ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องต้นหอม  (อ่าน 1299 ครั้ง)

mumu0504

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านน้องต้นหอม
« เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2017, 13:26:22 »

เนื่องจากได้รับข่าวสารทางไลนว่าน้องต้นห้อมมีโปรโมชั่น เลยอยากไปลองแนวรี้ครั้งแรก ไปถึงร้านวันนี้ มีน้อง ว่างอยู่หลายคน แล้ว เเลย จัด น้องต้นหอมไปครับเพราะเล็งไว้แล้ว น้องพาขึ้นห้อง เข้าห้องน้องคุยเก่งครับ อาบน้ำให้ อาบเสร็จ มาที่เตียงน้อง บอก นอนคว่ำเลยค่ะ เดี๋ยวหนู นวดให้ น้องนวดได้ ดีคัรบผ่อนคลายดี กำลังเพลินๆ รู้สึกว่า น้องเริ่มลง นูรุ แล้ว เริ่มใช้ นมสไลด์ หลัง ขา มี บิ้วต้นคอบ้าง พออารมณ์เริ่มมา แทบบจะทะลุที่นอน แล้วเสียงสวรค์ ก็มา ว่า พี่ค่ะนอนหงายคะ เราก็รีบหันสิครับ  เริ่มจะน้องค่อยๆ มาไซ้ที่คอ ไล่ๆ ลงไปที่หัวนม แล้ว จับ หนอนน้อยค่อยๆลงเจลแล้วค่อยๆถู เสียวดีครับ แต่ว่าน้อง มองมาผม ตามองตากัน แต่รู้สึกว่า หนอนน้อยของผม ได้เข้าไปอยู้ในปากน้องเค้าเป็นที่เรียบร้อย การโม๊กของน้องนี่ไม่ธรรมดา เสียวมากไม่มีโดนฟันเลย ค่อยๆ เนิบๆ  ผมชอบ พอทำได้สักพัก น้อง เปลี่ยนมาเป็น สาหร่ายห่อกล้วย สักห้านาทีได้ แล้ว ผมทนไม่ไหวเลย บอกน้องว่า พี่ขอทำมั่ง คราวนี้เลยได้สำรวจ น้องอย่างละเอียดเลย 555 ก็ตามสเตป ดูดนม ไซค์คอ เป่าหู แต่ตอนเป่าหูนี่ ชอบสุด เป่าที นมน้องแข็งมาก แถม มีขนลุกเป็นจุดๆ เลยแกล้งน้องต่อ เริ่มวนไป แถวท้องน้อย พอซาวด์ เริ่มมา สำรวจ ของน้องแฉะพอได้ แล้ว ก็เป็นช่าวทาสีซะเลย ซาวด์น้องก้มา ตาคงจ้องตากันอยู่ ลิ้นคงทำหน้าที่ของมันไป นิ้วก็สอดเข้าไปช่วยบ้าง ขนาดนิ้วน้องยังตอดแทบขยับไม่ได้ จากนั้น ขยับตัวกัน มา เป็น 69  แล้วภาพก็ตัดไป น้ำพุ่งออกมา เสร็จแล้ว น้องเอา ทิชชู่ มาเช็ดให้ แล้ว เราก็ อาบน้ำล้างตัวกัน คุยกันอีกสักพัก แล้ว แยกย้ายกัน
สรุป คชจ 2000 / 80 นาที โปรพิเศษของน้อง
GF 10/10 ฟิวแฟนครับ boy-emoticon-009
นม  8/10  ประมาณ 32 แต่ผมชอบใหญ่ๆ 555 boy-emoticon-010
ช่วงล่าง 9/10  boy-emoticon-006

หากผิดพลาดประการใดต้องขออภัยไว้ด้วยนะครับ

redspa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: การบ้านน้องต้นหอม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มีนาคม 2017, 04:24:27 »

งานเอน สายฮา