ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องเมซอล @ redSpa นครสวรรค์  (อ่าน 1653 ครั้ง)

หนุ่มหน้ามล

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน น้องเมซอล @ redSpa นครสวรรค์
« เมื่อ: 01 ธันวาคม 2016, 20:58:01 »

ได้ข่าวว่าเลทสปานครสวรรค์มีน้องซุปเปอร์โมเดลที่ชื่อน้องอเมซอน มาประจำร้าน
พอได้เห็นหน้าผมไม่รีรอที่จะช้า คับ เดิมขึ้นบันไดไปกับน้องน้องก็เริ่มจู่โจม ไอ้เราตั้งตัวแทบไม่ทัน
จนพาเข้าห้อง น้องก็อาบนํ้าให้ น้อง มีทีเด็ดเยอะมากบอกไม่ถูก ถ้าเป็นสรรพสินค้าก็คือลดแลกแจกแถมเต็มที่ ผม ชอบมาก คับ ซุปเปอร์โมเดลคนนี้ เล่นเอา ผม สะหมดเลี้ยวหมดแรง เลย ใครอยากรู้ว่า เด็ดยังไงต้องลองดู คับ กับซุปเปอร์โมเดลอน้องอเมซอน
หน้าตา ผม ให้10
นม ใหญ่นะ จับเต็มมือดีจังเลย
ส่วนเรื่องอารมณ์ให้ 100% เลยสุดยอด คับ ผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เมษายน 2019, 15:27:52 โดย redspa »