนอนคว่ำนอ้งเริ่มนวดให้ผมงานนวดพอใช้ได้นอ้งคอ่ยๆๆบอดี้นอ้งเริ่มจากเอานมมาลูบไล้จากไหล่คอ่ยๆลงล่างย่างคลอ่งแค่ลวทะนุทะหนอมขึ้นลงๆนอ้งเริ่มไซ้คอผมแค่ลมหายใจนอ้งและริมฝีปากที่จูบแถวคอแถวหู สยิวสุดๆๆอารมณ์ผมมาเต็มผมเลยพริกตัวมานอนหงายแทนนอ้งก็เอาใบหน้าที่สวยมาถูไถผมและค่อยๆบรรจงจูบอย่างออ่นโยนค่อยใช้ลิ้น ดูดนมแบะคอ่ยๆๆเบียต่ำลงเรี่อยจนถึงนอ้งชายผมซึ่งก็ชูหัวทักทายมาพักใหญ่นอ้งได้เลียลำรอบๆดูดไข่และเลียตำลงขอบอกว่าเสียวสุดๆเกือบยกธงขาวเลยบอกให้นอ้งหยุดกอ่น ขอพีเริ่มบ้าง นอ้งก็ม่หวงตัวยอมให้ผมสัมผัสเรื่อนร่างสุดเซ็กซี่ นมล้นมือ เอวคอดบาง สะโพกผาย ก้าเด้งเรือนร่างสวยไร้ทีติ นอ้งสาวของเธอสวยมากๆครับเกลี้ยงเกลาปิดสนิด เหมือนของเด็กแรกแย้มหน้าถนุถหนอมนายช่างย่างผมมีหรือจะพลาด ผมคอ่ยๆบรรจงลงลิ้นย่างนุ่มนวนนอ้งก็ส่งเสียงรอ้งควรครางเบาๆหน้าเธอฟิลกันปากตัวเองเบาๆ มือจิกหมอนอิกมือก็เล่นหัวนมอยุ่ครู่นึงนอ้งจึงพริกตัวผมอยู่ล่างแทนพรอ้มกับพูดว่าหนูทำให้พี่บ้างคะนอ้งกดเจลใส่มือแล้วนั่งคอ่มผมเอาเจลทาที่นอ้งชายผมแล้วใช้นอ้งสาวเธอขบหนีบนอ้งชายผมเธอค่อยๆๆลอ่นเอวเป็นจังหวะความรู้สึกฟิลมากๆๆเสียวซ่านไปทั้งตัวเธอเริ่มเร่งจัวหวะและก้มดูดนมผมด้วยทั้งเสียวทั้งฟิลผมตอ้งยอมแพ้ยกธงขาวให้กับเธอสุดยอดมากๆครับ รอ้งหยิบกระดาษมาเช็ดให้ผมและพักครู่นึงนอ้งก็ชวนไปล่างตัวบอกเลยครับผมประทับใจมากๆๆถ้ามีโอกาสจะไปซั้มอีกแน่นอนครับเลยให้ทริปนอ้งไป500วันนี้ม่ได้เตรียมเงินมา หน้าตา10 หุ่น10 บริการ10
[/b]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2019, 23:41:01 โดย redspa »

redspa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: การบ้าน น้องบียอน ซุปเปอร์โมเดล สวยมาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2019, 10:46:08 »